[Funland] Mạng Xã hội Lotus

Trạng thái
Thớt đang đóng

iPhone 11

Xe hơi
Kể ra đặt tên Lian giống chị Liên đặt tên app bảo hiểm cho nó thuần tàu, tây với teo làm gì :))

căngthẳng

Xe tăng
Chủ của những trang chuyên đưa tin giật gân chém ziết híp mà lại tính toàn đưa chuyện nghiêm chỉnh lên mxh của mình thật đáng mừng như gái md hoàn lương, xì ke cai nghiện làm hiệp sĩ đường phố ...

xekcòi

Xe tải
Em méo dây dưa với CQ nhé.

piston

Xe container
Dân có bị bắt buộc tham gia ko ạ?

Namtroc

Xe điện
Mạng xh là e chả để ý rồi

newch

Xe tăng
ủng hộ hàng việt thôi (CEO Tân là con Thày Nguyễn An hiệu trưởng trường Tổng hợp)
Em thấy mặt cụ Tân này nhìn dị.

Còn Lotus muốn dùng được chắc cần phát triển thêm vài năm nữa

onlinefisher

Xe điện
Nghe từ Lotus nghe kiểu gì ko thân quen cho lắm. Với nhiều năm chinh chiến mảng nhận diện thương hiệu thì đề xuất cái tên thuần việt và đặc trưng là: Việt+
hehe
Cụ chắc mới vào of. Thương hiệu lò tụt là nổi đình nổi đám đới. Cứ thớt nào có lò tụt là em nhào vô, zui đáo để. Khú khú.

Website
www.kenagency.vn

Super_voz

Xe buýt
Cụ ở trên mây à, nói thật là đù má cái thủ tục hành chính điện tử ở VN, thà mất tiền cho mấy thằng cò còn hơn, hôm nào cụ thử khai với nộp tờ khai thuế điện tử xem sao nhé, vừa ngu vừa lạc hậu lại còn thu phí. Em thấy mình giống lừa với lợn siêu nạc.

Không cần chơi kiểu manh mún như thế. Chỉ cần triển khai thủ tục hành chính điện tử trên Lotus là người người nhà nhà sẽ dùng lotus, nếu có cả thông quan, thuế vụ nữa thì doanh nghiệp cũng vào ùn ùn thôi.

Alone77

Xe container
Cụ chắc mới vào of. Thương hiệu lò tụt là nổi đình nổi đám đới. Cứ thớt nào có lò tụt là em nhào vô, zui đáo để. Khú khú.
Em mà thấy Lò tụt thì tự nhiên tụt cmn cảm hứng :))

LeTai1979

Racing Boy
Tò mò định thử, đến khi thấy nó đòi cấp quyền truy cập vào chỗ này chỗ kia. Tự nhiên thấy ghê răng các bác ạ. Ghê hơn là Mỹ với Tàu thẽ thọt xin cấp quyền chui vào điện thoại nằm.

Chắc tại gần mặt trời. Bọn kia nói gì cũng xa, với mình viết tiếng Việt mà toàn đm với clgt, muốn hiểu chắc phải qua đôi tầng dịch dọt.

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Người OF
Website
1z-vietnam.com
Kaka
Tò mò định thử, đến khi thấy nó đòi cấp quyền truy cập vào chỗ này chỗ kia. Tự nhiên thấy ghê răng các bác ạ. Ghê hơn là Mỹ với Tàu thẽ thọt xin cấp quyền chui vào điện thoại nằm.

Chắc tại gần mặt trời. Bọn kia nói gì cũng xa, với mình viết tiếng Việt mà toàn đm với clgt, muốn hiểu chắc phải qua đôi tầng dịch dọt.

xichlo3banh

Xe tăng
Mạng lò tụt với soha có quan hệ cùng của VCCorp. Bảo sao trên soha một loạt bài lăng xê.
Cảm nhận sau khi dùng.
- Cái gọi là hướng nội dung làm trọng thì một loạt các acc post bài liên tục. Tăng token. Cái này ko có ý nghiaz vật lý. Giống như lượt post bài trên of.
- Nội dung thì chưa có cái gì goik là chuyên sâu. Có một gv yoga gì đó (đọc trên soha) đang định mở một trend về giáo dục giới tính tìn rục cho giới trẻ. Ke ke (cái này bọn trẻ nó chẳng cần đọc)
- Mấy acc trên face về các loại hài chế cũng đang đẩy bài rất nhiều.
- Acc của các báo online cũng nhiều bài đưa tin.
- biết đc ng like nhưng ko kết bạn đc.
Chờ time nữa dùng để xem có gì hay ho ko.

denmuon

Xe buýt
Em thì ủng hộ hàng Việt, mặc dù cũng biết hàng ngoại nó hơn mình nhiều lần.

g3t

Xe tải
Acc của em dùng email xác thực nó báo có thằng bỏ m nào đó đký rồi. Em dùng email lấy lại psw lấy lại acc vào đc đổi tên đổi ảnh ava các loại...
Nửa ngày sau e vào, lại bị nó đổi lại ảnh ava, đổi lại tên... mặc dù pasword vẫn là password mới của e.
Em điên tiết lại đổi pass, lại đổi lại tên... Post mấy bài vớ vẩn, retus.... (nội dung lành mạnh) kiếm token thiì tối nay vào nó bắt em chụp cmnd xác thực nọ kia méo hiểu mình làm gì sai, hài vãi.
Em chán đi mịa ra

Beliti

[Tịch thu bằng lái]
Acc của em dùng email xác thực nó báo có thằng bỏ m nào đó đký rồi. Em dùng email lấy lại psw lấy lại acc vào đc đổi tên đổi ảnh ava các loại...
Nửa ngày sau e vào, lại bị nó đổi lại ảnh ava, đổi lại tên... mặc dù pasword vẫn là password mới của e.
Em điên tiết lại đổi pass, lại đổi lại tên... Post mấy bài vớ vẩn, retus.... (nội dung lành mạnh) kiếm token thiì tối nay vào nó bắt em chụp cmnd xác thực nọ kia méo hiểu mình làm gì sai, hài vãi.
Em chán đi mịa ra
Cứ đụng đến cmt nà nếch cmn nuôn cho nành ....

Trạng thái
Thớt đang đóng