Thảo luận Mê nissan x trail hơn cả vợ...Ahihi

trantronghung88

Xe tải
Đưa vợ cả bằng vk 2 đến 1 nơi lãng mạn rồi tìm cách mần cụ ạ, có mà chạy đằng trời =))

christhnvn

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tueminh.online
Chả là em mới rước em nó được 2 tháng. Lần đầu lên hương cũng tham khảo 1 vài dòng xe và quyết định quất e X trail này. Cảm nhận của em bây giờ là phê các bác ạ. Em khoái nhất là màn hình camera quan sát được khắp xung quanh, ngõ nhà em hẹp, lại đầu mối nhiều ngõ khác nữa nên lùi, đỗ tiện lợi. 3 lần đi công tác với em nó trên Cao Bằng, Sơn La và Hòa Bình thì cực thích chế độ cua tự động. Êm ru mà đầm xe. Cứ đi đâu về là em phải dành ít nhất 30 phút lau chùi sạch sẽ. Thế nên mới bị mụ vợ chiến tranh lạnh, cấm túc không cho mần gì cả tuần :((. Lại còn xỉa xói em là 'Lấy màn mà mắc ko muỗi nó cắn em yêu của ông đấy'. Đấy, mua cho cả nhà hưởng mà bị vậy đó. Các bác cho em vài chiêu để mụ vợ em bình thường như xưa giúp. Đàn ông mà. :D
thế cụ lại cấm vận lại, sợ gì =)) cái này gọi là "cấm vận trả đũa" :))

christhnvn

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tueminh.online
Mới cưới vợ hai nên cụ còn mặn nồng thế thôi. Vài ba năm nữa lại cho em ấy ra rìa thì chết :)) Chứ chưa cần nói tới chuyện mợ cả nhà cụ hờn.
=)) vợ nào chả thế =)) vợ 2 thì còn nhăm nhe đổi vợ khác chứ vợ cả cũng chán nhưng mà không dám thay cụ nhờ

nguyenmanhhn

Xe tải
Cứ sở hữu em Nissan E trail này thì vk cả không là gì đâu =))

Ian Moone

Đi bộ
Bác cho em xin 500 hình đi. :-??:-??nghe mà thèm

minhphuho

Xe máy
quảng cái xe sang 1 bên cụ ạ, tỉ mỉ làm gì, nó cũng là cái xe thôi :))
Cụ cứ nói thế. Như em hồi trước cũng mê xe điên đảo. Lúc chưa mua thì suốt ngày vào otofun đọc hết thớt này đến thớt kia, ngó lên, ngó xuống, ngày nào cũng phải đọc, phải xem không là không chịu được. Hồi mới mua thì chăm xe gần bằng bác chủ thớt. Giờ nghĩ lại vẫn không hiểu sao hồi ấy thích đến thế được :))

ThienAn80

Xe đạp
Ô, em cũng đang định hốt em này. Cảm giác lái thế nào cụ cho em xin ít kinh nghiệm. Nhất là cái khoản chở gia đình đi xa cụ ạ. Vì vợ cả em hay say, đi xe nào chòng chành mệt lắm. Mệt nó, mệt cả mình.
Cảm giác lái truất lắm, xe đầm, đổ đèo ok, êm xe, chắc chắn không lo say. Mà nếu say thì cụ dạy vợ lái đi. Biết đi là ok ngay mà.

seadogs

Xe tăng
Sau khi li dị 2 đời vợ hàn, em cưới vợ nhật xtrail thấy phê lắm. Cảm giác lái và độ đầm chắc hơn hẳn vợ hàn. Cao tốc thì vít 120 mới là bước khởi đầu, chưa ăn thua gì so với sức mạnh của em nó. Nói chung là hợp lý trong tầm tiền so với hãng khác.

ThienAn80

Xe đạp
Sau khi li dị 2 đời vợ hàn, em cưới vợ nhật xtrail thấy phê lắm. Cảm giác lái và độ đầm chắc hơn hẳn vợ hàn. Cao tốc thì vít 120 mới là bước khởi đầu, chưa ăn thua gì so với sức mạnh của em nó. Nói chung là hợp lý trong tầm tiền so với hãng khác.
1k like cho cụ. :D

ThienAn80

Xe đạp
Cụ cứ nói thế. Như em hồi trước cũng mê xe điên đảo. Lúc chưa mua thì suốt ngày vào otofun đọc hết thớt này đến thớt kia, ngó lên, ngó xuống, ngày nào cũng phải đọc, phải xem không là không chịu được. Hồi mới mua thì chăm xe gần bằng bác chủ thớt. Giờ nghĩ lại vẫn không hiểu sao hồi ấy thích đến thế được :))
=)) em là em cưng cái gì thì lâu lắm.

thich FOR

Xe hơi
cũng đồng quan điểm với chủ thớt. Mình phải yêu v2 thì v2 mới yêu lại mình chứ, còn vợ cả thì cụ chủ yên tâm đỏng đảnh tý thôi rồi cũng yêu v2 như cụ chủ thôi. Cái giống đàn bà như vậy đấy toàn thể hiện ngược với suy nghĩ của mình thôi, trong lòng thích nhưng ngoài thì lại ... Cũng mới cưới em nó được 1 thời gian, nói chung là hài lòng với số tiền đầu tư, máy móc, vận hành, an toàn verygood chỉ có vấn đề cách âm thì hơi lăn tăn tẹo. Theo các cụ có nên bổ sung thêm cách âm cho em nó không ạ? và làm như thế nào, ở đâu? Cụ nào có kinh nghiệm thì chia sẻ để các cụ cùng được biết

Changiuao0o

Xe tải
Chả là em mới rước em nó được 2 tháng. Lần đầu lên hương cũng tham khảo 1 vài dòng xe và quyết định quất e X trail này. Cảm nhận của em bây giờ là phê các bác ạ. Em khoái nhất là màn hình camera quan sát được khắp xung quanh, ngõ nhà em hẹp, lại đầu mối nhiều ngõ khác nữa nên lùi, đỗ tiện lợi. 3 lần đi công tác với em nó trên Cao Bằng, Sơn La và Hòa Bình thì cực thích chế độ cua tự động. Êm ru mà đầm xe. Cứ đi đâu về là em phải dành ít nhất 30 phút lau chùi sạch sẽ. Thế nên mới bị mụ vợ chiến tranh lạnh, cấm túc không cho mần gì cả tuần :((. Lại còn xỉa xói em là 'Lấy màn mà mắc ko muỗi nó cắn em yêu của ông đấy'. Đấy, mua cho cả nhà hưởng mà bị vậy đó. Các bác cho em vài chiêu để mụ vợ em bình thường như xưa giúp. Đàn ông mà. :D
Cụ đưa vk cả của cụ lên vk2 của cụ rồi cụ đưa ra chỗ hồ nào đấy mát mẻ rồi hạ kính xuống vừa tầm và mở cửa sổ trời toàn cảnh luôn (nhớ tắt đèn nội thất vì bây giờ gần rằm rồi nên ánh sáng cũng huyền bí lắm) và bật nhạc đúng khung cảnh và mần xem vk cả của cụ có còn thắc mắc gì không? chỉ sợ sau khi cụ mần xong thì vk cả của cụ lại trách cụ là sao không mua xe sớm hơn

QuyetCar

Xe hơi
Cụ đúng là có tình yêu tuyệt vời với vợ 2. :D