Lâm Gia Trang Mem mới ký sự…

tou1368

Xe điện
Phải công nhận tinh thần GLT vô cùng nhiệt huyết..Nhận được lệnh ọp gấp các thành viên có mặt đầy đủ, đúng giờ ( trừ những kụ, mợ ko đến đc hoặc đến muộn..)
Không giống các cuộc ọp thường niên, thường nguyệt khác, cuộc ọp thường nhật của GLT các thành viên bỏ qua màn hỏi thăm sk vì chỉ cần có mẹt là biết khỏe ròai, miễn hỏi…hỏi nhiều, hỏi linh tinh là cụ Tic không thích…
Các thành viên hiểu nhau rất rõ từ sở trường, sở đoản, sở thích, sở ghét và một số loại sở….khác…nên mọi yêu cầu, yêu sách đều được đáp ứng đúng cách để các cụ được hài lòng..nếu cụ Tic có thể đến đúng giờ và chơi tới bến thì cụ ..Z có thể tới muộn về sớm, em chả biết tại sao nhưng gặp cụ thì ấn tượng cặp kính của cụ này,áo quần bảnh bao mày râu nhẵn nhụi (chắc tại vừa cạo râu trước khi ra ọp). Cụ "Chín chưa, chưa chín" thì ham vui nhưng ko được lâu chắc vì sk không cho phép, cụ đến trong bản anh hùng ca và ra trong đi lặng lẽ (ko chào đã lượn roài). Cụ Chủ tịch thì tửu lượng khỏi phải bàn, vì mời cụ cụ toàn từ chối…nên ..cụ chả say bao giờ...ko nhờ cụ Z thì không biết cụ Chủ tịch chính là Cụ Chánh tổng Già Khỏa thân (đoạn này có cần chấm, phẩy ko các cụ mợ nhể) thể trong lao mà tinh thần thì ngoài lao( cụ phải về cho mợ Gấu điểm danh 2 lần mới xin đc visa ọp với LGT 30 phút ) trong cuộc ọp cụ tỏ ra bức xúc và rất nghiêm túc chỉ đạo phương hướng cho các kụ trong LGT làm sao đế không chết đứng khi các Gấu điện thoại tra hỏi các kụ đang ở đâu, nhờ vậy cuộc ọp ẹp trở nên sôi nổi và 30 phút trôi qua nhanh như cách mấy kụ uống hết sạch sành sanh 3 chai rượu vodka vậy..Hôm đó có bao nhiêu cụ tất cả nhỉ : 2 cụ hợp mệnh hỏa (các kụ này khoái màu đỏ), một cụ hàng xóm ( cụ này tậu được Gấu và F2 hơi bị ngon), 1 cụ không bao giờ nằm co (cụ này hát hay) mà mấy cụ nhà miềng hát hay phết đấy..đến bài hit là cái mic chỉ còn nước mic đi đằng míc mà dây đi đằng dây, các kụ nhà ta cạnh tranh còn hơn cả thương trường...rút kinh nghiệm các bài hít lần tới sẽ được yêu cầu theo cấp số nhân để các kụ có thể thoái mái thể hiện tránh gây thương vong không cần thiết và mất đoàn kết nội bộ. Đề xuất các mợ thời gian tới dành thêm thời gian để điều chỉnh lại nội quy, qui định cho các cụ chứ các mợ cứ lơ đi một cái là các kụ lộn xộn hết cả...một cụ nữa, cụ này rất nhiệt tình, làm công việc quản lý mấy bác chim... bay trên trời...hôm trước khoe có con lợn nuôi để dành cho F1 lớn lên đi du học thế mà sau khi chủ trì 2 cuộc ọp về đã thấy đập lợn của con ra roài, đập ra rồi vừa đủ tiền.... mua con lợn đất khác... Em Jadore, mợ này thì không biết chê điểm nào, trẻ trung đấy sức sống chả thế mà từ lúc mem này đến là các kụ chằng còn nhìn nhau chén chú chén anh nữa...Nhưng hâm mộ nhất vẫn là vợ chồng mem LGT, mem vợ đi vắng cũng giao nhiêm vụ cho mem chồng đi ọp điểm danh cho đủ quân số, cụ này cả buổi không phát biểu được ý kiến nào ( chắc trước lúc đi Gấu buộc sợi dây vào cổ chân cụ, gà dọn lên mâm thì hoặc là nướng, hoặc là đã luộc nên cụ chả có cơ hội thả cửa) nhưng cụ cũng tận dụng lúc ko có Gấu đi cùng, cụ rút đt ra chat với chân dài, thỉnh thoảng lại cười tươi như được mùa hoa bưởi. Cuối cùng, tổng kết lại thì vẫn thấy chỉ có cụ XYZ là bản lĩnh cao cường, chỉ có tố chất và bản lĩnh con người như cụ XYZ..... may ra cụ sẽ là người duy nhất có thể đứng trước các kụ trong LGT mà tuyên rằng " TOI SO VO"./.
Vài dòng cảm nhận về quà tặng cuộc sống, mong nhận được sự đồng cảm của các cụ, mợ...có thương em thì đừng hỏi vì sao em " khai thớt chặt mây" các cụ, các mợ nhé!!!

Chỉnh sửa cuối:

xyz

Xe tải
Website
www.xyz.com.vn
ông chủ tịch với ông Khỏa thân mợ tả là 1 đấy...

tou1368

Xe điện
Chết em...thế mà em cứ nghĩ 2 ông hoàn toàn khác nhau, thế thì để em gộp lại thành 1..híc! cảm ơn cụ, em hứa đoạn 2 em sẽ điều chỉnh sao cho râu cụ vểnh ra, cụ ...Z nhé

maybayfun

Xe buýt
Lại một mợ nhà mình là dân chuyên văn xịn ặc ặc mụ tài nữ là gấu của cụ sannhim chị ạ, cái anh đẹp giai hay cười ít nói mà chị nhắc đấy ạ haha =))

Chỉnh sửa cuối:

Tài Nữ

Xe buýt
Lại một mợ nhà mình là dân chuyên văn xịn ặc ặc mụ tài nữ là gấu của cụ sannhim chị ạ, cái anh đẹp giai hay cười ít nói mà chị nhắc đấy ạ haha =))
Kiểu này lần sau mợ này sẽ bị các ông í bí mật ọp chui mất thôi, ai lại tường thuật hết thế này??
Sao anh k có mặt trong bài văn tả í nhỉ??? Sữa của em sao rồi? Hôm nào có để em còn biết!
Này, hay em đổi chữ kí là: Cung cấp sữa Nhật chuyên nghiệp đi! Hôm qua em với My ọp riêng vui cực, hóng k?

xyz

Xe tải
Website
www.xyz.com.vn
đọc xong cái này em thở phào...may quá không làm gì quá đà như mọi khi...không lại lên phương tiện thông tin đại chúng thế này thì chết...kiểu này em lại phải xõa tóc leo lên núi ẩn cư tiếp vậy...lộ quá

tou1368

Xe điện
Kiểu này lần sau mợ này sẽ bị các ông í bí mật ọp chui mất thôi, ai lại tường thuật hết thế này??
Sao anh k có mặt trong bài văn tả í nhỉ??? Sữa của em sao rồi? Hôm nào có để em còn biết!
Này, hay em đổi chữ kí là: Cung cấp sữa Nhật chuyên nghiệp đi! Hôm qua em với My ọp riêng vui cực, hóng k?
kụ maybayfun này về đập lợn của F1 lấy tiền đi ọp đấy mợ ạ.
Cụ Sannhim nhà miềng gương mẫu lém, nói đến chân dài, rượu chè là cụ gạt phắt..nhưng mắt cụ lại sáng long lanh...iem chả biết tại seo...hị..hị..hị...

Chỉnh sửa cuối:

tou1368

Xe điện
đọc xong cái này em thở phào...may quá không làm gì quá đà như mọi khi...không lại lên phương tiện thông tin đại chúng thế này thì chết...kiểu này em lại phải xõa tóc leo lên núi ẩn cư tiếp vậy...lộ quá
Giữ lời hứa với cụ, 3 chữ cuối nhà iem không cho dấu cụ cứ thêm dấu thoải mái, nói sao là tùy ý cụ nhé...=))

Tài Nữ

Xe buýt
Cụ Sannhim nhà miềng gương mẫu lém, nói đến chân dài, rượu chè là cụ gạt phắt..nhưng mắt cụ lại sáng long lanh...iem chả biết tại seo...hị..hị..hị...
Dạ cụ í ngoan đến chừng nào thì trời biết đất biết chứ mình người thường k nắm được đâu ah!
Em đang có ý định nâng cấp Sói, mợ biết chỗ nào uy tín hôk?

Tài Nữ

Xe buýt
Gớm, cụ đã bao giờ biết làm cái gì đâu mà quá đà??? Cụ cứ nói thế ở đâu còn được chứ ở đây, anh em biết tỏng rồi... nói ra mà làm gì?

tou1368

Xe điện
Dạ cụ í ngoan đến chừng nào thì trời biết đất biết chứ mình người thường k nắm được đâu ah!
Em đang có ý định nâng cấp Sói, mợ biết chỗ nào uy tín hôk?
hehe...có thể nâng đời, độ thêm nữa thì chuẩn luôn..nhưng chưa chắc đã chế được quả F1 xinh xắn như avatar nhà miềng đâu ~X(..Thôi, mợ chịu thiệt thòi tí vậy, có cong ở đâu thì cho vào khuôn nắn lại cho thẳng chứ thiết nghĩ chả có cách nào khác đâu mợ ạ :-w

Chỉnh sửa cuối:

tou1368

Xe điện
Bụp...nhuận bút còn chưa nhận đã đòi sửa bài, gỡ bài là sao...Ăn đòn đới..vớ vỉn...

SanNhim

Xe hơi
chết em. mợ khai hết thế này thì lần sau gặp mợ e chả dám nhắn tin với chân dài nữa. gấu nhà e về jết em

ngunhaxac

Xe hơi
HTML:
xyz viết 					[IMG]http://www.otofun.net/images/buttons/viewpost-right.png[/IMG] 				 				đọc xong cái này em thở phào...may quá không làm gì quá đà như mọi khi...không  lại lên phương tiện thông tin đại chúng thế này thì chết...kiểu này em  lại phải xõa tóc leo lên núi ẩn cư tiếp vậy...lộ quá
"làm gì là làm gì thế các cụ? em lính mới muốn làm gì có được làm gì ấy ấy không vậy?

Tài Nữ

Xe buýt
Up cho topic lên nhá! Hôm nay mợ Tou1368 (kim lâu) có gì mới k thế? Hôm qua mợ đi karaoke tay vịn đến mấy giờ đấy? 12h em vẫn léo nhéo...

tou1368

Xe điện
hehe...hqua vừa hát vừa giữ giọng vì có vợ chồng nhà nọ hẹn qua, mãi chả thấy đâu...chán.... nên về sớm lém...có 2h sáng thôi à.. giờ nhà iem tranh thủ chạy qua Tai Mũi Họng khám cái..mất giọng, khản tiếng tối nay lại ko đi karaoke chân vịn được...hé...hé...

tou1368

Xe điện
chết em. mợ khai hết thế này thì lần sau gặp mợ e chả dám nhắn tin với chân dài nữa. gấu nhà e về jết em
hê..hê...cũng may, có cuộc đt lúc đêm trước khi giải tán cụ nói: "tí anh wa đón em" thì em chưa hề nói ai biết đâu...em thề là giữ bí mật cho kụ vụ này..chứ ng cùng một nhà ai lại chơi xấu kụ thế, kụ nhỉ!

tou1368

Xe điện
Mợ Tài Nữ! F1 còn nhỏ nên thông cảm được nhưng mợ rút kinh nghiệm..mình trông con nhiều chứ Sói chả mấy khi nên lần tới mợ cứ để Sói ở nhà chăm F1 đi xõa với hội cho biết thế nào là : niềm vui nhân đôi, mợ nhé...hẹ..hẹ..

tou1368

Xe điện
Kính gởi kụ Ngủ nhà xác!
Kụ cứ mạnh dạn tham gia là tất ngẫu dĩ nhẽ sẽ được làm gì ấy ấy, làm xong sẽ thấy cái ấy ấy ko thể làm gì.. chuyện thường tình ở LGT đới ạ..>:)

Chỉnh sửa cuối:

tou1368

Xe điện
Up cho topic lên nhá! Hôm nay mợ Tou1368 (kim lâu) có gì mới k thế? Hôm qua mợ đi karaoke tay vịn đến mấy giờ đấy? 12h em vẫn léo nhéo...
ko phải (kim lâu) cái nè là nhất tài lộc phát đới...mợ tra google đê mấy em số này đẹp diệu dàng mà ko chói lóa đới :-bd. up topic ah? còn đang chưa nghĩ ra được topic nào đọc xong là sợ vãi chưởng đây ...mợ nghĩ giùm cái nhá...hihihi