Tin tức Mãnh liệt tinh thần Việt bị chị em bóc phốt?

hatchback

Xe buýt
Chắc anh em kiểm tra xuất xưởng sót không kiểm tra đóng mở cốp chiếc này thôi!

hbu082

Xe container
chênh có 1 phân ấy mà, bé bằng cái móng tay :D

sonthuy42

Xe hơi
Cứ nghĩ đến việc cho cả gia đình lên xe vinfast mà phóng trên cao tốc là em lạnh cả người,

2 van de:
1. Hơi thắc mắc là lúc đi qua đầu xe sao phải lia camera né quay logo xe nhỉ?
2. Ke^nh thế mà éo mang đến đại lý ngay mà bắt bảo hành hoặc đổi xe cứ cố mở cho nó rộp hỏng mje cả tấm thân vỏ làm gì. Cứ cho là xe VF Lux thật đi, và xe ra lò có xác suất lỗi đi nhưng tôi ko tin là mang cái xe này đến đại lý họ không đổi hoặc sửa hoàn toàn. Vấn đề là chủ xe mua xe về để bóc phốt hay mua xe để dùng?
Em chả biết, nhưng chẳng ai làm gì ko công cho ai cả :))
Kể cả mấy thằng share đi share lại clip này =))

tolia82

[Tịch thu bằng lái]
Chắc anh em kiểm tra xuất xưởng sót không kiểm tra đóng mở cốp chiếc này thôi!
Cụ ngồi lên cho em lậy cụ mấy lậy ,công nhận cụ tinh thần mãnh liệt như điên thật
Ha ha , ha ha ha ..... . Lỗi quá kinh như này mà còn cố cãi được , mua xe mới về mở cốp cong vênh váo hết cả lên , tróc sơn thân xe , cà vào xe nghe bùm bùm vang như thế , chất lượng còn thua cả xe tàu vẫn gân cổ cãi cố
đúng thật tinh thần Việt , quá mãnh liệt , chỉ là tinh thần việt, tinh hoa việt , đẳng cấp Việt - chất lượng tàu khựa

anhtrananh

Xe tải
Nếu bà chị quay clip này tự tin quay biển số và logo xe, thậm chí quay mặt thì sẽ tăng độ tin cậy. Còn thế này sẽ khiến người ta đặt dấu hỏi sao phải che che giấu giấu. Nếu là lỗi do NSX thì chủ xe có gì sai đâu mà ko dám ít nhất là quay biển số xe. Người ta hoan toan co the đặt câu hỏi liệu có phải là chiêu cạnh tranh ko lành mạnh hay không nên cố tình né quay biển số xe và mặt mũi chủ xe.
e đồng quan điểm vs cụ. để xe ra thị trường qua bao công đoạn test. làm j đến mức nghiêp dư như thế...

Nếu bà chị quay clip này tự tin quay biển số và logo xe, thậm chí quay mặt thì sẽ tăng độ tin cậy. Còn thế này sẽ khiến người ta đặt dấu hỏi sao phải che che giấu giấu. Nếu là lỗi do NSX thì chủ xe có gì sai đâu mà ko dám ít nhất là quay biển số xe. Người ta hoan toan co the đặt câu hỏi liệu có phải là chiêu cạnh tranh ko lành mạnh hay không nên cố tình né quay biển số xe và mặt mũi chủ xe.
Del mạch, con xe mới đẻ mà lắm chuyện thật.
Nhưng kể mà ko có nó thì chắc cơ số thằng giang cư mận ko biết dồn bức xúc, bất mãn của mình vào đâu, ... hay lại ... ... vào tường :))

Lacet_ti

Xe container
Cái chính ko bàn , cứ bàn động cơ, mục đích người ta làm gì.
Đi vào mục đích chính đi:
- Xe Vin có lỗi đó ko.
- Đó có phải xe Vin ko.
Thế thôi :)

cdcn

Xe điện
Không liên quan, nhưng giọng chị chủ xe nghe yêu nhỉ?

RAVA

Xe ba gác
-Bác có thể hiểu theo cách khác là ng chủ xe họ cho ng khác quay video lỗi xe của mình là để cho vui và thế cũng là đc rồi, lại còn đòi ng ta phơi mặt và show biển số lên nữa thì có mà...dở hơi, họ mua đc cái xe gần 2 tỷ thì họ cũng là ng có tiền và cũng đủ khôn chán, đặt địa vị là bác thì có dám làm ko? Sao lại non và xanh thế?:D

nissantiida

Xe điện
-Bác có thể hiểu theo cách khác là ng chủ xe họ cho ng khác quay video lỗi xe của mình là để cho vui và thế cũng là đc rồi, lại còn đòi ng ta phơi mặt và show biển số lên nữa thì có mà...dở hơi, họ mua đc cái xe gần 2 tỷ thì họ cũng là ng có tiền và cũng đủ khôn chán, đặt địa vị là bác thì có dám làm ko? Sao lại non và xanh thế?:D
Ng có tiền ít khi làm cái video chọi nhau với ng giàu hơn họ nhiều cho vui lắm!
Em cũng ko cần quay mặt làm gì, có thì nó tin cậy hơn thôi. Quan trọng là biển số để cho bên VF họ xem được thì cho người đi tìm hiểu nguyên nhân và có hướng xử lý cho xe này và nếu là do thiết kế thì cả xe sau nữa. Còn thế này bố ai biết được lỗi do đâu mà giải thích và khắc phục!? Feedback nó quí nhau ở tính constructive (đóng góp xây dựng) ấy chứ, cứ chê đổng thì trẻ con cũng làm đc.

Mạnh Hùng 9x

Xe hơi
Bẩm các cụ vụ này hôm qua e đọc trên facebook của chính chủ xe nhé. Truyện là chồng bán xe đức mua xe việt, nhưng gặp lỗi ngớ ngẩn, chị ấy đã thông báo cho vinfast thì cũng có người xuống làm việc rồi về nên chị ấy bức xúc up lên facebook từ sáng thế là chiều, người của vin đến thương lượng chị ấy gỡ bài và cho cẩu xe về trung tâm rồi nhé. Xe trong đắc lắc ạ :))

nissantiida

Xe điện
Dân đen chót mua xe không biết kêu ai .... có tiền xuống mua xe 2 tỷ không ai tinh thần việt mãnh liệt tới mức bỏ 2 tỷ ra chỉ để chê bai chửi bới ... vino
bởi kiếm được cái gì từ đó ??
chỉ là giờ chót dại mua rồi , không dám quay biển số vì sợ phiền toái , không cẩn thận mang đến hãng nó lại bảo mày đã đăng lên mạng rồi thì về mà mua miếng tôn hàng sắt đi gò lại hàn vào và đi tự sơn lại đi vì mày bẻ cong miếng tôn mỏng như lá lúa xe hãng Vinfast lên để cố tình chơi đểu
anh Vượn nhà tao đầy tài , làm quái có thứ xe dởm thế này
đúng xứ đông lào này có tiền mà không tỉnh chỉ nghe ... Mãnh liệt fasst điên thì cũng dính chưởng hết
Bỏ 2 tỷ mua xe thì ko gọi là dân đen được đâu cụ ợ. Mợ làm clip này trc còn đi xe Đức cơ mà. E thấy cụ đang áp đặt rằng dịch vụ bảo hành bảo dưỡng của Vin rất lởm và thiếu trách nhiệm. Cụ hẳn cũng có 1 em VF rồi hở?

Mạnh Hùng 9x

Xe hơi
Clip gốc có biển số xe nhé, vin bưng bít thông tin nhanh lắm, bác làm cho vin hả

nissantiida

Xe điện
Bẩm các cụ vụ này hôm qua e đọc trên facebook của chính chủ xe nhé. Truyện là chồng bán xe đức mua xe việt, nhưng gặp lỗi ngớ ngẩn, chị ấy đã thông báo cho vinfast thì cũng có người xuống làm việc rồi về nên chị ấy bức xúc up lên facebook từ sáng thế là chiều, người của vin đến thương lượng chị ấy gỡ bài và cho cẩu xe về trung tâm rồi nhé. Xe trong đắc lắc ạ :))
Họ xuống lv xong thì họ đưa ra hướng xử lý tnao mà bà chủ xe bức xúc phải bưng lên fb vậy cụ?