[Đã bán] LX vespa 125

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
8,600,000 VNĐ

VKN

Xe tăng
Chả hiểu xe cụ thế nào mà khen máy tung cửa! Các dòng xe sử dụng máy tung cửa đi cực tệ không loại trừ thằng nào kể từ Honda. Mấy dòng honda nhập tung cửa như @stream, SCR, Éstream.....giờ gần như sạch bóng sau 10 năm sử dụng.
Sạch bóng là vì VN mình sx cùng loại hàng đó, chứ bọn đó nó cũng theo chuẩn của cty mẹ chứ bác.
Tôi nhớ đợt mấy thằng nhà báo VN - chắc cò quay ko được - nên có loạt bài rùm beng chặt chém sản phẩm TV Asanzo. Ngay sau đó bọn nó viết tiếp loạt bài "phóng sự điều tra.." về việc Vespa lắp ráp tại VN sử dụng toàn đồ sx tại TQ đấy. Vụ này xẹp rất nhanh, nguyên nhân ko rõ. Rồi bây giờ Asanzo lại vẫn đc bán như bình thường

chieu_vang_hn

Xe tải
Kể cả phần máy cụ ạ! Máy sản xuấ ở tung cửa tỷ lệ nội địa hóa của nó rất cao nên chất lượng cũng tương ứng. Nhà em có cả từ CBR, @stream.. đi sau 5-6 năm bán sắt vụn được gần 30K/kg.
So sánh scr và lead cùng đời lúc mới scr đắt hơn lead 4tr, lead bị cắt cảm biến góc nghiêng, chân chống cạnh,sau hơn chục năm thì nhựa đen bạc phếch, ổ khoá lở loét, côn đã phải thay, scr phải cái đèn pha tối thôi. Cơ quan e 1 dàn lead với scr đây chứ đâu, vào nhà xe ngày nào chả đập vào mắt.

Chỉnh sửa cuối:

Trục

Xe ba gác
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Thanks cụ, thế e nhớ nhầm :D chỉ nhớ hồi đó nhập k có mào thế là ae mua Việt đi khò mào đi, sau nhập có thì ta lại lắp :))
Xe để đi mà còn phân biệt có mào mới không mào, đúng là các thánh rảnh.
Em đi xe toàn nguyên bản từ nhà sx, không làm gì thêm cho đến tận lúc tiễn nó ra chợ xe cũ. :))

lolam

Xe hơi
Chả hiểu xe cụ thế nào mà khen máy tung cửa! Các dòng xe sử dụng máy tung cửa đi cực tệ không loại trừ thằng nào kể từ Honda. Mấy dòng honda nhập tung cửa như @stream, SCR, Éstream.....giờ gần như sạch bóng sau 10 năm sử dụng.
Bác phán quá ẩu. Không rõ bác đã chạy những dòng nào của Tung Cẩu?

Con SCR bóp chết Lead cùng đời. Máy êm, ít xăng và bền. Ngoài đường vẫn gặp thường xuyên Fuma, Joying...mấy con đời đầu của SCR. Ai đã từng chạy mấy con Sapphire, Bella của liên doanh tàu với Suzuki đi rất ổn, máy lì lợm đặc biệt con Sapphire xăng siêu tiết kiệm. Nói chung, xe tàu nội địa dùng rất tốt. Chỉ những bản thương mại, dân buôn VN sang đặt hàng thì tệ.

xanh

Xe điện

Con SCR bóp chết Lead cùng đời. Máy êm, ít xăng và bền. Ngoài đường vẫn gặp thường xuyên Fuma, Joying...mấy con đời đầu của SCR. Ai đã từng chạy mấy con Sapphire, Bella của liên doanh tàu với Suzuki đi rất ổn, máy lì lợm đặc biệt con Sapphire xăng siêu tiết kiệm. Nói chung, xe tàu nội địa dùng rất tốt. Chỉ những bản thương mại, dân buôn VN sang đặt hàng thì tệ.
Hàng tầu đời đầu nó còn dùng tạm được sau 1 thời gian ngắn tỷ lệ nội địa hóa tăng cao dùng cực dở. Nhà tôi mới dùng có 2 dòng của honda tầu sau vài năm bán ngang sắt vụn!

lolam

Xe hơi
Hàng tầu đời đầu nó còn dùng tạm được sau 1 thời gian ngắn tỷ lệ nội địa hóa tăng cao dùng cực dở. Nhà tôi mới dùng có 2 dòng của honda tầu sau vài năm bán ngang sắt vụn!
Xe nội địa của nó thì tỷ lệ hóa nội địa rất cao, thường trên 90% nếu k muốn nói 100% bác nhé. K rõ nhà bác xài dòng gì nhưng bên nhà tôi, do tính chất công việc nên xài hàng chục đời xe tàu, thồ hàng bền bỉ. Chỉ mỗi tội thi thoảng khó kiếm đồ để thay thôi.

Hải Hoàn

Xe hơi
Nhà e dư xe, để trong hầm ít đi đến
Mùa covid toàn ngồi cabin cho an tâm
Cụ mợ nào có nhu cầu LX Việt đi lại, xe tốt người dùng thì pm e nhé
E mua lướt không sang tên từ 2011, xe đời 2009, còn đăng ký theo xe

=> giá 8tr6
cụ cho em xin giá nét vào mật thư với ạ. Cảm ơn cụ!

Patê Ông Tây

Xe tải

Em đang đi con Joying từ 2007 đây, đi bảo dưỡng thợ bảo sao máy vẫn êm thế nhỉ

Leikaleika

Xe máy
chủ đề xăng với vàng vẫn chiếm spot light

kodani

Xe tăng
Xe còn k cụ chủ oi

luongkt

Xe tăng
Xe còn ko cụ. Liều phát theo cụ gì ở trên thả 5 củ . Cụ chủ bán inbox e phát

Trục

Xe ba gác
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF

Leikaleika

Xe máy
Xe còn ko cụ. Liều phát theo cụ gì ở trên thả 5 củ . Cụ chủ bán inbox e phát
dạ xe vẫn còn, e lại để quên dưới hầm từ lúc lên bài đến nay, xe không nát, nổ máy phát ăn ngay, phụ kiện chính hãng, bảo trì đầy đủ, hổng bán giá <8tr5

bizviet

Xe điện
Còn cụ nào bán nữa không nhỉ? Lx150 càng tốt

liki

Xe tải
Chúc cụ chủ sớm bán đc xe, cho e ké Liberty nhập đời cũ chưa FI máy móc nguyên bản, hình thức ổn, bỉm Hà Nội đkí 2015.

Trạng thái
Thớt đang đóng