[Funland] Marshall giảm đến 75%?

xukute

Xe tăng
Em cũng đang định mua combo em này với cái vang số của acnos, sao xách tay có hơn 7tr mà hàng AsH lại gấp đôi cụ nhỉ? Cụ mua ở đâu cụ?
Em mua của bên chuyên cung cấp hàng xách tay các loại. Thấy họ uy tín thì mua thôi cụ.

actinier

Xe hơi
Em mua của bên chuyên cung cấp hàng xách tay các loại. Thấy họ uy tín thì mua thôi cụ.
Cụ nghe thấy thế nào cụ, thế cụ trên bảo là vẫn fake, em đang tính làm con mà thấy thế hơi lăn tăn, fake mà hơn 7 củ cũng lại là đắt.

xukute

Xe tăng
Cụ nghe thấy thế nào cụ, thế cụ trên bảo là vẫn fake, em đang tính làm con mà thấy thế hơi lăn tăn, fake mà hơn 7 củ cũng lại là đắt.
Nghe nhạc nhẹ, xem phim thì hay cụ ạ. Công suất lớn, nên mở ở phòng khách là ngon luôn.
Nói chung, em ko chơi âm thanh nên thấy OK.
Kết nối app Marshall nhận, check ra Serial Number của Loa luôn.
Do không có loa hàng ASH để đối chứng nên em cũng ko khẳng định được gì.

hpham04

Xe hơi
em xem trên youtube thấy có so sánh giữa loại xách tay & ash, thì loại xách tay cũng được 80-90% so với loại ash ạ. Nhưng giá của xách tay thế thì em nghĩ cũng ko nên mua làm gì, dùng tiền ấy mua loại khác xịn nghe cho sướng
Trước em cũng qua cửa hãng miễn thuế ở narita, thấy giá cũng same same với giá bán ash ở VN, nên em nghĩ ko có loại xịn xách tay đâu ạ

nhaque_tb

Xe buýt
Em vừa mua hàng xách tay con Woburn 3, nghe thì không có gì để phàn nàn.
Kết nối App Marshall Bluetooth ngon lành, có thông tin số SN trên App.
Chỉ là giá quá rẻ so với hàng ASH.
Nên hơi có chút lăn tăn. Không biết có khi nào pha kè không????
Cụ yên tâm là mua đc hàng fake đúng giá 🤣. Fake bây giờ anh tàu nó cho chơi cả app sịn luôn !. Xách kiểu mẹ gì mà rẻ bằng nửa chính hãng. Đơn giản cụ xem giá cái IP chính hãng với xách tay nó có chênh giá quá 10% ko. Em phải nghiễn răng mua con Woburn 2 10,4tr tem Ash đây

tui102

Xe tăng
Hôm rồi em thấy fb quảng cáo marshall giảm giá đến 75% một số sản phẩm; em vào đặt đôi tai nghe chụp tai giá gốc gần 3 củ, giảm còn hơn 700k, xác nhận thông tin xong, lúc sau có người gọi lại xác nhận lại thông tin giao hàng. Rồi em cứ đợi đến hôm nay là gần 1 tuần rồi chả thấy ai gọi lấy hàng cả? Chả lẽ em bị lừa, trang marshall là giả mạo? Có cụ nào bị lừa như em ko? Em cứ thắc mắc mãi vụ này, thông tin xác nhận… rất đầy đủ mà…
Hàng nhái mà cụ.
trên web của nó ko có địa chỉ hoặc địa chỉ tào lao. Ko trùng với địa chỉ cửa hàng phân phối hàng của hãng nên e ko mua.

Rookies

Xe buýt
Sao lại thế cụ nhỉ? Em tưởng nó vẫn là hàng xịn, chỉ là xách tay để giảm chi phí thôi chứ nhỉ? Chứ vẫn bị fake thế này thì khoai quá nhỉ?
Hàng rởm! Có 1 serial copy của con thật nhận cho cả lô.
Được các tay chơi ngu nâng tầm 8/10 vì bản thân chất âm con book self như nắm tay cũng lởm thấy bà
:))

wind_nol0v3

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}

polizia

Xe container
Em đang định kiếm loa cho phụ huynh.
Nghe nhạc tạp thôi, kiểu bolero, không lời, trữ tình … và nghe qua điện thoại từ youtube vs Spotify.
Nghe phòng khách chung cư nên đang thích worbun 3 bày cho đẹp luôn.
Nhưng hàng tem và ko tem chênh kinh quá.
Ko tem chắc chắn fake rồi vì em thử check marshall Thái, Sing, Đức, Pháp, Mỹ, Úc đều ko có chỗ nào dưới 10tr nên ở Vn bán xách tay chính hãng dưới 10 thì chắc chắn fake.
Bên kia mà bán 6-7tr em nhờ người cầm về đc luôn nhưng ko có giá đó. Thế thì xách tay chính hãng kiểu gì mà về đây bán 8 củ đc.
Chỉ là ko rõ để 2 loa cạnh nhau nghe khác nhiều ko?
Nhu cầu nghe nhạc tạp nên chắc cũng ko đòi hỏi cao lắm vì cho bố em nghe LG PL7 đã khen hay rồi =))
Cụ nào nghe loa ko tem Ash rồi thấy có ra gì ko?
Trên tiktok có mấy shop post review em cmt là nghe loa có tem vs ko tem khác nhau gì ko thì các shop toàn trả lời là “loa bên em bán thì nghe không khác gì còn loa bên khác em ko rõ” =))