Mem mới..!! cần hỏi về đặt LirIE

DuongHieuNghia

Xe đạp
Tức Mặc - Trần Hưng Đạo - Hoàn Kiếm - Hà Nội
Website
www.facebook.com
Tình hình là em đặt Lirbety IE 125 ở topcom phố Huế từ ngày 15/5 mà đến bây h 10/6 rồi mà vẫn chưa có! theo như nhân viên ở đó bảo là màu đồng và màu xanh ngọc thì khoảng 1 tháng là có còn các màu khác là từ 1 tháng rưỡi đến 2 tháng và họ nói trong thời gian chờ đợi thì có bất kỳ màu gì họ sẽ gọi cho mình :(
đến h em sốt ruột quá...không biết bao h mới có:( các bác cho em lời khuyên trong lúc chờ xe với :)
Cám ơn các bác :)

Chỉnh sửa cuối:

lanhuong1965

Xe điện
Tình hình là em đặt Lirbety IE 125 ở topcom phố Huế từ ngày 15/5 mà đến bây h 10/6 rồi mà vẫn chưa có! theo như nhân viên ở đó bảo là màu đồng và màu xanh ngọc thì khoảng 1 tháng là có còn các màu khác là từ 1 tháng rưỡi đến 2 tháng và họ nói trong thời gian chờ đợi thì có bất kỳ màu gì họ sẽ gọi cho mình :(
đến h em sốt ruột quá...không biết bao h mới có:( các bác cho em lời khuyên trong lúc chờ xe với :)
Cám ơn các bác :)

-Ha ha ha,lại 1 thớt Pi nữa ồi!!!
=)) =)) =)) (Em chỉ ôm bụng cười thôi)

AudiR

[Tịch thu bằng lái]
Website
vtc.vn
Em nghĩ thế này, đại lý đã giao kèo vậy rùi, ngày mai là đến hạn, cụ cứ đến trực tiếp mà làm việc và đòi hỏi. Cụ lập cái thớt này vào đúng cái thời điểm.....=))))))
Cụ có thể tham gia xóm Liberty tại đây http://www.otofun.net/threads/222038-dang-ky-thanh-vien-liberty-club-lc
Chúc cụ né được hết gạch =))

DuongHieuNghia

Xe đạp
Website
www.facebook.com

mrrocky

Xe buýt
Chờ đợi là hạnh phúc bác ơi :)

biketn

Xe tải
chủ đề này là dễ ăn gạch lắm nhá hehe

chủ thớt nên tìm các thớt đã lập trước có vấn đề này rồi

Chỉnh sửa cuối:

titmit_tit

Xe buýt
Mường Tè - Việt Nam - Trái Đất - Hệ Mặt Trời

Lavender_li

Xe tăng
lời khuyên tốt nhất cho kụ là...đã đặt 5tr rồi thì cứ BÌNH TÕM>kiểu ji nó cũng trả xe cho kụ vì đã nhận cọc rồi.
-Hiện công suất lắp LI vn của nhà máy PI năm ngoái đạt có 45000 xe..năm nay bảo cố tăng gấp đôi nhưng xem ra hơi bị khó.Sản phẩm chủ đạo lại là LX cơ ah ,thế cho nên mỗi 1 ngày trung bình nhà máy chỉ phọt ra đc tầm 60~70 xe lib ra trả cho toàn bộ các đại lý thôi kụ ah.
Em nghe giang hồ đồn đại là XC đang nợ khách ~700 xe.TC khoảng trên 1000 xe còn YV thì em ko rõ lắm..+ thêm chục đại lý của các tỉnh nữa thì nhà máy đang nợ Li 125 của kụ phải đến ~3000 xe.Từ đó suy ra nó hẹn kụ chờ từ 1 tháng đến 2 tháng là đúng rồi.
Kụ ko nhất thân ,nhì quen thì kụ đành chờ,còn muốn luôn và nhanh thì đề nghị kụ qua Phố HUẾ, nhé..:-bdmừng kụ sớm vô xóm em ^^

nguyenhuuhung86

Xe tải
Website
us.levi.com
Đúng là cái thớt này rất dễ ăn gạch, quá nhiều thớt như thế này rồi, lần sau bác chủ thớt nên tham khảo trước khi lập thớt nhé. Em đặt ở XC 22 - NTH từ 21/04 đến nay 09/06 mà vẫn phải ngồi đây này, kêu ca vô ích, lên trực tiếp mà ngoại giao với mấy em bán hàng ấy.
Chúc bác né được gạch và nhanh nhận được xe.

MinPrince

Xe buýt
:( Đấy , nhiều cụ mới vào hỏi, chả nhẽ không trả lời :(. Trả lời thì 1 số cụ khác bảo cái lọ cái chai :( Không trả lời lại bảo kiêu này nọ :( khó xử thế :((((

DuongHieuNghia

Xe đạp
Website
www.facebook.com
:( Đấy , nhiều cụ mới vào hỏi, chả nhẽ không trả lời :(. Trả lời thì 1 số cụ khác bảo cái lọ cái chai :( Không trả lời lại bảo kiêu này nọ :( khó xử thế :((((
HIhi.. cụ nhiệt tình quá ^^
Đúng là cái thớt này rất dễ ăn gạch, quá nhiều thớt như thế này rồi, lần sau bác chủ thớt nên tham khảo trước khi lập thớt nhé. Em đặt ở XC 22 - NTH từ 21/04 đến nay 09/06 mà vẫn phải ngồi đây này, kêu ca vô ích, lên trực tiếp mà ngoại giao với mấy em bán hàng ấy.
Chúc bác né được gạch và nhanh nhận được xe.
Sặc...Xuân Câu sao lâu thế hả cụ... nhưng mà họ bảo màu đồng vs xanh ngọc vs đen là 1 tháng có :( em sốt ruột quá..mua Lirbetyir mà phải đặt như kiểu đặt siêu xe :(
lời khuyên tốt nhất cho kụ là...đã đặt 5tr rồi thì cứ BÌNH TÕM>kiểu ji nó cũng trả xe cho kụ vì đã nhận cọc rồi.
-Hiện công suất lắp LI vn của nhà máy PI năm ngoái đạt có 45000 xe..năm nay bảo cố tăng gấp đôi nhưng xem ra hơi bị khó.Sản phẩm chủ đạo lại là LX cơ ah ,thế cho nên mỗi 1 ngày trung bình nhà máy chỉ phọt ra đc tầm 60~70 xe lib ra trả cho toàn bộ các đại lý thôi kụ ah.
Em nghe giang hồ đồn đại là XC đang nợ khách ~700 xe.TC khoảng trên 1000 xe còn YV thì em ko rõ lắm..+ thêm chục đại lý của các tỉnh nữa thì nhà máy đang nợ Li 125 của kụ phải đến ~3000 xe.Từ đó suy ra nó hẹn kụ chờ từ 1 tháng đến 2 tháng là đúng rồi.
Kụ ko nhất thân ,nhì quen thì kụ đành chờ,còn muốn luôn và nhanh thì đề nghị kụ qua Phố HUẾ, nhé..:-bdmừng kụ sớm vô xóm em ^^
Cám ơn cụ nhiều nhé :) lúc nào có xe em sẽ qua chỗ cụ thay đuôi :x

hailonghk

Xe buýt

Djhuy

Xe đạp
cứ chờ đến khi nào nó gọi,ko phải suốt ruột thêm đau đầu,ko phải dục tốn tiền điện thoại,đến lượt khắc đi nhận xe,và đảm bảo là 60% nhận đc màu mình đặt,40% là nản chí nghe nhân viên nịnh đổi lấy màu khác:D

[K]club

Xe tải
khổ thân bác chủ thread . ko phải anh em otofun ko nhiệt tình đâu mà gần đây có 1 cá nhân nguy hiểm đã làm cho mọi người (thậm chí cả những người yêu piaggio liberty như em) pải nhăn mặt khó chịu như bị ném vào giữa bãi rác thành công vào lúc 12h trưa ngày 42 độ C . Kẻ đó là KẺ_MÀ_AI_CŨNG_BIẾT_LÀ_AI kekekekekeke . Đố bác chủ thread biết là ai !?