[Funland] Mát giời em lại ngồi chém mấy thứ mua thì rẻ mà xài lại khá ổn

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Vì em chưa thấy cụ nào giành cả cuộc đời săn và share đồ rẻ nhiều như cụ này :)) chắc nhà chỉ để chứa giày và tai nghe :))
Ủng hộ họ đi! Dù sao cũng là thú vui lành mạnh,sợ săn rau các chủng loại mí hãi....

hoangduc.sbr

Xe container
Vì em chưa thấy cụ nào giành cả cuộc đời săn và share đồ rẻ nhiều như cụ này :)) chắc nhà chỉ để chứa giày và tai nghe :))
Em đoán ý cụ muốn đá đểu em: "thằng mặt dày này bày đặt share đồ, thực chất chỉ có bọn buôn bán mới lập thớt mơi hàng nhiều như vậy để gạ gẫm bán hàng":)). Nên thôi em chả trả nhời làm j, mất công em:))
Nếu thay vì mua hàng, em dành t/gian đó để chơi game, ăn uống, đi chơi, ngắm xe, chăm thú nuôi, ngắm gái, phịch nhau... Chắc cụ chả hỏi em = cái câu "dành cả cuộc đời... " đâu nhỉ?
Em làm cái éo j thì kệ mịa em, miễn ko vi phạm đạo đức, PL. Mỗi người 1 sở thích 1 thú chơi, 1 đam mê, người mê tiền, kẻ mê gái, đứa hám zai...
Thấy cái j hay ho thì chia sẻ mà lắm ông vào nói móc hãm vkl!

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Người OF
Website
1z-vietnam.com
Khộ! Thấy lạ mí hỏi, chưa gì đã xửng cồ lên! :))
Ủng hộ họ đi! Dù sao cũng là thú vui lành mạnh,sợ săn rau các chủng loại mí hãi....
Cụ còm làm em nhớ phi vụ
Lon coca cola :))

Em đoán ý cụ muốn đá đểu em: "thằng mặt dày này bày đặt share đồ, thực chất chỉ có bọn buôn bán mới lập thớt mơi hàng nhiều như vậy để gạ gẫm bán hàng":)). Nên thôi em chả trả nhời làm j, mất công em:))
Nếu thay vì mua hàng, em dành t/gian đó để chơi game, ăn uống, đi chơi, ngắm xe, chăm thú nuôi, ngắm gái, phịch nhau... Chắc cụ chả hỏi em = cái câu "dành cả cuộc đời... " đâu nhỉ?
Em làm cái éo j thì kệ mịa em, miễn ko vi phạm đạo đức, PL. Mỗi người 1 sở thích 1 thú chơi, 1 đam mê, người mê tiền, kẻ mê gái, đứa hám zai...
Thấy cái j hay ho thì chia sẻ mà lắm ông vào nói móc hãm vkl!

NoiThatAnPhat

Xe tăng
Thấy các cụ 'khoe', em cũng 'góp' 1 chút: E ngày xưa dùng điện thoại toàn thích to, năm tính, nặng,... nhưng người em đậm, nhét túi thấy khó chịu, nên em toàn phải đeo bao da dọc (Các cụ hình dung 1 thời gian dài em đeo 2 cái bao dọc ở hông trái), nhiều lúc cũng thấy bất tiện, cồng kềnh! Hiện tại e chuyển sang dùng 2 cái Ip5s, thấy ổn phết, nhỏ gọn vừa phải, đút túi 2c không phải suy nghĩ về cộm j cả, nhất là chất lượng âm thanh nghe gọi có j để chê!

TrangBonBon

Xe tăng
Chơi giày hay tai nghe, đồng hồ chắc chắn là lành mạnh hơn chơi ...rau cỏ abc rùi :D

mr.nguyen.hero

Xe tải
Có con Harman kardon onyx mini mua mới cả thèm chóng chán và cái tai nghe bluetooth ít dùng, cụ nào có thích thẩm âm thì ới em

thefinalgoal

Xe tải
Thread này mà cho thanh lý hàng chắc khối cụ vào post ảnh :D

hp40

Xe tăng
E xơi đc cái đồng hồ này 100k cách đây chừng 6,7 năm ở chợ Viềng Chùa. Ngày vặn 1 lần, chỉnh giờ theo quazt nên chính xác lắm ạ=))

hungpmu

Xe tăng
Em lót dép hóng đồ ngon, rẻ, bền.