Thảo luận Mitsubishi attrage 2016 cũ cần tư vấn.

long14021992

Đi bộ
Chào các bác. em mới mua con mitsubishi attrage 2016 cũ chạy 68.000km. Mục đích sử dụng là chạy dịch vụ trong phố, ít đi cao tốc và phục vụ gia đình là chính. Cho em hỏi lúc mua về có cần thay hết dầu máy với dầu hộp số không ạ. Bao lâu phải thay dầu hộp số, Dây đai CVT có bền không bao lâu phải thay. Xe này có tính năng ẩn j không. Và có gara nào ở Hà Nội chuyên sửa dòng này không. Em ở Hoàn Kiếm ạ. Bác nào dùng rồi xin đánh giá chia sẻ kinh nghiệm, em cảm ơn.

Trai99

Đi bộ
Chào các bác. em mới mua con mitsubishi attrage 2016 cũ chạy 68.000km. Mục đích sử dụng là chạy dịch vụ trong phố, ít đi cao tốc và phục vụ gia đình là chính. Cho em hỏi lúc mua về có cần thay hết dầu máy với dầu hộp số không ạ. Bao lâu phải thay dầu hộp số, Dây đai CVT có bền không bao lâu phải thay. Xe này có tính năng ẩn j không. Và có gara nào ở Hà Nội chuyên sửa dòng này không. Em ở Hoàn Kiếm ạ. Bác nào dùng rồi xin đánh giá chia sẻ kinh nghiệm, em cảm ơn.
1. Cụ hỏi xem chủ xe bảo dưỡng mức nào, đủ 5000km thì thay dầu máy. Còn dầu hộp số cứ 8v - 10v thì thay cũng được.
2. Dây đai CVT e thấy ít bài báo lỗi nọ kia lắm
3. Option xe hơi nghèo nàn
4. Ngoài HN nhiều gara mà, nghe nói có gara An Dân dưới Sa Đôi uy tín đó cụ!

Sent from SM-G955N via OTOFUN

long14021992

Đi bộ
1. Cụ hỏi xem chủ xe bảo dưỡng mức nào, đủ 5000km thì thay dầu máy. Còn dầu hộp số cứ 8v - 10v thì thay cũng được.
2. Dây đai CVT e thấy ít bài báo lỗi nọ kia lắm
3. Option xe hơi nghèo nàn
4. Ngoài HN nhiều gara mà, nghe nói có gara An Dân dưới Sa Đôi uy tín đó cụ!

Sent from SM-G955N via OTOFUN
em mua của showroom cụ à. em ở Hoàn Kiếm xuống Sa đôi cũng hơi xa ạ. cảm ơn cụ, cụ biết gara nào gần hoàn kiếm không.