[Funland] Mẫu mới sắp ra ...!!!

Trạng thái
Thớt đang đóng

FANVIST

Xe tăng
Với tình trạng để đơn vị tự cấp giấy đi đường kiểu này thì chốt cũng giảm hiệu quả đi rất nhiều, chưa kể một số DN đã ngừng hoạt động nhưng chưa làm thủ tục, vẫn còn con đấu tranh thủ đục nước béo có thì bảo nhiêu công đổ sông đổ bể

vnledigmann

[Tịch thu bằng lái]
Qua việc này mới thấy. Sự chuẩn bị và việc đặt tình huống để giải quyết vấn đề là con số 0.
Sai đâu sửa đó là có thật. Mong cảm thông cho sự yếu kém của đầy tớ.
Thế từ trước đến giờ cụ nghĩ đám nghị gật với đám vác ô đi lo cho cụ khỏi covid chắc? Cụ lại hay lạc quan. Cứ phải ấm chỗ đã còn vid vò gì ko quan trọng.

DidiLe

Xe container
Người OF
Họ không có kế hoạch phản ứng các tình huống khẩn cấp quốc gia cho các việc như này. Tối ngày lo đi xây tượng đài kỷ niệm các kiểu, lại thêm đội tư vấn Funrai nữa thì như này còn nhẹ cụ ạ, khổ thân ai thì người đấy ra ngắm tượng để ánh lại niềm tin thôi :P
Nói đến tận cùng của vấn đề thì để thay đổi cần có thời gian cụ ơi.

Bây giờ. Cứ giữ sức khoẻ. Ở nhà và vui bên vợ con là điều cần làm nhất. Khó khăn chung là vượt qua thời gian này. Sau đó là từng khó khăn cụ thể của mỗi cá nhân cần giải quyết khi trở lại bình thường.

vnledigmann

[Tịch thu bằng lái]
Em nghĩ chắc là khi xxx cấp giấy mới, bọn covid nó sợ không lây nữa đâu. Chúc mừng thủ đô sẽ đc an toàn khi xxx vào cuộc chống covid. Cứ nhìn những gì xxx làm từ trước đến giờ thì mọi người hiểu xxx làm việc có hiệu quả như thế nào.

W123Lang

[Tịch thu bằng lái]
Nói đến tận cùng của vấn đề thì để thay đổi cần có thời gian cụ ơi.

Bây giờ. Cứ giữ sức khoẻ. Ở nhà và vui bên vợ con là điều cần làm nhất. Khó khăn chung là vượt qua thời gian này. Sau đó là từng khó khăn cụ thể của mỗi cá nhân cần giải quyết khi trở lại bình thường.
Đợt năm ngoái hàng xóm nhà cháu là tài xế xe khách du lịch 50 chỗ chở khách tây đi Cam mỗi tuần mấy bận, cơ mà về tới nhà nhìn thấy biển xe 51 thì tự động chốt cho qua :)) ông nào bảo hình thức là đúng rồi đấy. Hồi đấy đi xa về lâu lâu còn vác bia Angco bên Cam về nhậu cả xóm.

darthvader

Xe điện
Mẫu giấy, điều kiện qua chốt, luồng xanh, v..v... dịch cũng đã lâu nhưng mọi thứ vẫn có vẻ chưa vào khuôn.. còn anh gì chuyển đổi số chả thấy có được sáng kiến gì để thống nhất 1 phần mềm, 1 app hay 1 cách thức 4.0 thuận tiện cho cả người quản lý và người thực hiện..

DidiLe

Xe container
Người OF
Thế từ trước đến giờ cụ nghĩ đám nghị gật với đám vác ô đi lo cho cụ khỏi covid chắc? Cụ lại hay lạc quan. Cứ phải ấm chỗ đã còn vid vò gì ko quan trọng.
Em chưa rõ ý cụ là gì vì 2 vế ý kiến của cụ đọc xong em không hiểu!

Em cũng không mắc covid (có thể bị nhưng tự khỏi). Em cũng là nạn nhân của covid khi bị lùa đi cách ly ăn tiêu của NN vô ích. Nghị gật họ làm gì là việc của họ còn em đang tự bảo vệ mình.

dracula_bg

Xe điện
Em nghĩ chắc là khi xxx cấp giấy mới, bọn covid nó sợ không lây nữa đâu. Chúc mừng thủ đô sẽ đc an toàn khi xxx vào cuộc chống covid. Cứ nhìn những gì xxx làm từ trước đến giờ thì mọi người hiểu xxx làm việc có hiệu quả như thế nào.
Cụ hỏi làm em liên tưởng đến cái việc cấm xe tải vào phố, qui cho cùng cũng chỉ để bán cái giấy thông hành, haiz

vnledigmann

[Tịch thu bằng lái]
Em chưa rõ ý cụ là gì vì 2 vế ý kiến của cụ đọc xong em không hiểu!

Em cũng không mắc covid (có thể bị nhưng tự khỏi). Em cũng là nạn nhân của covid khi bị lùa đi cách ly ăn tiêu của NN vô ích. Nghị gật họ làm gì là việc của họ còn em đang tự bảo vệ mình.
Xin lỗi cụ em diễn đạt hơi lòng vòng. Cơ mà ý em là đám hay nói abcd trên vô tuyến thì chỉ có trên vô tuyến thôi chứ ngoài đời thực tế nó khác lắm.

DidiLe

Xe container
Người OF
Xin lỗi cụ em diễn đạt hơi lòng vòng. Cơ mà ý em là đám hay nói abcd trên vô tuyến thì chỉ có trên vô tuyến thôi chứ ngoài đời thực tế nó khác lắm.
Vâng.
Em giống cụ thì phải. Tivi em không tin đâu còn ti thì em thích ti không quá to và tròn căng ạ.

vnledigmann

[Tịch thu bằng lái]
Cụ hỏi làm em liên tưởng đến cái việc cấm xe tải vào phố, qui cho cùng cũng chỉ để bán cái giấy thông hành, haiz
Ô hay cụ. Nếu cứ dễ trôi thì lấy gì bỏ vào mồm, bỏ nhiều là đắng khác. Cụ tin em đi, sau đợt covid này là cuối năm, sẽ có đợt ra quân cực lớn với khẩu hiệu: Đảm bảo an toàn giao thông và trật tự dịp cuối năm của nhân dân. Lúc đó áo vàng, áo xanh sẽ rất nhộn nhịp. Đơn giản bù lại món bị hụt khi đi tăng cường dịp covid.

phuongmit

Xe cút kít
HN lúng túng quá HN ơi :)) xoay mòng mòng cái giấy đi đường thế này thì đến khi nào mới trở lại dc đây

Xe bọ xít

Xe container
Qua trên mạng vừa có em cúng phây giấy đi đường mới được cấp.sau khi nổi thì được thu lại ngay.
Ông này có vẻ ko thiêng lắm, mà sao các cháu nó cứ cúng thế Cụ nhỉ, cúng chẳng phù hộ gì cả =))

peace_park

Xe buýt
Em ủng hộ lockdow 2-3 tuần, chỉ cho phép y tế và đội vận chuyển hàng hóa. Chứ còn cứ làm nửa vời kiểu này đến tết chả xong. Em ở nhà cũng đc 2 tháng rồi, quá chán nản.

liverpool

Xe tải
Càng dập càng ra dịch.

Blue_Sky_2691

Xe tăng
Em hóng được là lại dãn cách tiếp đấy các cụ, chứ 6/9 mà hết dãn cách thì việc đổi mẫu giấy có vẻ hơi muộn

biahoihanoi

Xe lăn
Càng ngày càng rối.
Các vị ngồi máy lạnh chả nghĩ ra được cái ứng dụng Covid cho ra hồn dù gần 2 năm có dịch rồi. Mỗi nơi khai báo 1 kiểu.

Trạng thái
Thớt đang đóng