Chi hội Mec-Bim - Linh tinh chém gió

Tina Tran

Xe tải
Hê hê chúc mừng tái chủ tịch và các phó chủ tịch mới nhá. Đặc biệt mợ phó nhá
hơ hơ, không bít có đúng người đúng njk không đây, hay lại có người mượn njk người khác ' nịnh' mềnh :-*

linhcio

Xe hơi
Công nhận mắt cụ tinh nhờ, bé bằng cái mắt muỗi chả nhìn thấy mặt mà khen đẹp trai. Đúng là khen đãi bôi hay cụ khen chính mình đấy=))=))
cụ SHD chuẩn bị tinh thần nhận ảnh tống tiền nhé =))=))=))=))=))=))=))=))

linhcio

Xe hơi
ảnh toàn thể các cụ các mợ đây ạ

các cụ:

mợ Mistery và vợ Bim trắng

cụ Quang Thắng đẹp lão đây ạ

chân dài nhà nào đây ta ;) :D :))

tân PCT và mợ Audi

cụ giun kim ... :P

....
hôm qua chụp hơi ít, các cụ các mợ khác chụp đâu thì up lên đê :P

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Gõ kiến

Xe buýt
@Thanks Cụ Linhcio nhá! Ẻn đẹp wa hehe..........:!!
@Cả nhà ơi,hôm qua nhà mình có bao nhiêu sự kiện đáng nhớ và rất vui nhưng đến khi đi t2 em lại thấy kém hơn mọi khi cả nhà ạ! Hay là lần tới mình chỉ đi t1 rồi mọi người việc ai nấy làm nhi???:-??

Chỉnh sửa cuối:

Tina Tran

Xe tải
@Cả nhà ơi,hôm qua nhà mình có bao nhiêu sự kiện đáng nhớ và rất vui nhưng đến khi đi t2 em lại thấy kém hơn mọi khi cả nhà ạ! Hay là lần tới mình chỉ đi t1 rồi mọi người việc ai nấy làm nhi???:-??
* cụ Gõ :ơ, bỏ là bỏ sao được cụ, hôm qua đi từ sáng sớm, nắng nóng quá nên tất cả mọi người mệt mỏi và ....say nắng vì vậy không tham gia đầy đủ được thôi cụ ợ, lần sau sẽ lại đông vui như mọi khi thôi,
em về nằm mê man, miêng ăn nói lảm nhảm, thình thoảng ngủ mơ lại cứ gọi : gõ ơi gõ , thế mới chít chứ lị :))

* cụ linhcio: hình đẹp quá, lần sau cụ chịu khó tác nghiệp nhiều hơn chút nữa, hì hì

Chỉnh sửa cuối:

AudiRolex

Xe tải
* cụ Gõ :ơ, bỏ là bỏ sao được cụ, hôm qua đi từ sáng sớm, nắng nóng quá nên tất cả mọi người mệt mỏi và ....say nắng vì vậy không tham gia đầy đủ được thôi cụ ợ, lần sau sẽ lại đông vui như mọi khi thôi,
em về nằm mê man, miêng ăn nói lảm nhảm, thình thoảng ngủ mơ lại cứ gọi : gõ ơi gõ , thế mới chít chứ lị :))

* cụ linhcio: hình đẹp quá, lần sau cụ chịu khó tác nghiệp nhiều hơn chút nữa, hì hì
Phải nói nhìn dàn xe nhà mình đã chuẩn mà quay sang nhìn dàn quân nhà mình còn chuẩn hơn ạ,đẹp quá cụ Cio ơi(dưng mà em vưỡn phê bình vì hơi ít ạ). Tự hào vì bà con nhà mình quá cơ, hôm qua em gọi tất cả nhân viên có bao nhiêu đứa fai ra vỗ tay khen ảnh đẹp người đẹp hết ạ. Và xin lỗi các cụ mợ hôm đó không đi ca 2 được vì em say nắng bị cảm mãi trưa hôm sau mới dậy đi bia tiếp được ạ. Nhưng các cụ mợ có công nhân là thiếu người cướp mic cũng buồn fai không ạ, nên lần sau em có cướp thì cứ để em cướp nhá... Thấy nhà mình nhiều súng dài lắm mà sao chả thấy cụ nào phọt ảnh lên thía ạ, Please ...

linhcio

Xe hơi
được lời như cởi tấm lòng ;) :P :D cụ chủ tịch và các cụ, các mợ đã tín nhiệm cho e cái chân phó ăn nhậu (đú đởn) nên e xin có ý kiến là thế này này: lần sau các buổi off có T2, các cụ các mợ đã đi T1 đề nghị đi đầy đủ (nhất là đã có nói đi T2) nếu vắng mặt T2 (3 lần) thì đề nghị cụ CT, cụ Tổng cho khai trừ ra khỏi cái hội ăn chơi đú đởn này nhỉ ??? ;) :P :D :)) =))

AudiRolex

Xe tải
được lời như cởi tấm lòng ;) :P :D cụ chủ tịch và các cụ, các mợ đã tín nhiệm cho e cái chân phó ăn nhậu (đú đởn) nên e xin có ý kiến là thế này này: lần sau các buổi off có T2, các cụ các mợ đã đi T1 đề nghị đi đầy đủ (nhất là đã có nói đi T2) nếu vắng mặt T2 (3 lần) thì đề nghị cụ CT, cụ Tổng cho khai trừ ra khỏi cái hội ăn chơi đú đởn này nhỉ ??? ;) :P :D :)) =))
Em rất vui vì từ giờ bên hội mình đã có thêm 2 phó tổng để chăm sóc đời sống tinh thần và vật chất cho anh chị em trong hội. Trách nhiệm của các sếp thật nặng nề và vất vả và em hy vọng là nếu trong hội có cụ, mợ nào sa cơ: như đi ăn nhậu quên ví, đi xe quên không đổ xăng ... mà có nhời đến các sếp thì cũng mong các sếp quan tâm chia sẻ... chứ đừng quay lưng đi như có sếp giề đó ná

ying_jun

Xe tăng
Em cũng xin góp ít ảnh máy còi ạ :)

Sánh bước...

Ôi tươi quá... :P

quangthanghn & hungsang trao đổi súng ống ;))

Đồng phục đẹp cả đôi :D

Chủ tịch GK và...

Audi & Tina:

AudiRolex... ôi tươi quá :)

Tina Tran... làm dáng kìa... ui xinh wá :)

Người đẹp và xe :">

Cụ này e ko nhớ... :-s

ducminhbk, Mistery, &....

Cụ quangthanghn và màn F1 với xxx trên đường Phạm Hùng :D

Chuẩn bị tác nghiệp:

Tài tử hollywood :P

SHD

Xe điện
Cụ mà khai trừ là hỏng việc, theo A nghĩ cụ nên dùng hình thức penalty ạ
Đây là nét đặc trưng của gia đình nhà gấu ạ
Em cũng xin góp ít ảnh máy còi ạ :)

Tina Fan

Xe hơi
Tina Tran... làm dáng kìa... ui xinh wá :)

Người đẹp và xe :">

Ôi, MB Club dạo này đổi mới quá, rất chuyên nghiệp và ngưỡng mộ. Xin chúc mừng thần tượng của Tina Fan Club nhá. Vẫn xinh tươi như thủa nào, ôi ngưỡng mộ quá cơ, không còn từ nào để nói......:-bd>:D<:x8->

Chỉnh sửa cuối:

hot_girl_1992

Xe tải
chuẩn đới cụ Gõ ơi bỏ tăng 2 đê :)):)):)) hum đới có nửa chai rượu gửi từ năm ngoái mang ra uống mãi mà không hít vì thíu những thành phần bốc lửa:-w. Mà nhà mệch chụp hình lúc nào mà ứ cho em chụp thía :bz

Chỉnh sửa cuối:

Frank Rocky

Xe tải
Hố hố ... lâu lâu vào vào Hội thấy vui vẻ nhể ...

Phải ra vào thường xuyên mất ... :)

AudiRolex

Xe tải
Thanks các thợ nháy nhá, chuyên nghiệp và rất đẹp ... kiss

mrrekl

Xe tải
Súng ông nào cũng toa thích thế nhờ ))

linhcio

Xe hơi