Thảo luận MG và chính sách hậu mãi có thực sự yên tâm

semiworker

Xe tải
Vụ MG HS 2.0 liên tục lỗi, CĐM bình luận: 'Không ngại xe Trung Quốc, nhưng dịch vụ không tốt là cực kỳ chán ghét'

Em cũng định làm con xem thế nào mà thấy cụ nào kêu xe lỗi vẫn mang ra bán thế này thì cũng căng các cụ nhỉ:)

thuyphongthanh

Xe lăn
Dũng cảm lắm mới dám mua xe này đó cụ.Ngoài những lỗi có thể gặp như trong bài báo cụ còn bị anh em bạn bè,đồng nghiệp,vợ con soi mói,chì chiết,mỉa mai hay đơn giản là hỏi han quá nhiều khi cụ mua cái xe tên Anh,hồn Tầu.

semiworker

Xe tải
Dũng cảm lắm mới dám mua xe này đó cụ.Ngoài những lỗi có thể gặp như trong bài báo cụ còn bị anh em bạn bè,đồng nghiệp,vợ con soi mói,chì chiết,mỉa mai hay đơn giản là hỏi han quá nhiều khi cụ mua cái xe tên Anh,hồn Tầu.
vế sau e không nói, cái đó tùy quan điểm mỗi người thôi cụ, nhưng quan trọng xe để đi đảm bảo an toàn và hỗ trợ người dùng cụ ạ

Dream8x

Xe máy
Chắc ở ngoài đời mặc cảm tự ti lắm nhỉ ?
Cái xe thôi mà sợ nói nọ kia, có cần tư vấn tâm lý thêm ko.
Mạnh mẽ lên thanh niên.

kaku223223

Xe tăng
Chắc ở ngoài đời mặc cảm tự ti lắm nhỉ ?
Cái xe thôi mà sợ nói nọ kia, có cần tư vấn tâm lý thêm ko.
Mạnh mẽ lên thanh niên.
Cá nhân nào cũng chịu sự ràng buộc của các góc nhìn và quy chuẩn đạo đức xã hội. 100 thằng ở truồng, thì thằng mặc quần áo là thằng dị biệt.
Xe tàu đã có tiếng xấu ở việt nam, thằng tàu có tiếng thâm cả nghìn năm. Lại còn bán ngang giá xe nhật thì thiên hạ nó chả chửi cho.

Bác mạnh mẽ chác nhà toàn đồ quốc mẫu nhỉ

Dream8x

Xe máy
Cá nhân nào cũng chịu sự ràng buộc của các góc nhìn và quy chuẩn đạo đức xã hội. 100 thằng ở truồng, thì thằng mặc quần áo là thằng dị biệt.
Xe tàu đã có tiếng xấu ở việt nam, thằng tàu có tiếng thâm cả nghìn năm. Lại còn bán ngang giá xe nhật thì thiên hạ nó chả chửi cho.

Bác mạnh mẽ chác nhà toàn đồ quốc mẫu nhỉ
Từ 1 cái phương tiện mà lên thành quy chuẩn đạo đức xã hội ??? Anh đánh tráo khái niệm cũng phải học thêm nhiều đấy.
Cái nào p/p thì tôi mua, mẫu quốc hay mẹ quốc nào cũng thế, thằng chụp mũ mới là thằng nhân cách kém. Tiền tôi tôi xài, ko đi ăn xin, ăn bẩn mới là đáng quý.
Còn xe nào ngang giá xe Nhật, anh mới ở trên núi về à ?
Chất lượng khẳng định ko có cửa so với Nhật, nhưng nó rẻ, độ bền đủ dùng. Vậy thì mua cũng ko vấn đề.
Cứ có cạnh tranh thì mới tốt cho người tiêu dùng.

kaku223223

Xe tăng
Từ 1 cái phương tiện mà lên thành quy chuẩn đạo đức xã hội ??? Anh đánh tráo khái niệm cũng phải học thêm nhiều đấy.
Cái nào p/p thì tôi mua, mẫu quốc hay mẹ quốc nào cũng thế, thằng chụp mũ mới là thằng nhân cách kém. Tiền tôi tôi xài, ko đi ăn xin, ăn bẩn mới là đáng quý.
Còn xe nào ngang giá xe Nhật, anh mới ở trên núi về à ?
Chất lượng khẳng định ko có cửa so với Nhật, nhưng nó rẻ, độ bền đủ dùng. Vậy thì mua cũng ko vấn đề.
Cứ có cạnh tranh thì mới tốt cho người tiêu dùng.
Anh dốt, ko hiểu vấn đề, nói 1 hiểu có 0.1, chứ ko phải ng khác đánh tráo khái niệm đâu. Anh đừng đi học thêm, mà nên học lại căn bản.
tự dưng anh nói anh nhân cách kém làm rì. Đã có ai nặng nhời đâu hihi.
Tiền anh anh cứ xài, Đứa lào nói xỏ nói xiên anh cứ cầm tiền táng vào mặt nó cho tôi. Là tôi chăng hạn. Chứ táng vào xe tàu đã ko sang lại còn lo ngay ngáy, phí nhắm.

chụp cái ảnh xe tàu của anh lên tui được mở mang đầu óc zới nha.

kanishi

Xe điện
Website
tcb100k.com
em suýt múc MG ZS đấy, nếu sale nhiệt tình hơn chút chắc múc rồi
nhưng sau lại thấy sale của Mitsu nhiệt tình hơn nên lỡ hẹn với MG :))

hoangAudi

Xe máy
Cũng cho hãng cơ hội để giải quyết vấn đề xem như thế nào.
P/s. Xe nước nào thì nhà nước cũng lợi nguyên ít nhất 1 con rồi.

Arienth

Xe hơi
Trước cháu mua con xe phân khối lớn Benelli được quảng cáo là thương hiệu Italia được tàu khựa mua lại
Nhìn thì đẹp chứ mua về thì hối hận vô cùng. Động cơ yếu, gào to, khung xe kim loại kém chất lượng... vân vân mây mây.
Nghe thì nhiều công nghệ nhưng thực tế độ tin cậy và chất lượng rất kém.
Cháu khuyên cụ đừng dại khờ như cháu. Lúc bán lại rẻ như cho mà chẳng mấy ai quan tâm.

kachiphoto

Xe hơi
Website
phieumedia.vn
Không hiểu các hãng xe có phải ký quỹ ở VN để đảm bảo chính sách hậu mãi ko các cụ?

kaku223223

Xe tăng
Chào, tôi tên là Maria, tôi từ Ukraine. Chúng ta không có nhiều tiền trong gia đình. Tôi đã để cho cơ thể con vượt qua webcam. Nếu bạn quan tâm, vô đi, tôi sẽ rất vui được gặp và nói chuyện với những người đàn ông từ các quốc gia khác! Bạn có thể xem nó miễn phí.
https://dicej.datedats2.com/?utm_source=617b06dcac88f&track=Maria2002 Nickname của tôi là Maria2002

Ảo nhờ

TigerNo.1

Xe tăng
Website
dili.com.vn
nghe nói HS 2.0 thôi, còn 1.5 thì ngon lành cành đào, lỗi radar gì thôi mà xử lý chậm quá

TigerNo.1

Xe tăng
Website
dili.com.vn

namphong12

Xe container
Định kiến về xe Tàu ở Việt Nam còn lớn lắm. Option có nhiều, mẫu mã có đẹp nhưng giá bán bằng xe Nhật, Hàn thì khó bán lắm. Muốn thành công ôtô Tàu nên đi theo con đường xe máy tàu ngày xưa. Làm cái xe thật bóng bẩy, option ít, chất lượng vừa phải cũng dc, nhưng giá phải thật rẻ ( cả lăn bánh 200 củ). Thì sẽ vợt được kha khá khách hàng. Những gia đình ở quê, những cậu choai choai muốn có ôtô đi cua gái.

kaku223223

Xe tăng
Định kiến về xe Tàu ở Việt Nam còn lớn lắm. Option có nhiều, mẫu mã có đẹp nhưng giá bán bằng xe Nhật, Hàn thì khó bán lắm. Muốn thành công ôtô Tàu nên đi theo con đường xe máy tàu ngày xưa. Làm cái xe thật bóng bẩy, option ít, chất lượng vừa phải cũng dc, nhưng giá phải thật rẻ ( cả lăn bánh 200 củ). Thì sẽ vợt được kha khá khách hàng. Những gia đình ở quê, những cậu choai choai muốn có ôtô đi cua gái.
Xe máy ít tiêu chuẩn, ít điều kiện ràng buộc, nên cắt bớt, làm đểu, làm lởm được. Đi không được thì dắt, đi chậm rơi bánh chẳng sao.

Chứ xe Oto nhiều tiêu chuẩn, chết máy giữa đường còn tốn tiền thêm. chưa kể chạy nhanh, rớt bánh là oẳng. Làm đểu chưa chắc Trung Quốc nó đã cho xuất xưởng chứ chưa kể nhập được vào VN.

Chưa kể càng to càng nặng thì sức bền vật liệu càng yêu cầu cao. Làm lởm phát 3-6 tháng là lòi ngay

TigerNo.1

Xe tăng
Website
dili.com.vn

TigerNo.1

Xe tăng
Website
dili.com.vn
Nghĩ Thế này thì chết. Hại dân.
May mà MG tàu nó xuất đi Thái, Anh, Úc chạy rần rần

huyshisha

Xe buýt
B
Bác chơi đồ ít thôi :))))) bác có biết MG nó đổ bao tiền xây dựng showroom khắp cả nước ko mà làm con xe chất lượng kém để giảm giá thành? Suy nghĩ như bác là hoàn toàn đi ngược lại thời đại và bị đào thải đó. Giờ người tiêu dùng khôn lắm, của ôi dù rẻ họ cũng ko mua đâu.

Sent from SM-N950N via OTOFUN