[Funland] Manchester United- Vinh Quang và các chặng đường lịch sử!

c.ronaldo69

Xe đạp
Dạo này chẳng thấy các cụ vào chém gió MU nữa nhể. em thì thích Giggs lên làm HLV vì khi đó MU mới lấy lại được hình ảnh như ngày xưa. Chứ kiểu giờ gặp đội nào cũng là "đội bóng lớn" thế này thì buồn lắm :(

mikvietnam

Xe hơi
Dạo này chẳng thấy các cụ vào chém gió MU nữa nhể. em thì thích Giggs lên làm HLV vì khi đó MU mới lấy lại được hình ảnh như ngày xưa. Chứ kiểu giờ gặp đội nào cũng là "đội bóng lớn" thế này thì buồn lắm :(
Em cũng giống cụ. Cũng yêu MU từ thời học cấp 3, nhưng chưa giai đoạn nào e chán như thế này, ngày xưa trận Carling cup, FA các loại e còn thức em, đến bây giờ thì buồn lắm. Hix. Dưới thời Van gàn, e thấy ông ta có vẻ tư duy rất thấp, có thời điểm e thấy ông ta bí là cho Fellani vào... Rồi nhiều thứ nữa ko thể kể hết đc. Em muốn thay ngay, đừng chờ hết mùa nữa, chắc chỉ xếp thứ 8-9 thôi. Giggsy là lực chọn ko tồi, vì giggs tinh thần của MU ngày xưa, sẽ tốt cho một MU bây giờ haizzz buồn quá....

c.ronaldo69

Xe đạp
Em cũng giống cụ. Cũng yêu MU từ thời học cấp 3, nhưng chưa giai đoạn nào e chán như thế này, ngày xưa trận Carling cup, FA các loại e còn thức em, đến bây giờ thì buồn lắm. Hix. Dưới thời Van gàn, e thấy ông ta có vẻ tư duy rất thấp, có thời điểm e thấy ông ta bí là cho Fellani vào... Rồi nhiều thứ nữa ko thể kể hết đc. Em muốn thay ngay, đừng chờ hết mùa nữa, chắc chỉ xếp thứ 8-9 thôi. Giggsy là lực chọn ko tồi, vì giggs tinh thần của MU ngày xưa, sẽ tốt cho một MU bây giờ haizzz buồn quá....
Chuẩn rồi cụ ạ em nói thật chứ giờ cũng chờ xem nhưng không còn háo hức như ngày xưa, chỉ hi vọng có sự thay đổi mà mãi không biến chuyển. Cứ cái đà này chắc chắn sang năm chúng ta sẽ lại phải nhìn MU không được chơi tại C1.

mikvietnam

Xe hơi
Chuẩn rồi cụ ạ em nói thật chứ giờ cũng chờ xem nhưng không còn háo hức như ngày xưa, chỉ hi vọng có sự thay đổi mà mãi không biến chuyển. Cứ cái đà này chắc chắn sang năm chúng ta sẽ lại phải nhìn MU không được chơi tại C1.
Xem trận nào cũng như vậy, ko có nét gì là đại gia của ngoại hạng anh nữa, phải thay đổi thôi...2-3 vòng nữa mà cứ hoà và thua thì gần như chỉ Europa Leage thôi cụ ah

HAILINHDUY

Xe tăng
May trận lượt về Europa Leage thắng, nên anh Gàn vẫn giữ được tí thể diện các cụ nhể!

mikvietnam

Xe hơi
Trận Europa leage là một phần. Nhưng trận này mới quan trọng MU - Arsenal. Thắng ông ta mới ở lại đc mấy hôm.

bsphongnb

Xe container
Đi đường nghe vov bình luận nói mu trận này sẽ thua đau, tức tức là...
Éo ngờ về nhà xem đc chú Rashfod làm 2 nháy :D

Man Utd

Xe buýt
1 trận cầu hay. Dù sao MU vẫn mãi là ông lớn. Ghét mấy ông nhõi fan Arsenal nổ kinh quá :))

L4ever

Xe hơi
Năm nay lắm chú đc lên đội 1 qua

artmedia5881

Xe container

Đậu Như Đỗ

Xe đạp
MU thời Viêm Gan ốm yếu quá các cụ ạ... em xem xong mà buồn rười rượi... giá mà Sir Alex vẫn còn đó... haizzzzzzzzzzz

mandream

Xe hơi
em là fan mu hon 10 năm rùi . Nhưng bây giờ xem mu thì thấy khâm phục bác ferguson qua

oxuchi

Xe máy
2 vòng trước, top 4 ngã ngựa hết. Tưởng MU chen chân vô được. Ai dè cung ngã theo luôn.

dangduong

Xe điện
2 vòng trước, top 4 ngã ngựa hết. Tưởng MU chen chân vô được. Ai dè cung ngã theo luôn.
Còn 8 vòng nữa, em dự là Mu sẽ đuổi kịp tốp trên và chen vào tốp 4 ở phút cuối cùng. Van Gaal là HLV tài năng, thời gian đang chứng tỏ ông sẽ thích nghi và sẽ đưa MU vào một thời kỳ thành công mới. Đáng tiếc là khả năng ông ở lại MU không nhiều, do có nhiều cổ động viên và cựu công thần Mu quá nóng vội. Nếu ông có được sự kiên nhẫn của họ, như Ferguson từng có, thì tương lai Mu rất sáng. Nếu Mu sa thải ông, em thấy là sai lầm, và Mu lại vẫn lận đận.

Man Utd

Xe buýt
Còn 8 vòng nữa, em dự là Mu sẽ đuổi kịp tốp trên và chen vào tốp 4 ở phút cuối cùng. Van Gaal là HLV tài năng, thời gian đang chứng tỏ ông sẽ thích nghi và sẽ đưa MU vào một thời kỳ thành công mới. Đáng tiếc là khả năng ông ở lại MU không nhiều, do có nhiều cổ động viên và cựu công thần Mu quá nóng vội. Nếu ông có được sự kiên nhẫn của họ, như Ferguson từng có, thì tương lai Mu rất sáng. Nếu Mu sa thải ông, em thấy là sai lầm, và Mu lại vẫn lận đận.
Trc e cũng nghĩ như cụ, nghĩ Van Gal nên cần thêm thời gian nhưng rồi thực tế lại chứng minh điều ngược lại. Ông k giúp gì đc cho MU hiện tại cả, cái ông làm tốt nhất đến phút này là phát triển tài năng trẻ. 2 năm qua ông mua sắm k ít nhưng lối đá có cải thiện đâu. Ông thích dùng Fellaini là quá hiểu, đá lúc nào cũng như chấp người. Ông nuông chiều những cầu thủ đồng hương quá nhiều, điển hình Blind đc đá trung vệ, một người kém tranh chấp, chống bóng bổng kém lại đi đá trung vệ. Ngoài ra ông còn có tư tưởng hài lòng với hiện tại, điển hình những phát biểu rằng " Mu vẫn đang đc đá cup FA, đc đá c2 ". Còn nhiều vấn đề nữa k kể hết đc. Với điểm số hiện tại MU chen chân đc vào top 4 có thể coi là điều thần kỳ