Mem mới cần các cụ tư vấn giá Morning 2008 SLX

Lacetihn

Xe máy
e cũng đang tìm 1 chú ,có 300,bác nào có pm e nhé

Huwng

Xe đạp
em tranh thủ hỏi ké. Xe KM 2008 đăng ký 2009 của Trường Hải đi hơn 5v, cũng xước xát vòng quanh thì giá bao nhiêu ạ, em hỏi ướm để còn tính...

heli0s_7

Xe máy
Website
www.tinhte.vn
Thực ra kiếm được cái xe cũ nó hơi phức tạp và đòi hỏi cái duyên nữa. Đồng ý là giá này cao so với mặt bằng chung, nhưng việc biết rõ nguồn gốc, biết rõ chất xe thì đáng đồng tiền để bỏ ra cho sự chênh lệch ấy cụ ạ. VD mua xe ngoài thị trường, giá thị trường, may mắn kiếm được cái xe ngon thì hiển nhiên là quá ngon rồi, nhưng rủi kiếm đc cái xe nó bệnh tật thì ngoài hao tổn phí sửa chữa sau này, rồi công sức chạy đi chạy lại, rồi nghĩ ngợi, rồi bực mình thì cũng chẳng đáng.

Bản thân ngta chọn xe mới 1 phần vì muốn có được sự yên tâm so với việc mua xe cũ, rõ ràng xe mới đắt hơn xe cũ rất nhiều, nếu tính cả tiền đăng kí thì còn chênh lệch nhiều nữa, vậy mà ngta cố đc người ta vẫn cố mua xe mới, coi như tiền chênh lệch đấy để mua sự yên tâm, sự chắc chắn về chất lượng xe cụ ạ.

Tất nhiên là giá cao hơn thị trường cũng phải xứng đáng với giá trị thực của xe nữa, nghĩa là xe phải chất. Chứ xe tàng tàng như xe thị trường, đi còn nhiều hơn xe thị trường thì ko đáng, kể cả biết rõ nguồn gốc cũng ko đáng.