[Funland] M.U vs Atalanta, 02h00 ngày 21/10: M.U rơi tự do và... Ole-out!?

neverfg

Xe điện
Lạc quan mà nói, nếu cuối tuần MU thắng Liverpool - thì đội chịu áp lực là những đội khác nhé!
Hihi
Với chu kỳ của MU thời gian gần đây thì sau 1 trận thắng sẽ ít nhất là từ 1 đến vài trận thua.

.Xukthal

Xe container

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
Thế cụ có xem 2 trận đầu mùa của MU không vậy?
Sau 2 trận đấy em đã thấy nhuộm đỏ gần hết vũ trụ rồi.
Nào là Bruno đẳng cấp vượt trội, nào là Pogba có khả năng nhìn thấu tương lai khoảng trống. Rồi khi anh 7 về thì là bước chạy thần thánh
Thế quái nào vũ trụ nó nở màu đen ra nhanh quá, khổ thân Sol ;)) , thua lại đổ vạ cho HLV.
Em vẫn tin tưởng #Save Ole, ít nhất cho đến khi Chè gặp MU đã
Lại mấy cháu trẻ trâu thả bait chứ fan MU như em với các cụ trong thớt này không ai ngu đến mức thắng hai trận đầu đã nghĩ sẽ vô địch cả.
Mà thằng ngu nhất là thằng chém ẩu vô địch trước 30 vòng đấu! :D

SIGNUS

Xe container
Người OF
Thế cụ có xem 2 trận đầu mùa của MU không vậy?
Nào là Bruno đẳng cấp vượt trội, nào là Pogba có khả năng nhìn thấu tương lai khoảng trống. Rồi khi anh 7 về thì là bước chạy thần thánh
Thế quái nào vũ trụ nó nở màu đen ra nhanh quá, khổ thân Sol ;)) , thua lại đổ vạ cho HLV.
Em vẫn tin tưởng #Save Ole, ít nhất cho đến khi Chè gặp MU đã
Nếu em nhớ kg nhầm thì em chưa hề bỏ 1 trận nào của MU từ hơn 20 năm nay, kể cả những trận đá giao hữu đầu mùa giải. Không kênh nào phát thì em mua tài khoản MUTV để xem. Cũng chưa có thớt nào về các trận MU của cụ Gang mà em kg tham gia nhưng em kg thấy những thông tin như cụ nói. Cụ có thể quote lại giúp em được kg?
Chuyện khen chê cầu thủ là bình thường, trận nào họ đá hay thì khen, đá dở thì chê, có sao đâu? Là fan thực sự của MU thì ai cũng hiểu về tình hình đội bóng hiện tại và chẳng ai mơ mộng kiểu như các antifan nhét chữ vào mồm đâu cụ :)). Là em nói trên OF này nhé, cụ đừng trích báo mạng cho em vì em chả quan tâm đến bọn đấy!

SIGNUS

Xe container
Người OF
Lại mấy cháu trẻ trâu thả bait chứ fan MU như em với các cụ trong thớt này không ai ngu đến mức thắng hai trận đầu đã nghĩ sẽ vô địch cả.
Không ngu mà là mua phải thuốc đểu thôi...

Nếu em nhớ kg nhầm thì em chưa hề bỏ 1 trận nào của MU từ hơn 20 năm nay, kể cả những trận đá giao hữu đầu mùa giải. Không kênh nào phát thì em mua tài khoản MUTV để xem. Cũng chưa có thớt nào về các trận MU của cụ Gang mà em kg tham gia nhưng em kg thấy những thông tin như cụ nói. Cụ có thể quote lại giúp em được kg?
Chuyện khen chê cầu thủ là bình thường, trận nào họ đá hay thì khen, đá dở thì chê, có sao đâu? Là fan thực sự của MU thì ai cũng hiểu về tình hình đội bóng hiện tại và chẳng ai mơ mộng kiểu như các antifan nhét chữ vào mồm đâu cụ :)). Là em nói trên OF này nhé, cụ đừng trích báo mạng cho em vì em chả quan tâm đến bọn đấy!
Úi dào, sau 2 trận đầu em cũng gáy cho Chè nhà em ác đấy chứ mà tội cái không nhiều fan gáy cùng như Mu :)).
Nhưng nhìn thấy đội hình thằng Man Xanh với Liv nó vận hành vào guồng thì vẫn phải xếp chúng nó cửa trên cho ứng cử viên vô địch. Rình ăn chúng nó cái cup là vui rồi 🤣

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
Úi dào, sau 2 trận đầu em cũng gáy cho Chè nhà em ác đấy chứ mà tội cái không nhiều fan gáy cùng như Mu :)).
Nhưng nhìn thấy đội hình thằng Man Xanh với Liv nó vận hành vào guồng thì vẫn phải xếp chúng nó cửa trên cho ứng cử viên vô địch. Rình ăn chúng nó cái cup là vui rồi 🤣
Gáy thế cho nở phôi cũng hay.
Em thì lại không có thói quen gáy sớm, cứ để cho các cụ nào thích gáy thì gáy :))

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
Chè muốn vô địch c1 năm nay, phải chơi hệ tâm linh, thay huấn luyện viên
Éo hiểu tâm linh kiểu gì, bọn tiền đạo về chè đều 90%....chột
Em tưởng Chè đang băng băng về đích mà nhỉ? Thấy

vừa đi vừa láii

Xe container
Gáy nhưng còn khiêm nhường nên có tí dễ chịu ;)). Chứ gáy kiểu thắng dễ, làm thịt...bla blo thì bị chửi thành ngu người :))

ManC đội hình dày + HLV cứng nên hót véo von cuối mùa cũng được ;))
Lúc giờ đang ngon nhưng cuối năm lại tặng quà cho các đội

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
"Tôi muốn kết thúc sự nghiệp tại đây, tiền không phải là tất cả đối với tôi. Cảm giác trở lại và được làm 1 chú Quỷ Đỏ đóng góp vào chiến thắng này thật vinh dự. Khát vọng được cống hiến cho Man Utd chưa bao giờ tắt trong tôi. Tiến lên Manchester United"- Marcus Rashford.

Rashford khẳng định mình chưa bao giờ thi đấu vì tiền để đá cho Man Utd, cậu cũng khẳng định sẽ không thi đấu cho bất cứ CLB nào ngoài MU cho đến khi kết thúc sự nghiệp. Rất đanh thép!

Ryan848

Xe container
Khả năng dứt điểm đáng báo động ạ
Gặp mancity thua 0-1 lộ hết điểm yếu của chelsea
Chelsea giờ gặp real, bayer, Juventus, mancity, Liverpool là coi như chỉ có 20% cơ hội thắng
Cụ lại chém ẩu, trận gặp Liv chè đá cứng thế còn gì, nói phủi phui chứ chè ko mất người Liv của cháu còn tí toang.
Mấy trận đầu mùa công của Liv còn cùi hơn chè nhiều, may dạo này sa lát đang lên đồng, tạo hiểu ứng lên soái ca Mane vs Firmino.

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
Cụ lại chém ẩu, trận gặp Liv chè đá cứng thế còn gì, nói phủi phui chứ chè ko mất người Liv của cháu còn tí toang.
Mấy trận đầu mùa công của Liv còn cùi hơn chè nhiều, may dạo này sa lát đang lên đồng, tạo hiểu ứng lên soái ca Mane vs Firmino.
Chè có Lukaku thì lo gì cụ.

Ryan848

Xe container
Chè thua mancity và Juventus rồi anh
Nhưng chính thế lại ok, chứ cứ băng băng vòng bảng thì knock out dễ xụm lắm
Trận này trận nọ thì cũng ko sao nhưng cầu đinh thì cần rõ thế trận, lối đá, giành lợi thế tối đa. Cháu fan Liv nên chỉ xem chè trận đó, thấy chè vậy là quá hay rồi.

Ledung17

Xe tải
Điều khiển tự động said:
"Thế cụ có xem 2 trận đầu mùa của MU không vậy?
Em vẫn tin tưởng #Save Ole, ít nhất cho đến khi Chè gặp MU đã "
Khả năng là do đọc báo nhiều quá khiến đầu óc bị nhiễu loạn không có khả năng phân biệt (đâu là fan MU - đâu là người viết kiếm tiền).
Báo chí kiếm tiền nên phải tìm đề tài, viết mà (không hoặc ít) người đọc thì thất bại >>> nhuận bút thấp hoặc không có... các cô cậu viết bài về MU khi thắng đưa lên mây, thua mổ sẻ... chứ không lấy gì viết?
Nếu khẳng định người viết báo kiếm tiền = fan MU >>> hàm hồ

Supercub_90

Xe điện
Trong thớt này có fan cuồng của MU à cụ? Xin 1 và cái tên :)) :))
Mà trong thớt này có anti à ?Đâu đâu
Em thì thấy thớt MU là văn minh nhất - quy tụ toàn người am hiểu bóngvđá, thấu tình đạt lý, comment hiểu biết và sâu sắc, đối xử với nhau nhã nhặn, hòa hiếu. Người comment trong thớt MU phần lớnđều có óc hài hước, có tinh thần lạc quan yêu đời, giàu năng lượng và luôn có cái nhìn tích cực.
Ơ thế à, vậy chắc em hiểu nhầm :)):)):)):)) Mà ý em là fan cuồng của nhiều đội chứ không riêng gì fan MU. Bóng bánh thắng thua bình thường mà, nhưng nhiều khi cứ nâng cao quan điểm quá, mất hay.:))

vừa đi vừa láii

Xe container
Ơ thế à, vậy chắc em hiểu nhầm :)):)):)):)) Mà ý em là fan cuồng của nhiều đội chứ không riêng gì fan MU. Bóng bánh thắng thua bình thường mà, nhưng nhiều khi cứ nâng cao quan điểm quá, mất hay.:))
Nó không hay thì mới vui chứ cụ :))
Chứ cứ phát ngôn chuẩn chỉ thì làm gì có chỗ chích nhau :))