Thảo luận Minigame: Biết cách Toyota chuyển mình tại VMS 2022 trúng ngay giải tiền mặt lên đến 3.000.000đ

phamthuong0909

Xe buýt
Chắc chất lượng tiệm cận, siêu xe rồi! Hết chiện so 1 con thiết kế bán toàn cầu, với con cho vùng trũng lạc hậu, còn khen ngon hơn thì cũng đủ hiểu trình các a dồi.
Tém tém lại
thế em chạy thấy ngon em phải chê cho đúng chất lượng vùng trũng à ?

songsong

Xe buýt
Chắc chất lượng tiệm cận, siêu xe rồi! Hết chiện so 1 con thiết kế bán toàn cầu, với con cho vùng trũng lạc hậu, còn khen ngon hơn thì cũng đủ hiểu trình các a dồi.
Tém tém lại
Anh trai lại chê bai trẻ trâu rồi anh trai. Anh đi xe gì anh chụp Cavec với Cmnd gửi em xem rồi anh hãy chê bai.
Veloz em mua cho cty chạy, em chạy thấy đánh lái khá Ok. Đợt rồi em chạy Crv 2020 3 ngày em thấy đánh lái bồng bềnh văng người lắm. Còn xe thì em đang đi Bmw mỗi ngày, anh thích đua ko em vác ra đua :)

sweetlightvn

Xe buýt
Anh trai lại chê bai trẻ trâu rồi anh trai. Anh đi xe gì anh chụp Cavec với Cmnd gửi em xem rồi anh hãy chê bai.
Veloz em mua cho cty chạy, em chạy thấy đánh lái khá Ok. Đợt rồi em chạy Crv 2020 3 ngày em thấy đánh lái bồng bềnh văng người lắm. Còn xe thì em đang đi Bmw mỗi ngày, anh thích đua ko em vác ra đua :)
Kèo đua nghe hấp dẫn quớ! =))

thanhvy.08

Xe buýt
Chưa dễ về VN ngay đâu. Các con giời đừng cố chờ, tập trung VF... gì đó trước đi 🆒
Sao cái thứ gì chúng Ta cũng thua và sau Thái thế nhỉ?
Con Rồng Cháu Tiên ở đâu? Ngày nay tuy chưa tiến hóa thành Rồng Châu Á thì ít ra cũng nhìn giống Thằn Lằn... Thái chỉ là con Giun...thế quái nào từ Nông Thủy Sản, cho đến con xe 1 tới 4b cũng thua...mà thua xa :mad:

VuongLinh19

Xe buýt
Con Rồng Cháu Tiên ở đâu? Ngày nay tuy chưa tiến hóa thành Rồng Châu Á thì ít ra cũng nhìn giống Thằn Lằn... Thái chỉ là con Giun...thế quái nào từ Nông Thủy Sản, cho đến con xe 1 tới 4b cũng thua...mà thua xa :mad:
Ủa , vậy bác ko biết VN mình chiến tranh bao nhiêu năm ? đóng cửa chơi 1 mình bao nhiêu năm?
mình cần ít nhất 1 thế hệ ( khoảng F1 của mình ) may ra mới bắt kịp Thái ......

xepdap

Xe buýt
Ủa , vậy bác ko biết VN mình chiến tranh bao nhiêu năm ? đóng cửa chơi 1 mình bao nhiêu năm?
mình cần ít nhất 1 thế hệ ( khoảng F1 của mình ) may ra mới bắt kịp Thái ......
bác thông cảm, đất nước vừa bước qua chiến tranh, mọi thứ còn khó khăn :D
mà thằng Thái xài nghịch chi cho phiền thak, cùng hệ có khi ae đánh về VN ngay trong ngày, phục vụ Con Rồng Cháu Tiên roài...

Xì trum 2014

Xe buýt
Bác phải nói rõ là mặt hàng nào. Thua Thái là 7-10 năm trước.
Ngành công nghệ cao, Vn đang xuất khẩu đâu đó gấp 7 lần Thái, còn ô tô chỉ nên cố tự chủ trong nước thôi vì ngành này tốn tài nguyên với năng lượng, mà giá trị chẳng đáng bao nhiêu.

finish.1

Xe tải
Ngành công nghệ cao, Vn đang xuất khẩu đâu đó gấp 7 lần Thái, còn ô tô chỉ nên cố tự chủ trong nước thôi vì ngành này tốn tài nguyên với năng lượng, mà giá trị chẳng đáng bao nhiêu.
CN cao nào mình cũng chưa biết, thật là vậy! Còn cơm áo hằng ngày đi Chợ ở đây thấy đa số hàng Chữ Việt nhưng nhìn kỹ thì Product of Thailan hay China.
Từ Gạo, nước mắm, ...đến cả mắm tôm...ức chế lắm :(

Sai rồi bác
Nói về giá xe thì chúng ta phải tự hào ko thua kém bất kì nước nào trên thế giới
Phải vung tiền tỉ mua xe, mua 1 con bonus cho nhà nước 1 con luôn, chứ lèo tèo tiền triệu như 3 thằng Thái gay thì mất hình tượng con Rồng cháu tiên của dân tộc mình quá.
Bác phải thấy tự hào mới đúng chứ :P

Bác này hơi bị tự tin như mấy bác mê đá banh :) cứ bô bô h là cho Thái đem cần xé lượm banh khi gặp VN ...?
Khi đánh giá hơn hay thua thì ko nhìn vào 1 vài ngành mà phải nhìn vào Tổng thể , Vĩ mô...
Cũng giống như có anh bạn đi làm bên Indonesia ..làm ở cái tỉnh tào lao nào đó nghèo rồi đánh giá Indo thua VN ..??
Nhìn vào GDP của người ta đi rồi tính thử nhiêu năm nữa mình bắt kịp người ta nhe...
Đá banh thì h thắng Thái rồi đó nhưng thắng chưa thuyết phục vẫn còn gì đó dưới dưới...ráng chừng 1

Chính khí Đường

[Tịch thu bằng lái]
18p để còm phát cuối.

TranHoan.Qn

Xe công OF
Bẩm CCCM, giờ vàng đã điểm. Em xin phép dừng nhận câu trả lời của đợt Minigame lần này ạ. Chúc CCCM may mắn :D