[Funland] Malaysia vs Việt Nam - lượt về VL WC 2022 vòng 2

butchimy

Xe máy
Trường tổ chức mang tính sát thương cao hơn Tuấn Anh. Tuấn Anh đá giông J5 của Chelsea.
Tổ chức cao chỉ khi gặp đội dưới trình thôi cụ ơi, gặp đội bằng hoặc cao trình hơn Trường bị bóp ngay, lúc này mới thấy trình tuấn anh, có TA giữa mình đá khác hẳn, làm cả đội tổ chức rất thoáng và chắc chắn, kể cả khi đối thủ có đẳng cấp cao hơn ko bao h giữa mình bị ngợp. Hôm qua cuối h1 giữa mình mất hoàn toàn, ngợp trước malay ko thể cầm nổi bóng

Rượu quê 28-58 độ khử độc bằng Công nghệ châu Âu
Năm ngoái em còn cổ vũ cho Viettel. Trận đá với HAGL ở Hàng Đẫy, đi muộn bị lùa ngồi chung với fans HAGL. Ngồi xem văng tục chửi bậy tùm lum làm fans HAGL nhìn em như người hành tinh khác. :D Sau hôm đó thầm nhủ hết mùa sẽ chuyển qua cổ vũ cho HAGL. Ai ngờ số hên, đúng mùa anh Sắc về. Tuy nhiên vẫn chưa bỏ được thói quen chửi bậy. :(
Có lần anh được tặng vé mời khu VIP sân Mỹ Đình, khoái quá rủ thằng bạn thân lên xem
Cả trận thằng bạn ngồi ngây ra, mặt đờ đẫn, hết trận nó bảo, lần sau ông cứ để tôi mua vé, mẹ xem bóng đá, ngồi đây éo đc hò hét mất cả sướng :))

ngotatto

Xe lăn
Người OF
Website
gomsuminhlong.vn
Cụ nhìn nhận chuẩn.
Nhưng hôm qua em thấy có 3 ông tướng đáng nhẽ phải ra sớm hoặc không nên cho đá gồm:
1. Ông Văn Hậu
2. Ông Văn Đức
3. Ông Xuân Trường
- Ông VH đá thế thảo nào ông Hà Lan cho ngồi chơi xơi nước. Đá tư duy lấy thịt đè người, đá láo. Thể hình nặng nề nên rất hay bị qua người. Và đặc biệt thấy nặng nề đi nhiều. Hậu vệ cánh mà tốc độ như hiện nay là hỏng.
- Ông Văn Đức đợt này thể lực xuống ghê quá. Từ trận trc kia. Ko hiểu sao trận này cho ổng ra muộn thế?
- Ông Xuân Trường gặp đội yếu thì đá hay còn gặp đội áp sát, nhanh thì ổng có trong sân ko khác gì chấp người. Ông này có trong sân làm hoàng đức rất khó đá. Ra sân cái HĐ đá hay ngay
Còn 1 ông nữa là ông Duy Mạnh. Ông này rất hay làm người khác thót tim, ko chắc chắn. Ko trách được vì bản thân trc đây ko phải là vị trí sở trường. Rất an tâm với BTD & Quế Ngọc Hải.
Tiền vệ trung tâm là phải có cặp. Người đá cùng mà ko lót cho thì đá tn đc. XT là cầu thủ duy nhất của VN có thể đưa ra đường bóng chuyển trạng thái từ phòng ngự sang phản công 1 cách nhanh nhất đấy cụ ạ.

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Vâng. Mợ nhớ đấy nhá. :D
Ơ, Seagames 95 lại tổ chức đá lại ạ? :P
Em fun thôi bác ui, vì bác có hiểu biết về Bóng đá của đội tuyển nhà, nên em hóng đọc comt của bác ạ. Dù là môn thể thao, nhưng qua đây em cũng học được từ bác nhiều thứ khác. Em cám ơn bác nhiều ạ, ~o)!
Em có thích màu tím đâu mợ Red nhể, thích xanh lơ cơ mà? =))
Em nhầm ạ? Để em xem lại nhé cụ Nhím, :D.

Rượu quê 28-58 độ khử độc bằng Công nghệ châu Âu
Mình đã vs Mã thời thấy Park có kiểu thể làm Mã cứ tưởng trên cơ, dồn ép nhưng lại thua , lại cay cú. Ko phải mình kém hơn , đơn giản mình chủ động chơi vậy. E nhớ hình như có lúc bác Tang Chê Hô còn thốt lên, Việt Nam ko cho chúng tôi chơi bóng. Vì cách chơi của mình phá lối chơi của họ.
Trước Mã thua quanh quẩn 1, 2 bàn
Nay nhập tịch cả Âu, Mỹ, Phi về, nghiên cứu lối chơi, tìm thấy điểm yếu của Việt Nam mà vẫn thua 1, 2 bàn
Cay hơn để ớt xộc lên mũi :P

butchimy

Xe máy
Tiền vệ trung tâm là phải có cặp. Người đá cùng mà ko lót cho thì đá tn đc. XT là cầu thủ duy nhất của VN có thể đưa ra đường bóng chuyển trạng thái từ phòng ngự sang phản công 1 cách nhanh nhất đấy cụ ạ.
Chính vì thế việc xắp HĐ và XT đá mới là ko ổn, HĐ ko thể lót cho XT được khi mà HĐ cũng là cầu thủ có xu hướng nhô cao, cả 2 ct này khả năng phòng ngự đều ko ổn, XT mà ko có người lót cho thì đá khác j chấp người

hxduong

Xe lăn
Trước Mã thua quanh quẩn 1, 2 bàn
Nay nhập tịch cả Âu, Mỹ, Phi về, nghiên cứu lối chơi, tìm thấy điểm yếu của Việt Nam mà vẫn thua 1, 2 bàn
Cay hơn để ớt xộc lên mũi :P
Mấy vụ nhâp tịch giàu như Ả Rập còn kiếm được hàng có tí ra hồn, chứ mấy nước nghèo thì nhập cũng không khá hơn mấy. Cơ bản là bọn nhập nó không chiến như chiến binh cụ ạ!

dream 2

Xe buýt
Tổ chức cao chỉ khi gặp đội dưới trình thôi cụ ơi, gặp đội bằng hoặc cao trình hơn Trường bị bóp ngay, lúc này mới thấy trình tuấn anh, có TA giữa mình đá khác hẳn, làm cả đội tổ chức rất thoáng và chắc chắn, kể cả khi đối thủ có đẳng cấp cao hơn ko bao h giữa mình bị ngợp. Hôm qua cuối h1 giữa mình mất hoàn toàn, ngợp trước malay ko thể cầm nổi bóng
10 phút cuối hiệp một và đầu hiệp hai. Nhớ ông TA ghê. Hy vọng trận cuối TA ra sân được thì ngon.

piano

Xe điện
Văn Toàn chuyên dự bị, bị các cụ chê lóng ngóng và vô dụng, nhưng lại có duyên ở những thời điểm lớn nhất của bóng đá VN
VT ghi bàn thắng ở phút bù giờ trong trận đấu với Syria, đưa VN vào bán kết Asiad
Quả penalty hôm qua, gần như vn đưa 1 vào vòng 3 world cup. Hôm qua ko có bàn này thì nay không khí chắc nặng nề vô cùng

Ở Hagl thì VT cũng là người cứu Hagl khi ghi bàn quyết định giúp đội bóng này khỏi xuống hạng, và cũng đang chơi rất hay để đưa hagl lên đỉnh bảng.

Rất có thể VT sẽ ăn bóng vàng năm nay. Thực tế lượt đi Vleague, Toàn đã đạt giải cầu thủ suất sắc nhất rồi.

garungrobi

[Tịch thu bằng lái]
Lúc XT ra là HĐ được đẩy lên đá cao hơn nên thấy khác thôi, chứ XT hôm qua đá quá ổn mà cụ.
Cầu thủ chuyên nhiệp mà chỉ đá dc 60 phút thì làm ăn j. Em nó dạng kiểu quân bài chiến lược khi cần thiết thôi chứ năng lực cũng có hạn lắm.

Maucuatinhyeu

Xe máy
Hóng dự báo của cụ này.
NHÀ THƠ "BÓI" TRẬN VN - ML
Nhà thơ Thạch Quỳ (Nghệ An) xem bói cho trận bóng đá tối nay qua ngày, tháng và màu sắc. Cùng thử chiêm nghiệm nhé !
Ngày 11/6, nhằm 2/5 âm lịch, ngày mộc tháng hỏa. Ngày mộc phù trợ màu xanh, đỏ, khắc chế màu vàng. Đội VN màu đỏ, được thần ngày phù trợ. Đội Mã - lai, mặc màu vàng, bị thần ngày khắc chế.
Tháng 5, hỏa; đội mặc màu đỏ được ông thần của tháng trực tiếp phù trợ. Đội áo vàng cũng được gián tiếp phù trợ.
Do cả 2 đội đều được thần của tháng phù trợ nên cả 2 đều mạnh, đầy khí thế, trận chiến rất căng thẳng.
Vì hỏa sinh thổ nên đội mặc áo đỏ có lúc lại làm lợi cho đội áo vàng. Từ đó dự đoán : Có thể có một quả bóng mà cầu thủ đội VN đá vào lưới nhà, hoặc bị phạt penanti, hoặc chuyền ngang vô ý bị đối phương cướp được bóng và làm nên chuyện. Nếu tình huống này xảy ra, đội VN làm lợi cho đội Mã lai 1 bàn thắng.
Nhưng do đội VN được cả thần ngày và thần tháng phù trợ nên đội VN vẫn thắng, dù thắng lợi không dễ dàng. Dự đoán VN thắng 1 bàn. Tỉ số là 2/1.

My Hao

Xe điện
Trận hôm qua cao trào thế xem mới sướng chứ như trận trước Tấn Trường ngồi lướt web có gì hay đâu?

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Mời các cụ các mợ sang nhà mới ạ.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Nhưng hôm nay ngày tốt cụ ơi, mai lại không bằng. Thôi cụ chịu khó xem xét rồi mở thớt sớm cho bà con vào chém, em hóng. :D
Mời mợ sang nhà mới ạ.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Mình đã vs Mã thời thấy Park có kiểu thể làm Mã cứ tưởng trên cơ, dồn ép nhưng lại thua , lại cay cú. Ko phải mình kém hơn , đơn giản mình chủ động chơi vậy. E nhớ hình như có lúc bác Tang Chê Hô còn thốt lên, Việt Nam ko cho chúng tôi chơi bóng. Vì cách chơi của mình phá lối chơi của họ.
Số bác Tan quá đen khi khởi nghiệp gặp ngay cụ Park nhà mình. :P

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Cụ lại ngâm cứu trận UAE đi nhớ, hqua mà mấy chàng dứt điểm chỉn chu hơn thì Cụ ko thể thua Mợ đâu :D
Đây, em mời cụ sang nhà mới chém ạ.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Chính vì thế việc xắp HĐ và XT đá mới là ko ổn, HĐ ko thể lót cho XT được khi mà HĐ cũng là cầu thủ có xu hướng nhô cao, cả 2 ct này khả năng phòng ngự đều ko ổn, XT mà ko có người lót cho thì đá khác j chấp người
Xuân Trường đá thấp nhất rồi thì còn ai lót cho nữa? Theo cách vận hành thì Xuân Trường nhiều lúc phải lùi hẳn xuống bọc lót cho trung vệ đó cụ ạ. Thiếu là ông càn quét phía trên thôi. Hùng Dũng có tư duy vị trí rất tốt nên hầu như sẽ có mặt ở điểm nóng đúng lúc, khác với Hoàng Đức non kinh nghiệm, luôn phải chạy theo bóng.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Trận hôm qua cao trào thế xem mới sướng chứ như trận trước Tấn Trường ngồi lướt web có gì hay đâu?
Thế mới là xem bóng đá cụ nhỉ. Xem thế trận một chiều thì buồn ngủ lắm.