Thảo luận May ghế da cho focus trend, các cụ cho lời khuyên

Manhchuot

Xe tải
E đã lấy xe focus trend, giờ muốn thay bọc da cho ghế nỉ, các cụ cho lời khuyên nên bọc da trong hãng hay bọc bên ngoài, da của hãng có tốt ko? Bọc hãng 6tr6 bọc ngoài tầm 4-5 tr

jeennguyen

Xe hơi
E đã lấy xe focus trend, giờ muốn thay bọc da cho ghế nỉ, các cụ cho lời khuyên nên bọc da trong hãng hay bọc bên ngoài, da của hãng có tốt ko? Bọc hãng 6tr6 bọc ngoài tầm 4-5 tr
E nghĩ cứ bọc trong hãng nếu bác ko biết. còn có người quen chọn đc hàng đẹp thì bác ra ngoài. Vì làm trong hãng sau ae có gì còn xử lý cho nhanh. Ko nhiều khi họ kêu mình làm ngoài giờ có gì quay ra ko baỏ hành này kia nữa.

jeennguyen

Xe hơi
Ngoài ra thì cụ vào hội FFC trên FB tìm hiểu và làm thêm: Cruise Control + Lim, Độ đèn Bi, DVD Android, Cam Lùi, Cảm biến auto gạt mưa + Đèn ...

Bọc ngoài đi cụ, 6tr trong hãng thì ngoài 4tr, cụ bọc loại 6tr ở ngoài đẹp long lanh

trungld

Xe hơi
Em tuần sau lấy xe - cũng Trend nhưng em sẽ để ghế nỉ đi một thời gian đã rồi mới bọc sau. Ít nhất mình cũng nên biết cái ghế nguyên bản nó ngồi ntn chứ bác :))

Manhchuot

Xe tải
Hôm nay nhận xe, thấy nội thất ghế nỉ màu đen cũng không đến nỗi tệ các cụ ạ. Cậu sale cũng khuyên cứ để đi 1 thời gian đã.

Hôm nay nhận xe, thấy nội thất ghế nỉ màu đen cũng không đến nỗi tệ các cụ ạ. Cậu sale cũng khuyên cứ để đi 1 thời gian đã.
ngồi ghế nỉ thì e thấy không bị nóng lưng như ghế da, cơ bản phải chịu khó vệ sinh hơn

kuduc_bmw

Xe tải
Website
dantri.com.vn
Nỉ của Focus ngon đấy cụ. Ngồi mùa đông thích. Với khí hậu VN nên bọc da. Tầm giá 4-5 triệu như cụ bảo thì là da công nghiệp, cơ bản ngồi được. Nếu cụ chi đc gấp đôi thì bọc da khác ngồi thích hơn nhiều

bâumn252

Đi bộ
E chuyên may ghế da đây cụ
Cụ bọc bộ da công nghiệp loại 1 cao cấp là ok rồi cụ.địa chỉ e đối diện 757 tam trinh
Ghế focus trend nội thất đen đây cụ

Đẹp quâ cụ ơi
Mấy hôm nữa em ới cụ

Bác cứ để nguyên bản mà đi, đừng lắp thêm mấy cái đồ điện tử hàng mã vào làm gì, lúc nó trục trặc thì nhục! Kể cả ghế cũng thế, để nguyên cho lành, nỉ phải hơm đứt nhựa nhân tạo chứ, sao nhiều người lại thích bọc nhựa nhân tạo thế nhỉ? Nhiều tiền thì mua hẳn bản xịn cho nó đồng bộ, chứ lắp thêm quả thật rất nhà quê nửa mùa lên thành phố!

baominh

Xe hơi
Ngoài ra thì cụ vào hội FFC trên FB tìm hiểu và làm thêm: Cruise Control + Lim, Độ đèn Bi, DVD Android, Cam Lùi, Cảm biến auto gạt mưa + Đèn ...
Đèn nguyên bản theo xe (bản Trend) có bị tối lắm ko cụ? Em ít độ đẽo, nên quan tâm đến mấy cái thật cần thiết là Cam lùi và Đèn đóm thôi

Manhchuot

Xe tải
Bác cứ để nguyên bản mà đi, đừng lắp thêm mấy cái đồ điện tử hàng mã vào làm gì, lúc nó trục trặc thì nhục! Kể cả ghế cũng thế, để nguyên cho lành, nỉ phải hơm đứt nhựa nhân tạo chứ, sao nhiều người lại thích bọc nhựa nhân tạo thế nhỉ? Nhiều tiền thì mua hẳn bản xịn cho nó đồng bộ, chứ lắp thêm quả thật rất nhà quê nửa mùa lên thành phố!
Một số đồ phải lắp vì lý do an toàn cụ à, vd Cam lùi rất quan trọng vì xe vợ cả e đi mà phụ nữ lx thì cụ biết ntn rồi. Ghế thì do khi xem xe nội thất màu be nên ghế nỉ nhìn cực tệ cụ ạ, bọc da cho bớt xấu chứ ko phải đua đòi sang chảnh, may xe e nhận nội thất đen nên nhìn ghế nỉ màu này cũng ko đến nỗi tệ. Ko biết cụ có nghiên cứu dòng focus ko, nếu lấy bản đủ ra biển phải thêm tầm gần 200 củ nữa. Với cái giá 830tr thì e chẳng dại lấy con xe gầm thấp làm j mà thêm 1 chút lấy con Tuc hoặc HRV mà đi cho sướng cụ à.

thirellouma

Xe buýt
Một số đồ phải lắp vì lý do an toàn cụ à, vd Cam lùi rất quan trọng vì xe vợ cả e đi mà phụ nữ lx thì cụ biết ntn rồi. Ghế thì do khi xem xe nội thất màu be nên ghế nỉ nhìn cực tệ cụ ạ, bọc da cho bớt xấu chứ ko phải đua đòi sang chảnh, may xe e nhận nội thất đen nên nhìn ghế nỉ màu này cũng ko đến nỗi tệ. Ko biết cụ có nghiên cứu dòng focus ko, nếu lấy bản đủ ra biển phải thêm tầm gần 200 củ nữa. Với cái giá 830tr thì e chẳng dại lấy con xe gầm thấp làm j mà thêm 1 chút lấy con Tuc hoặc HRV mà đi cho sướng cụ à.
Xe cụ HB hay sedan? làm sao đặt được nội thất đen hả cụ?