Đánh giá Mazda từ chối bảo hành như thế có đúng không các cụ nhỉ

Toietmoi

Xe điện
Em có chụp lại chứ cụ. CVDV mở nắp gương ra chụp lại lòng mề vẫn nguyên đai nguyên kiện từng con ốc.
E xác định là ko cần bảo hành rồi vì cái này chỗ gara e quen thay cũng rẻ. E xem Maz nó cư xử thế nào thôi vì từ vụ cụ thông với vụ cá vàng em cũng thấy Maz bốc mùi lắm rồi.
Nói gì thì nói thật sự dịch vụ sau bán hàng thằng Maz không xách dép được cho bạn Honda:)
Nhà em thấy dịch vụ sau bán hàng của Toy và Honda vẫn nhất, còn Mazda dịch vụ chắc là lởm như Ford.

beongo02

Xe hơi
Website
banvinhomesgardenia.com
Em có chụp lại chứ cụ. CVDV mở nắp gương ra chụp lại lòng mề vẫn nguyên đai nguyên kiện từng con ốc.
E xác định là ko cần bảo hành rồi vì cái này chỗ gara e quen thay cũng rẻ. E xem Maz nó cư xử thế nào thôi vì từ vụ cụ thông với vụ cá vàng em cũng thấy Maz bốc mùi lắm rồi.
Nói gì thì nói thật sự dịch vụ sau bán hàng thằng Maz không xách dép được cho bạn Honda:)
Ở Lê Đức Thọ có Mazda hả cụ? Khúc nào sao em không thấy nhỉ

enjoy

Xe hơi
Xe em bị xe máy đâm gãy cả củ lăn long lóc mà vẫn gập ầm ầm.

heroesdaubu

Xe điện
Honda lành lắm mỗi tội e không yêu nổi dáng CRV. Civic thì đẹp:)
Cụ vô địch hội chuột trắng xưa. Em thấy khó ngửi về giá của xe thôi chứ mọi xe đều ổn. Có vẻ hòn đá chẳng thèm kd ô tô vì xe máy đã quá đủ

CuTiVoDich

Xe điện
Cụ vô địch hội chuột trắng xưa. Em thấy khó ngửi về giá của xe thôi chứ mọi xe đều ổn. Có vẻ hòn đá chẳng thèm kd ô tô vì xe máy đã quá đủ
Giá tầm này khó ngửi thật nhưng nhà e 2 con civic đi từ 2008 1 con chục vạn vẫn ngon. Hồi đấy mua 1.8 530 2.0 605. Giờ Civic tận 950

kamelo

Xe buýt
Để xem Thaco xử làm sao cụ nhỉ. Kinh doanh mà khâu chăm sóc sau bán hàng không tốt sớm hay muộn cũng bị mất khách thôi

CPham

Xe tải
xe e đời 2014 cũng mới bị như cụ và gương bên lái cũng xước một ít , còn 2 tháng bảo hành, e đem ra hãng các chú cvdv kiểm tra, chụp choẹt gì đó sau hẹn e một tuần sau quay lại thay mô tơ ngon lành luôn cụ a ! mà sao cái mô tơ CX5 này dễ hỏng vậy . e rất ít gập gương chắc chỉ khoảng trên dưới chục lần thôi cụ ạ , vì xe e ở tỉnh .
Tiền nào của đấy, chẳng có gì rẻ mà ngon cụ ơi.

Bây giờ giá nó còn giảm nhiều và liên tục nữa nên em nghi ngờ về chất lượng lắm.

Mà tháng 3 vừa rồi CX5 đã bị X Trail chiếm mất vị trí quán quân trong phân khúc rồi.

ubisapro

Xe trâu
Đọc thớt cụ chủ mới nhớ, hôm trước tết ông cùng cơ quan mang con CX5 của ông qua xưởng cơ quan e, nhờ ông thợ cơ khí mở gương. Lúc đó e đang vội nên cũng chẳng ở lại hỏi. Chỉ biết đang mở gương hậu bên lái. Nếu đúng như cụ chủ nói thì chất lượng hàng của Maz có vđê thật rùi:(

Tiencuong1989

Xe máy
Chính vì vụ cụ thông nên em quyết định k chơi mazda nữa, mà chơi kia :))

Q128

Xe hơi
Mazda làm ăn ntn thì mất uy tín quá :(

CuTiVoDich

Xe điện
Có mỗi cái gương mà hơn tuần vẫn không trả lời được cho khách cccm ạ, Maz hài vãi bao giờ có mail giả nhời em post biên bản ktra xe và mail hầu các cụ:D

bixenon

Xe buýt
Em cũng chả hiểu sao Maz định ngoi lên chiếm thị phần mà cư xử như kiểu bán hàng rong ý nhể?
Đúng là dịch vụ của Mazda như lol thật mặc dù em cũng đang đi Mazda . Hết bảo hành rồi nên em cạch cái xưởng dịch vụ của Mazda . Cứ tìm 1 gara uy tín mà dùng .

Luu Lehong

Xe container
Có mỗi cái gương mà hơn tuần vẫn không trả lời được cho khách cccm ạ, Maz hài vãi bao giờ có mail giả nhời em post biên bản ktra xe và mail hầu các cụ:D
Chúng nó chỉ lo lùa bán cho được cái xe chứ xong rồi nó cần đ.ếch gì các cụ! Dịch vụ bảo hành, hậu mãi như thế chỉ 3-5 năm là lại quay về cái máng lợn xưa!
Bác sale nào ngoạcc mồm ra bảo ko phải đồ tàu đi, vào mà giải thích sao nó nhanh hỏng thế! Trong khi các xe khác đi 7-10 năm chả làm sao!

ubisapro

Xe trâu
Chúng nó chỉ lo lùa bán cho được cái xe chứ xong rồi nó cần đ.ếch gì các cụ! Dịch vụ bảo hành, hậu mãi như thế chỉ 3-5 năm là lại quay về cái máng lợn xưa!
Bác sale nào ngoạcc mồm ra bảo ko phải đồ tàu đi, vào mà giải thích sao nó nhanh hỏng thế! Trong khi các xe khác đi 7-10 năm chả làm sao!
Ko dám trả lời đâu cụ ơi ;)) Cứ vài năm, hết bảo hành rồi thì biết nhau ngay. Nếu đồ chuẩn, hàng ngon thì khách tự quay lại, còn ko thì next ;)) E đang hóng xe a Hải a ý bảo trì bảo dưỡng free món cá vàng được nhiêu năm.

E làm kỹ thuật, cũng phải ra "chờ giời" mua đồ về lắp cho khách. Báo đắt thì khách méo chịu :( Tiền nào của đó thôi, cứ vài năm lại thay. Nhưng cái xe ko thay kiểu mớ rau được , thích thì vứt đi làm cái khác chăng :(