[Thảo luận] Mẹo chụp ảnh, quay film xxx mà ko sợ bị phát hiện

ThienRacer

Xe buýt
Dạ là thế này: Cháu xem film mỹ nhiều, nên học đc cách quay film bằng đt của thám tử mà ko bị phát hiện. Các cụ cùng "tu" voka vs cháu nhé.

- Các cụ nhớ tắt Flash đi nhé
- Khi bị tóm, lấy đt ra bật quay học chụp
- Mình giả vờ đưa lên tay nghe để chụp cái hình hoặc quay xxx để biết mặt
--> từ đây các cụ có thể ghi âm khi cầm đt trên tay thoải mái cho rõ vì xxx ko nghi ngờ nữa

Các cụ nhớ voka cho cháu nhé!

Chỉnh sửa cuối:

mới lái

Xe tải
quay thế vu vơ lắm không rõ nên không nói lên điều gì đâu ạ

robotfpt

Xe tải
Ý của kụ í là nếu xxx áp sát sớm thì giả vờ móc điện thoại ra nghe, gọi, nhắn tin nhưng thực chất là bật video hoặc ghi âm để tác nghiệp, sau đó bỏ vào túi áo (nếu ghi âm) hoặc cầm tay và ngửa ống kính lên (nếu quay), phải thế ko kụ chủ thớt

binhke

Xe buýt
Ý của kụ í là nếu xxx áp sát sớm thì giả vờ móc điện thoại ra nghe, gọi, nhắn tin nhưng thực chất là bật video hoặc ghi âm để tác nghiệp, sau đó bỏ vào túi áo (nếu ghi âm) hoặc cầm tay và ngửa ống kính lên (nếu quay), phải thế ko kụ chủ thớt
cháu cũng đồng ý kiến , đt bật sẵn quay hoặc ghi âm, cầm dt trên tay , sao cho màn hình úp vào lòng bàn tay,là lúc đấy camera nó quay ra rồi , thao hồ tác nghiệp . chắc mình cầm đt ở tay nó ko cấm đâu , và cũng chẳng có quyền kiểm tra đt của mình .

kdrongviet

Xe buýt
Website
thuymocgroup.com
cháu cũng đồng ý kiến , đt bật sẵn quay hoặc ghi âm, cầm dt trên tay , sao cho màn hình úp vào lòng bàn tay,là lúc đấy camera nó quay ra rồi , thao hồ tác nghiệp . chắc mình cầm đt ở tay nó ko cấm đâu , và cũng chẳng có quyền kiểm tra đt của mình .
Nhưng khi hăng hái tranh luận với xxx thói quen trình bày vung tay thì hình ảnh còn ra cái gì nữa ạ? chưa nói đến chuyện hăng quá quên mất mình đang quay thì lộ hết hang X_X

Mitsumi

Xe buýt
em nghĩ là khôgn nên quay! dễ lộ hàng lắm!
ghi âm rồi chụp ảnh lại có khi lại hay nhất! :D

Ferrari horse

[Tịch thu bằng lái]
Em có quả camera giống hệt bút máy ( Đi Tân Thanh- Lạng Sơn mua 600k)
Chỉ việc cài sẵn túi áo ngực , xxx không biết được .

niceshot

Xe container
Mục đich ghi âm, quay phim, chụp ảnh của các cụ khi bị xxx vẫy là gì?

- Nếu để "dọa" xxx thì các cụ cứ làm công khai, việc gì phải dấu diếm. xxx ko có quyền cấm anh em ta ghi âm, quay phim, chụp ảnh!

- Nếu để bẫy xxx thì lại là chuyện khác! khi đó không chỉ cần kỹ năng ghi âm, quay, chụp lén thông thường mà còn cần kỹ năng chém gió, kích động ... để xxx dấn sâu vào vi phạm nữa.

trancongdung

Xe điện
cụ nói chí phải. em voska cu luôn.

- Nếu để "dọa" xxx thì các cụ cứ làm công khai, việc gì phải dấu diếm. xxx ko có quyền cấm anh em ta ghi âm, quay phim, chụp ảnh!

- Nếu để bẫy xxx thì lại là chuyện khác! khi đó không chỉ cần kỹ năng ghi âm, quay, chụp lén thông thường mà còn cần kỹ năng chém gió, kích động ... để xxx dấn sâu vào vi phạm nữa.

SU31

Xe tải
Trước khi làm việc với xxx em cầm điện thoại ra tay rồi nói, xin phép đồng chí trung tá/đại uý/thượng sỹ...xxx + cả họ và tên của xxx....cho tôi được ghi âm/quay phim cuộc nói chuyện này....
Thế là xxx cũng vãi hàng ra rồi, khi đó xxx cũng chắng dám đánh đòn phủ đầu với mình nữa đâu....cần ghì phải lén lút....

verybadrat

Xe hơi

Trước khi làm việc với xxx em cầm điện thoại ra tay rồi nói, xin phép đồng chí trung tá/đại uý/thượng sỹ...xxx + cả họ và tên của xxx....cho tôi được ghi âm/quay phim cuộc nói chuyện này....
Thế là xxx cũng vãi hàng ra rồi, khi đó xxx cũng chắng dám đánh đòn phủ đầu với mình nữa đâu....cần ghì phải lén lút....
Hai cụ nói đúng ạ.
Em nhớ trên mạng cũng đã có 1 cụ béo béo, đặt camera lên nắp ca-pô quay công khai. Cụ ấy thắng ngon lành cành đào luôn.

ThienRacer

Xe buýt
Ý cháu chỉ muốn ghi lại rồi đưa lên OF mình thưởng thức thôi
vs lại xxx biết mình ghi âm công khai thì sẽ nói chuyện vs mình kiểu khác, rất khó bắt lỗi của xxx cụ ah

SU31

Xe tải
Ý cháu chỉ muốn ghi lại rồi đưa lên OF mình thưởng thức thôi
vs lại xxx biết mình ghi âm công khai thì sẽ nói chuyện vs mình kiểu khác, rất khó bắt lỗi của xxx cụ ah
Thực ra xxx cũng là con người, chúng ta không nên đưa xxx vào bẫy, đúng với tinh thần OF các bạn hãy tuân thủ đúng luật lệ GT, hãy lái xe với cả trái tim......., nếu mình vi phạm thì mình nhận lỗi chấp nhận lập BB(không việc gì phải ghi âm/quay phim làm gì).
Mình đang nói trên khía cạnh bị xxx bẫy và xxx ăn bẩn, xxx hù dọa phủ đầu cánh lái xe non gan mà thôi.
Có nhiều trên OF đều thú nhận rằng khi bị xxx vịn đều bị run dẫn đến bị xxx hù dọa phủ đầu(doa tạm giữ xe/tạm giữ bằng/nói vống mức phạt lên cao....) đấy thôi..

master89

Xe hơi
vodka cụ rùi nhá :D

Maybach Tàu

Xe container

Chuẩn, các đây 2 năm sếp xxx nói trên báo là mọi người đều có quyền tố giác mà, nếu là em cứ quay trực tuyến. Cửa thắng là cao:D

Ngoc Phan XLS

Xe container
Thực ra xxx cũng là con người, chúng ta không nên đưa xxx vào bẫy, đúng với tinh thần OF các bạn hãy tuân thủ đúng luật lệ GT, hãy lái xe với cả trái tim......., nếu mình vi phạm thì mình nhận lỗi chấp nhận lập BB(không việc gì phải ghi âm/quay phim làm gì).
Mình đang nói trên khía cạnh bị xxx bẫy và xxx ăn bẩn, xxx hù dọa phủ đầu cánh lái xe non gan mà thôi.
Có nhiều trên OF đều thú nhận rằng khi bị xxx vịn đều bị run dẫn đến bị xxx hù dọa phủ đầu(doa tạm giữ xe/tạm giữ bằng/nói vống mức phạt lên cao....) đấy thôi..
:D
Tại sao cụ lại gọi là đưa xxx vào bẫy nhỉ?

Em nhớ có Báo còn viết bài khiển trách (chả biết là tử tế với xxx hay làm thế để kích dân chửi) dân bẫy xxx bằng cách hối lộ tiền rồi quay phim chụp ảnh!

xxx mà làm việc nghiêm chỉnh thì cụ có dựng thành Phim Nhưa càng vui chứ quay với ghi âm le tẻ là gì đâu!

Em thường xuyên bật ghi âm của điện thoại đút túi ngực trước khi lấy giấy tờ xe đưa xxx kiểm tra!

Rất nhiều lần xxx chơi bẩn kiểu bắt lại khép tội này không xong lại quay sang tội khác, tiền hậu bất nhất!

Chưa kể ăn nói thô tục, chửi rủa thì càng đáng chết!

Chả oan ức gì cả!