[Funland] Mẹ em bị u gan di căn

Milloo

Xe hơi
Đứng trước tình hình người nhà bị UT để lựa chọn điều trị hay ko điều trị là cả một vấn đề. Nếu không chữa trị thì vừa áy náy lương tâm vừa bị áp lực từ rất nhiều phía... Nhưng trị thì tiền mất mà người thân cũng đi và nếu sống thêm thì sống phần đời còn lại lay lắt và đau đớn. Hoàn cảnh nhà em may là người thân em một mực không chữa trị còn bảo BV nói linh tinh (2 bVl là K và Bạch mai nhé các cụ)
. Về nhà đi du lịch mấy chuyến ăn uống chuyển sang chế độ nhiều rau và uông nước ép rau củ quả, từ di căn mà giờ đc hơn 7 năm rồi. Một sự thần kỳ Phải ko các cụ.
Cụ ơi người nhà em cũng đang uống nước ép rau củ quả. Cụ hay mua rau củ quả ở đâu cho đảm bảo vậy ạ

printer_color

Xe hơi

Loxe12a

Xe buýt
Cụ ơi người nhà em cũng đang uống nước ép rau củ quả. Cụ hay mua rau củ quả ở đâu cho đảm bảo vậy ạ
Em nói thật là cũng mua cả BigC và Vinmart cũng ko có nguồn riêng nào cụ ạ! Thỉnh thoảng Bà Già em mua ở chợ truyền thống!!

Milloo

Xe hơi
Em nói thật là cũng mua cả BigC và Vinmart cũng ko có nguồn riêng nào cụ ạ! Thỉnh thoảng Bà Già em mua ở chợ truyền thống!!
Vâng. Nhà em không dám mua Vietgap nên hay tìm các hàng rau hữu cơ. Nhưng mà cũng không kiểm chứng được có hữu cơ thật hay không

TranTrung2185

Đi bộ
Bác vào trang này, em thấy có rất nhiều kinh nghiệm và tấm gương đã điều trị ung thư thành công.

Chúc bác sớm tìm được phương pháp điều trị tốt nhất.