[CCCĐ] Malaysia - Đấu trường Sepang và những đứa con của thần gió...

Taplai_07

Xe container
Cụ dòm gì em :))

Em là của Benelli >:D<

Taplai_07

Xe container
Hạng mục 600cc - Moto2 chạy thử đã xong, đã về khu khán đài chính. Các lốt xếp xe sẽ xuất phát ở đó, đội đu đang đỏm chụp hình. Sáng nay số 04 cháy có vẻ tốt, điều này đã củng cố tinh thần cho buổi thi đấu ngày mai.

Taplai_07

Xe container
Em này cũng tình nhiể. Nhưng mờ xe đâu cụ, cụ bẩu cụ xem xe, mờ tuyền úp mẫu, lại còn chở vờ là sợ ;))
À không tại vì em này kéo em ra một chỗ bỏ vào tai mấy câu nho nhỏ nên em chụp riêng cụ à :D Môi hồng cụ nhỉ, toàn phẩm =))

Taplai_07

Xe container
Các nữ cảnh vệ , lúc đông và nhiều toán di chuyển dưới sân, khán đài họ khá tập trung. Quan sát và quan sát.

.
.
Lúc ổn định rồi thì có thể gnhir hóng tin đôi chút.

.
.

AquariusW

Xe buýt
À không tại vì em này kéo em ra một chỗ bỏ vào tai mấy câu nho nhỏ nên em chụp riêng cụ à :D Môi hồng cụ nhỉ, toàn phẩm =))
Em tưởng ko nói gì thì các em í cười làm duyên cho cụ chụp, có khi nói nhỏ mấy câu em í lại táng cho á :D

Taplai_07

Xe container
Em tưởng ko nói gì thì các em í cười làm duyên cho cụ chụp, có khi nói nhỏ mấy câu em í lại táng cho á :D
=))=))=))
Em hỏi thật cụ đã xem ở trường đua nào rồi. Nhật, Ý, Tây Ban Nha, Thái....Mã hay chỗ nào mà cụ thạo thế :D

AquariusW

Xe buýt
=))=))=))
Em hỏi thật cụ đã xem ở trường đua nào rồi. Nhật, Ý, Tây Ban Nha, Thái....Mã hay chỗ nào mà cụ thạo thế :D
Em đã được đi xem vi vu như cụ đâu ợ, em tuyền xem qua tivi thoai. Em bít là do đi xem mấy cái triển lãm ô tô xe máy ở VN :D

Taplai_07

Xe container
Thêm hình ảnh về trường đua Sepang. Khu vực MAIN GRANDSTAND
Hai bên khán đài và trục sân lõi, một thành viên kĩ thuật đội Du

.
.
Đường lên tầng 2 nhưng thực ra là tầng 2,5 vì lên tầng 2 rồi vẫn thêm một nhịp nữa cho ai muốn view thoát khỏi tầm dây thép hàng rào bảo vệ.

.
.
Khu trung tâm đường đua - khu lõi. Chỗ này là đường cua rất gấp và nằm trong vùng lõi, đầu mũi của khán đài. View sẹp ở góc đó nhưng thực sự rất hạn chế vì chỉ nhìn được đúng một điểm cua trước mặt hoặc nhìn về phía khán đài khu F đối diện/ Phá khán đài khu C2 thì bị mấy lều kĩ thuật che mất view

.
.
Các tay đua chạy qua khu lõi, phía sau họ là 2 máy bay phục vụ quay trực tiếp tên đường đua. Những hình ảnh quý vị xem trên các kênh thể thao quốc tế hoặc về F1, V8, MotoGP đều quay bằng các máy bay dạng này và di chuyên theo đoàn đua. Hiện đang chạy thử kỹ thuật nên 2 em có cánh này nghỉ, dành cho máy cố định được núp trên nóc mái khán đài hoặc trên khán đài.

Taplai_07

Xe container
Em đã được đi xem vi vu như cụ đâu ợ, em tuyền xem qua tivi thoai. Em bít là do đi xem mấy cái triển lãm ô tô xe máy ở VN :D
Đúng rồi cụ, nhưng mà nói chính xoác thì triển lãm các kiểu xe ở nahf mềnh các mợ xênh hơn và nhiều hơn. Chứ ở Sepang cũng k nhiều các chân dài đứng, có thể là nước theo đạo hồi chăng. Nhan sắc cũng kém son hơn các mợ ở nhà cụ ợ. :D

Taplai_07

Xe container
Trời càng gần trưa càng nặng mây, màu chì xám xịt, ánh sáng yếu. Khả năng mưa to là rất cao, laonh quanh thế mà cũng tầm hơn 11h trưa. Đứng chụp lâu cũng mỏi nên bọn chúng tổ chức đi dạo, ngó và kiếm đồ ăn trưa.:D
Xuống sân kiếm cái gì uống cho mát đã.

Kysidemtrang

Xe buýt
Hí hí, thật vui khi cụ cũng có mặt ở đó. quả thật là thú vị khi trời mưa. Vậy mà tối hôm trước em đã mong trời nắng và khô ráo đó cụ. Đến rồi mới chợt nắng, chợt mưa và những cuộc đua ép lồng ngực như thế mới thấy thật tuyệt vời. Cụ ngồi gần đội Du à? Vì em thấy khu đó có một nhóm người Viêt mình giọng Nam, có đôi ba người giọng Bắc thôi. Hì :D
Em là fan là 46 & 99 đấy ạ :-bd

À vưng, dưng mờ mai tính cụ ợ... hờ hờ :))
Dạ không chuyến này em độc hành cụ ạ

Cụ chủ thớt nói có mưa, thế số 99 của cụ thi đấu như nào ạ? Kết quả có đạt kì vọng ko ạ?
Được xem #99 chạy là một niềm vui rồi cụ ạ. Hôm đó trời có lúc nắng lúc mưa. 99 chạy trời khô thì khỏi bàn, còn trước lúc xuất phát mưa tầm mưa tã em đã biết ngay là chỉ sẽ số 4 đổ xuống thôi. Nhưng sau cùng có người khác xòe nên 99 lại được số 3 :)) Hơi hài.

Sắp rồi cụ ơy, nhưng xem họ rượt trước đã và đám ASEAN TALEN thi đấu trước đã, hí hí. Màn đấy cũng thú vị lắm cụ ơi. :D

Xem lại ảnh mới thấy em bắt được #99 một nhát trong mua te tua lắm cụ à :)
Vâng em tiếp tục chờ đợi cụ ắp ảnh. Tính em lười quay phim chụp ảnh nên không lưu lại khoảnh khắc kỷ niệm mấy.

AquariusW

Xe buýt

Được xem #99 chạy là một niềm vui rồi cụ ạ. Hôm đó trời có lúc nắng lúc mưa. 99 chạy trời khô thì khỏi bàn, còn trước lúc xuất phát mưa tầm mưa tã em đã biết ngay là chỉ sẽ số 4 đổ xuống thôi. Nhưng sau cùng có người khác xòe nên 99 lại được số 3 :)) Hơi hài.

Vâng em tiếp tục chờ đợi cụ ắp ảnh. Tính em lười quay phim chụp ảnh nên không lưu lại khoảnh khắc kỷ niệm mấy.
Rossi chọn số 46 - số xe bố anh ta đã đua trước đây
Marquez chọn số 93 - năm sinh
Lorenzo chọn số 99 - fan đã chọn số 99 cho Lorenzo vào năm 2009 khi Lorenzo rời cty cũ
Aleix chọn sô 41 - vì là fan hâm mộ Youichi Ui
Dovi chọn số 04 - vị trí về đích ưa thích

Chibeo

Xe tải
Trường đua Sepang tổ chức cả đua công thức 1.

Taplai_07

Xe container
Rossi chọn số 46 - số xe bố anh ta đã đua trước đây
Marquez chọn số 93 - năm sinh
Lorenzo chọn số 99 - fan đã chọn số 99 cho Lorenzo vào năm 2009 khi Lorenzo rời cty cũ
Aleix chọn sô 41 - vì là fan hâm mộ Youichi Ui
Dovi chọn số 04 - vị trí về đích ưa thích
=D> Cụ điều tra tung tích chi tiết thật. Tks cụ :)

Taplai_07

Xe container
Trường đua Sepang tổ chức cả đua công thức 1.
Chính xác cụ ơi, Sepang là trường đua tiêu chuẩn quốc tế và là trường đua có đường đua rất đẹp.
Trước sau thì cũng mòn mà lão :D
Thế là mụ dùng như phá hửm! Vội:))

Cụ quả là máo quá :D Vuốt cụ nhát \:D/