M3 all new mắc những lỗi gì

batigolvn

Đi bộ
Thế thì em nghĩ cụ nên đợi mà lấy Altis thật, mà không chừng lúc đó cụ lại thấy đầy lỗi Altis ra, rồi lại băn khoăn cân nhắc sang con khác. Em thấy cụ kỹ quá, em cũng đang sắp lấy xe tìm hiểu hết các loại, đi box nào cũng thấy mặt cụ từ Kia, Ford rồi sang Mazda... Em nghĩ lấy cái xe nó là cái duyên, cũng là một đống tièn nhung chẳng xe nào hoàn hảo cả, thế nên anh em mới gọi là vợ, cũng nhu vợ mình đấy, so sao được với hoa hậu nhung vẫn yêu vẫn thương.
cụ chỉ được cái nói đúng hehe

batigolvn

Đi bộ
vừa chốt hạ một em 1.5 Hb xong không một chút đắn đo, trời thương thêm vợ 2 thêm lộc nữa thì.......:)

autocarhn

Xe máy
Thế thì em nghĩ cụ nên đợi mà lấy Altis thật, mà không chừng lúc đó cụ lại thấy đầy lỗi Altis ra, rồi lại băn khoăn cân nhắc sang con khác. Em thấy cụ kỹ quá, em cũng đang sắp lấy xe tìm hiểu hết các loại, đi box nào cũng thấy mặt cụ từ Kia, Ford rồi sang Mazda... Em nghĩ lấy cái xe nó là cái duyên, cũng là một đống tièn nhung chẳng xe nào hoàn hảo cả, thế nên anh em mới gọi là vợ, cũng nhu vợ mình đấy, so sao được với hoa hậu nhung vẫn yêu vẫn thương.
Cụ nói em ưng cái bụng quá hehee=D>

KaKa37

Xe tải
Công nhận cụ chủ kỹ tính quá. Em lần đầu cưới vợ 2, chưa một lần ngồi trên xe Mazda nhưng kết và chốt em nó ngay sau vài ánh mắt ngó nghiêng :))
Sau hơn 2 tháng ngóng chờ, giờ em đã được lại mặt em nó :D

Bs Minh TN

Xe hơi
Mua xe như cụ khổ bỏ mẹ nhỉ ha ha ha
Chiếc xe đầu tiên em mua là con Lacetti se. em mua qua một cú điện thoại nửa tháng sau em biết mình là Gà. Sau 6 tháng em mất 59củ. Đây là lần thứ 2 nên em phải hết sức thận trọng để không vài tháng lại phải đổi xe khác. Mong các cụ thông cảm sự thận trọng của em

ngocthanh

Xe hơi
Cụ chủ thận trọng như thế em nghĩ cũng ko thừa còn ô tô em nghĩ những lỗi vặt như thế ko phải lăn tăn vì em thấy bên mẽo lexus còn triệu hồi ầm ầm,chỉ sợ vịt mình giấu đi ko công bố thôi

quyluong_3bánh

Xe điện
Chờ nửa năm nữa thì em đủ lúa quất Altis rồi cụ ạ. Không phải nghĩ nửa phút
Cụ làm như altis ngon hơn mazda nhiều lắm ý.thằng nào cũng có điểm mạnh yếu thằng nào cũng có thể có lỗi.tốt nhất cụ nên mua xe cũ tha hồ mà chọn.ưng mới lấy

TYFN

Xe tăng
Hình như cụ chủ sống ở Thái Nguyên. Nếu đường xá trên đó mà không đẹp lắm thì có khi cụ chủ kiếm con xe có bộ nhún mềm mềm một tí, như vậy hợp hơn so với xe mang tính thể thao như mazda.

Chỉnh sửa cuối:

Bs Minh TN

Xe hơi
Cụ chủ thận trọng như thế em nghĩ cũng ko thừa còn ô tô em nghĩ những lỗi vặt như thế ko phải lăn tăn vì em thấy bên mẽo lexus còn triệu hồi ầm ầm,chỉ sợ vịt mình giấu đi ko công bố thôi
Cụ ơi Toy triệu hồi 2,5 triệu xe sao vn chẳng có chiếc nào. Cho nên các cụ sale nói thì xe nào các cụ ấy bán mà chẳng tốt. Nên em chỉ chú trọng review của người dùng.
Mà lạ ta - em đi vào mấy bãi đõ xe của mazda, kia, nissan thấy toàn xe Toy không à

Chỉnh sửa cuối:

Future day

Xe tăng
Website
htdaiphat.vn
Mà lạ ta - em đi vào mấy bãi đõ xe của mazda, kia, nissan thấy toàn xe Toy không à[/QUOTE]

Dễ hiểu thôi mà cụ, giờ họ chuyển sang lấy Mazda nên đến để xem và đặt với lấy xe đấy ợ, :)):)):)) iem phăn tí

gason

Xe hơi
Em nghĩ nếu cụ đã nói như trên thì chuẩn là cụ nên mua Altis, chênh với Mazda3 AN có vài chục củ, nên vay tiền mà mua cái xe mình hài lòng hơn là mua cái rẻ hơn chút rồi cảm thấy lăn tăn. Cụ đã thần tượng Altis rồi thì sau nó có hỏng này nọ chút thì sự sung sướng nó cũng không giảm đi nhiều đâu ah.

BiZym

Xe đạp
Chờ nửa năm nữa thì em đủ lúa quất Altis rồi cụ ạ. Không phải nghĩ nửa phút
Em nghĩ nếu bác Minh đã thích Altis mà chưa đủ lúa thì bác vay tạm người thân quất luôn Altis bác ah, sau 1/2 năm trả lại họ là ok nhất. Chứ giờ bác nhìn Mazda 3 nhưng lại ngó sang Altis và nghĩ Altis ngon hơn thì em cam đoan bác xúc Mazda 3 về thì bác cũng ko vui đâu. Giống kiểu lấy vợ mà ko yêu thì ko hạnh phúc được bác ah ! ^^

Bỏ ra 800tr mà cụ bảo hên sui. Em chịu
Xe là lắp ráp bằng tay do thợ Việt Nam! ráp, cụ có tin 100 chiếc, các cụ ý ko lắp ẩu thứ j ko. Ko biết các cụ ntn chứ em mua xe là lấy ra đi thử luôn, test hết các chức năng, ký bàn giao

Bẩm các cụ em đã cọc M3 1.5 sd. Ceo báo cuối t3 sẽ có xe nhưng em trì hoãn sang đầu t4 vì mấy cái comment làm em thấy run run. 1. Nước vào đèn - đã sử lý được. 2. Nước vào chân kính kêu kèn kẹt. 3.xe đi qua chỗ sóc có tiếng lộc cộc - không sửa được.
Em thiết nghĩ không có cái gì là hoàn hảo cả. Đi một thời gian có lỗi đã đành. Nhưng 1 chiếc xe mới lại có lỗi thì em thấy lo lo về chất lượng.
Xin các cụ vài dòng comment để động viên em nhận xe cái. Chứ thế này em bỏ 20 củ mất.
Cụ minh lấy mazđa rồi đi ofline cùng anh em mazda3 thái nguyên nhé,

BMW2006

[Tịch thu bằng lái]
Cụ mới đúng khẩu hiệu Thích là Nhíc đới!
Báo cáo cụ em đủ lúa để chơi camry và m6 nhưng cuối cùng vẫn xúc m3 vì loanh quoanh tầm tiền trên dưới 1 tỏi thì em thấy m3 là hợp lí nhất. Em định với lên Mẹc C200 mới nhưng hơi cố quá nên thôi ạ.

TYFN

Xe tăng
Báo cáo cụ em đủ lúa để chơi camry và m6 nhưng cuối cùng vẫn xúc m3 vì loanh quoanh tầm tiền trên dưới 1 tỏi thì em thấy m3 là hợp lí nhất. Em định với lên Mẹc C200 mới nhưng hơi cố quá nên thôi ạ.
Cụ bản lĩnh đấy. Nếu là người khác thì có lẽ Ăn Thịt hoặc Cam rồi.

Future day

Xe tăng
Website
htdaiphat.vn
Cụ bản lĩnh đấy. Nếu là người khác thì có lẽ Ăn Thịt hoặc Cam rồi.
Cụ ấy đẹp zai nên thích gái dáng đẹp, em thấy cụ ấy đầu tư độ đẽo trang điểm vợ 2 cụ ấy nhìn phê lòi ra ấy ạ, chẹp chẹp! :D