[Funland] Mấy ô chả biết gì bóng đá lại rất hay mở thớt chê

202

Xe container
Trận này đá hay nhưng vẫn có những tiếc nuối nhất định , bàn thua đầu lỗi hoàn toàn do DManh . Bàn thứ 2 thì lập bập ko phá đc bóng , bàn thứ 3 thì bị liên tục trong các trận gần đây nhưng vẫn ko hạn chế đc việc phạm lỗi ở những khu vực nguy hiểm . Nói chung thua đối thủ cạnh tranh trực tiếp giờ phải cố kiếm 1 điểm của Iran thôi nếu ko cửa vào rất hẹp .
2 bàn thắng của mình là lỗi của của hậu vệ đội bạn.
Nói chung đen dẫn trước và sớm 2 lần rồi thua nên bị ngợm chửi. Chứ thua trước và cách biệt có khi lại đỡ mệt.

202

Xe container
Cũng như vậy và Qatar ghi bàn dù sút ko hiểm bằng.

meotamthe

Xe cút kít
Đấy, cụ có ăn tập cụ lên tiếng cho người khác hiểu.
Em không tập bóng cụ ạ, chỉ là tập ở TT Quân Đội ở ngay cạnh sân Cột Cờ, hay hẹn nhau đến sớm xem người ta tập, ngoài giờ thì được ra đó đá bóng thôi, lúc đầu sức yếu không chạy nhiều được em xin bắt gôn, vì được xung quanh hướng dẫn nên biết tý xíu, sau bị bọn nó đóng bóng kinh quá nên xin thôi bắt gôn, ai đã từng chơi trên sân tiêu chuẩn là biết thôi, chả cần phải tập bài bản mới biết đâu cụ.

Tranha131076

Xe tăng
Thủ môn đứng sai. Sai là sai.
Còn đứng chuẩn cũng chưa chắc đã đẩy được.
Tuy nhiên, đó là việc khác.
Mấy ông này não có vấn đề thật rồi. Méo đứng chỗ k có hàng rào che thì đứng giữa gôn ngắm đít hàng rào à. Hnay Uzbe có quả đá phạt tương tự và băm thẳng vào chỗ kg có hàng rào và ghi bàn vì gôn Oman đứng vị trí 4/6 đấy

Azeglio

Xe điện
Em không tập bóng cụ ạ, chỉ là tập ở TT Quân Đội ở ngay cạnh sân Cột Cờ, hay hẹn nhau đến sớm xem người ta tập, ngoài giờ thì được ra đó đá bóng thôi, lúc đầu sức yếu không chạy nhiều được em xin bắt gôn, vì được xung quanh hướng dẫn nên biết tý xíu, sau bị bọn nó đóng bóng kinh quá nên xin thôi bắt gôn, ai đã từng chơi trên sân tiêu chuẩn là biết thôi, chả cần phải tập bài bản mới biết đâu cụ.
Biết tý xíu là hơn những ông chả biết gì rồi cụ.
Hỏi nhỏ, cụ cũng là lính à?

belo

Xe điện
Lắm bố phán thủ môn đứng sai mà có lẽ chưa bao giờ chạm vào quả bóng
Xem thủ môn thế giới đứng nhé và tất cả đều là bàn thắng vào góc chữ A

Các bố ấy còn nhìn một cái ảnh để phán trụ trái, trụ phải. Có biết đâu là gôn lúc nào cũng phải nhún nhảy, để lấy đà. Nói chung là ếch cứ nghĩ mình là bò, phình thật to.

Phục Quy

Xe tăng
I
Thủ môn phải có chất võ biền lì lợm mới ăn thua, át dc vía tiền đạo, hơn 10 năm nay e thấy có Cassilas là hay nhất rồi đến Buffon, Neuer, e ko mê TBN nhưng theo dõi cả quá trình dài thì thấy Cassilas bắt xuất thần và gần như k có sai lầm lớn trong cả sự nghiệp, Buffon thì tạo cho đồng đội và vdv sự yên tâm, lịch thiệp, kỹ năng thì Neuer chắc là toàn diện nhất, vừa hoa mỹ bay bổng mà vẫn tạo cho nhm sự chắc chắn. Nói Cassilas hay nhất chắc chắn sẽ gây tranh cãi :)) e thì thích Buffon hơn.
Em thấy Cassilas phán đoán ra vào mấy đường bóng bổng kém ! Thủ môn em vẫn thấy thích Oliver Kahn bắt chắc chắn lì lợm nhất !

beomap2

Xe container
Kể cả không có hàng rào che mắt, cự ly 20 mà đối phương đá vào góc chữ A là chịu không bay nổi, chưa nói bóng bay vòng cung.
Nhiều trường hợp từ cự ly 35m thủ môn giỏi mấy cũng chịu

Chỉnh sửa cuối:

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
Đá cầu nhất trường vài năm đấy, đá bóng cũng cầm chịch cả xóm đi chinh chiến khắp nơi, bóng chuyền cũng tuyển của trường, bóng bàn, bi.a, bi lắc... chơi dc hết, mỗi golf ten nít đếch có tiền nên k thạo thôi, bóng đá thì đá cùng dân chuyên nghiệp suốt :P
Mỗi tội mãi éo bỏ được tật nói phét! :))

Tonydo

Xe buýt
Cụ dị ứng với những thớt đó thì đọc làm gì? Sau mỗi trận bóng thứ hấp dẫn nhất với khán giả là những lời bình luận, trên TV cũng thế các chú BLV thi nhau phân tích này nọ, hay thì khen, dở thì đánh giá lại. Tôi thấy đa số các bài cũng chỉ đưa ra nhận định cá nhân, phân tích bình luận thôi chứ chẳng ghen ghét chê trách gì quá đáng. Bóng đá thế mới vui mới là môn thể thao vua!

juve99

Xì hơi lốp
Cụ dị ứng với những thớt đó thì đọc làm gì? Sau mỗi trận bóng thứ hấp dẫn nhất với khán giả là những lời bình luận, trên TV cũng thế các chú BLV thi nhau phân tích này nọ, hay thì khen, dở thì đánh giá lại. Tôi thấy đa số các bài cũng chỉ đưa ra nhận định cá nhân, phân tích bình luận thôi chứ chẳng ghen ghét chê trách gì quá đáng. Bóng đá thế mới vui mới là môn thể thao vua!
E bình thường thôi mà cụ, căng thẳng vs dị ứng làm gì cho mệt, bl hay nói gì đi nữa cũng cần sự đúng đắn và hợp lý cụ ah, trong một bữa tiệc cụ ngồi cùng vs đám bạn, cứ thao thao bất tuyệt về những lĩnh vực và chuyên ngành họ lơ ngơ chắc cụ vẫn vui và ngồi im để họ nói hay ko :) e máu mê bóng nên mở thớt ae bóng bàn cho vui thôi, chả yêu chả ghét ai trên này cả vì cũng ko mang lại lợi ích gì... :)

anh kéo mo cau

Xe điện
Các cụ dạy rồi, thùng rỗng kêu to mà cụ êi :D
có thắng có thua phải biết rút kinh nghiệm. người trong cuộc còn chưa tỏ mà dân ta đã rộn ràng chỉ trích em thấy thật là dân mình rửng mỡ dỗi hơi