màn hình máy tính tự nhiên xuất hiện nước và chết ngỏm , các cụ giúp em với ạh

diep linh

Xe buýt
tình hình là tự nhiên con vaio của em chết ngỏm các cụ ạh. lý do thì em chịu đàn bà con gái ko biết gì về món này.
2 hum nay em ko đụng vào nó tự nhiên hum nay mở máy ra thì màn hình máy tính tự nhiên có nước cả phím nữa mà máy em ko bật, máy vẫn úp xuống , chỗ em để máy chẳng có dính líu gì tới nước cả . em khởi động máy thì máy chết ngỏm rùi, các cụ tinh thông tư vấn cho em biết nó bị bệnh gì và sửa ở đâu với ah

longvu

Xe tăng
tốt nhất là mợ mang ra thợ, tháo tung ra, sấy khố ngay và luôn đi, chứ chờ các bô lão trả nhời xong thì con vaio của mợ đã đi về nơi xa lắm rồi đấy.

xebuyt

Xe tăng
máy nằm úp mà lại có nước à... chẹp chẹp. Ca này khó đây... Nếu như chả có dính líu gì đến nước mà vẫn có nước thì mợ thử để cạnh những chỗ có nhiệt độ vừa phải như nóc tivi, quạt sưởi dầu đừng lấy máy sấy sấy là hỏng bét đấy.

Viking

Xe điện
Đầu tiên là mang ra thợ.
Sau đó phải xem có thù hằn với ai không, nhà có trẻ con không, có nuôi chó mèo gì không.
Thời tiết này không ẩm đến toét nước ra đâu.

hieuanh

Xe tải
tình hình là tự nhiên con vaio của em chết ngỏm các cụ ạh. lý do thì em chịu đàn bà con gái ko biết gì về món này.
2 hum nay em ko đụng vào nó tự nhiên hum nay mở máy ra thì màn hình máy tính tự nhiên có nước cả phím nữa mà máy em ko bật, máy vẫn úp xuống , chỗ em để máy chẳng có dính líu gì tới nước cả . em khởi động máy thì máy chết ngỏm rùi, các cụ tinh thông tư vấn cho em biết nó bị bệnh gì và sửa ở đâu với ah
Trên OF nhà mình có cụ Xế nghèo mê gái chuyên trị món này đấy. Lần trước con máy của e cũng bị nước vào màn hình mang ra chỗ cụ ấy sửa
Mợ vào đây mà xem
http://www.otofun.net/threads/100266-tu-van-benh-tat-laptop-cho-cac-cu-of-day

kinhlupden

Xe hơi
nhà có ai đang ở thời kì tập quay tay không :)) .

Đừng có sấy nhé, hỏng hết đó.

đem ra thợ thì cẩn thận, luộc không còn gì đâu, nếu chỗ quen thì không sợ.

Tốt nhất tìm cách tháo ra nếu hết bảo hành rồi, phơi nóc tivi ,nếu nhà dùng màn hình phẳng thì phơi nóc tủ lạnh. Độ 1 ngày
Mượn đâu cái máy sấy có chức năng tắt Nóng, hoặc quạt số lớn thổi độ 1 tiếng. Cảm thấy không còn nước thì bật.

lx125_black

Xe container
Thằng cu em nhà em hum nọ đi tè thì chủm cả cái điện thoại vào hố xí.
Báo hại em phải tháo máy nó để trong hộp kín chứa hạt chống ẩm, để trong vòng 4 ngày em lôi ra lắp lại thì vẫn sống.
Mợ kiếm bác nào có tủ chống ẩm loại to cho máy ảnh, vứt máy vào bật hút ẩm maximum trong vài ngày xem có khá hơn không?

f1_hn

Xe container
nhà có ai đang ở thời kì tập quay tay không :)) .

Đừng có sấy nhé, hỏng hết đó.

đem ra thợ thì cẩn thận, luộc không còn gì đâu, nếu chỗ quen thì không sợ.

Tốt nhất tìm cách tháo ra nếu hết bảo hành rồi, phơi nóc tivi ,nếu nhà dùng màn hình phẳng thì phơi nóc tủ lạnh. Độ 1 ngày
Mượn đâu cái máy sấy có chức năng tắt Nóng, hoặc quạt số lớn thổi độ 1 tiếng. Cảm thấy không còn nước thì bật.
Sấy đc mà...nhưng để số nhỏ thôi, ngày trc con main Desk cua e bị nước vào, e mang phơi nắng rồi sấy 1 lúc, cắm vào chạy phe phé