Mazda 3 2010 các cụ độ gì rồi phọt lên cho anh em chiêm ngưỡng với ợ

Trạng thái
Thớt đang đóng

Toyota Celica

Xe container
Hóa ra là mày hẹn tao ra cửa hàng để làm cái vụ này hả hỡ hỡ
Mày nên bán cái màn hình trên xe của mày đi rồi chơi con ipad này vào là hay nhất keke mày có sẵn mặt dưỡng rồi tao sẽ khoét ra chế thêm bộ giữ nữa là xong, nguồn thì cấp từ dưới tẩu thuốc lên. Cái quan trọng là loa đài thôi.. mà tao cũng có cách rồi hơ hơ còn camera thì thay luôn trên gương là ổn
Thôi mất công mà lúc nào quên Ipad thì tèo à , không có Radio cũng tèo :D , Vừa thích có Ipad vừa thích có USB , lại còn cả Iphone , mịe tham *** chịu hehe

Lại quảng cáo bán Cam lùi hẻ :D :D

Chỉnh sửa cuối:

longbob

Xe buýt
Theo anh thì chú Toy làm thêm 2 cái Ipad 2 dán ở ghế sau phục vụ gấu và F1 luôn

Toyota Celica

Xe container
Sản phẩm hoàn thiện lần thứ xx hehe
Hôm nay em đấu thêm cái công Aux vì đầu JVC không có cổng này , em lấy từ av ra thôi , mua 20 nghìn cái dây 2 av thành 1 aux 3,5
Nói chung là hoàn tất ạ :D

ValkyrieLenneth

Xe tăng
Cụ tiết kiệm giấy cạc bon quá cụ ơi, sao không làm phát kín luôn có hơn không =.='

Toyota Celica

Xe container
Em dán kín thử rồi , không đẹp , nên lại bóc ra dán 2 bên + quả táo cho nó hài hòa hế hế

ValkyrieLenneth

Xe tăng
Chắc tại cụ dán "nởm" phải hem ;;) Chứ dán 2 miếng thì cũng phải tỉa tót tí chớ ai lại để nham nhở như xé tay thế kia ;))

Toyota Celica

Xe container
Chắc tại cụ dán "nởm" phải hem ;;) Chứ dán 2 miếng thì cũng phải tỉa tót tí chớ ai lại để nham nhở như xé tay thế kia ;))
Đấy em cắt còn nham nói gì đến dán :D , cứ nghĩ mình PRO hôm trước làm 5 m2 giấy carbon về định dán lung tùng nhưng dán khó bọ mịe thế là em vứt xó hehe

tanthanglong

Xe tải
Sản phẩm hoàn thiện lần thứ xx hehe
Hôm nay em đấu thêm cái công Aux vì đầu JVC không có cổng này , em lấy từ av ra thôi , mua 20 nghìn cái dây 2 av thành 1 aux 3,5
Nói chung là hoàn tất ạ :D

TOY ấn đèn xi nhan thế nào đấy ???

Toyota Celica

Xe container
Đèn bảo hỏng chứ :D , đèn này chả bao giờ em bấm :D , thò tay từ bên vào vẫn bấm tốt , không thì tháo ra thui hehe ,
Tự chế mừ nhiều điểm bất cập phết nhưng sướng vẫn có cái sướng anh à hehe

Bon tây xe nó thế này mà nó còn bịt hết vào vì cái Ipad hehe

the brodit-clip with the velcro on it. without the ipad, it still looks kinda subtle. (its not cheap at about 20 Euros, but is worth it. maybe there are other clips that work nicely as well.)

the soft velcro on the back of the ipads hardcase (which a very good choice! I never take it off) goes well with the hard velcro on the plate. easy to apply, easy to take off, yet very sturdy and no danger of falling off from harsh breaking or else.

Chỉnh sửa cuối:

Kurt_dt

Xe tải
E theo cái topic này lâu rồi, thấy cụ Toy chơi nhất box Mazda ... toàn làm chuột bạch cho a e :D

Toyota Celica

Xe container
Sáng ngủ dậy mất 10 củ 8 :)) , em vừa gọi mấy em bên liberty đến làm cái bảo hiểm full , tháng tới chạy tỉnh liêc tọc :((

subazu_thai

Xe buýt
PVI là nơi tâm huyết của cụ Longbob, cụ ý mua xe về chỉ vì muốn có cái để mua được bảo hiểm của PVI thoai đấy =)) =)) =))

lox bui M3

Xe buýt
e đang tính thay lốp và mâm,có gì các cụ tư vấn nhé,mâm 17in :D ko bít tổng bao nhiu nhỉ

Chỉnh sửa cuối:

xanhia

Xe máy
Tiện đây các cụ cho em hỏi em tính mua tấm lót khoang để đồ cho vợ 2 sedan thì mua ở đâu được tấm vừa nhất nhỉ?

ken.nguyen

Đi bộ
híc đẹp we mà hơi nhiều tiền hic co cụ nào có con yaris đời 2008 trở lên muốn thay vợ mới không vậy?nếu cụ nào muốn đổi thì alo em nhé!!! em tên Quyết:0982099669 thanks các cụ

chuquoctien

Xe đạp
chúc bác có xe đẹp

Toyota Celica

Xe container
Em update cái Version 3 mời các cụ ném ạ
Theo đúng phản ảnh của các cụ là che mất lỗ gió và để IPAD 2 đấy nguy cơ hỏng cao , trưa nay 2h đồng hồ em lại vật ra làm cái Holder mới :D
sản phẩm hoàn thiện nó thế LÀY

Yên tâm là cần số không bị che

Để không một mình thì nó cũng tạm chấp nhận được , không xấu quá

Lắp đặt rất đơn giản
Vào xe đặt vào holder , cắm Aux , cắm sạc chuyển chế đọ AV-in và dùng

Vâng dĩ nhiên quan trọng nhất là cái đứng vững

Vì em lấy cái Cục Holder cho Smart Phone ( Iphone cũ ) làm nên em phải gá thêm 2 cái đũa làm điểm tựa mạnh không cái thép ở Holder nó cũng không vững , sau khi có 2 em đũa thần , chắc thì thôi rồi ạ
Nguyên bản sau khi đã chế cái Holder Version 2 vào cái Holder Iphone nó ra thế lày
Mặt trước sau khi có tý carbon dán , em tự dán nên không đẹp như ngoài thợ các cụ thông cảm

Mặt sau tạm thời thế lày , các cụ nhìn thấy cái chân thép bẻ được và cái tẩu thuốc không chắc , để Iphone nhẹ thì okie chứ để Ipad 2 là có nặng roài mà để Ipad 1 thì không tưởng , thế nên em mới chế thêm ...... đợi tý em show

Thế gọng kiềng 3 chân chắc như .... gì ehhe

2 cái chân kia là 2 đôi đũa em đo độ dài cẩn thận rồi cắt rồi dán carbon , thiết kế 2 cái điểm tựa để gá nó vào thế lày , để đản bảo chắc chắn ạ em dùng tay lắc bét nhè chả sao ạ

Chỗ tẩu thuốc cần phải kê thêm phía dưới , các cụ nhìn cái phần trắng trắng ý ạ , em gập đôi đống namecard cũ của gấu nhà em để vào chắc như .... gì :D ( cái này có thời gian em quấn quanh carbon vào thành 1 cái hộp như bao diêm bọc carbon để ở hốc đấy là thẩm mỹ lại đẹp ngay ạ

hungvit

Xe tăng
Website
www.aclik.vn
bó bột loằng ngoằng quá Toy ơi, làm 1 cái trên Taobao về dùng luôn cho nó nhanh hơn không

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng