Mitsubishi Lancer iO-Mazda3Speed: Các cụ chọn ai

Trader

Xe máy
Mit sẽ được em ưu tiên.

Linh_piano

Xe điện
1 phiếu cho Mit

phi_civic

Xe đạp
cọp & pas ;))

Khoe xe Mitsubishi IO Ralliart

Thấy tình hình box xe buồn quá, em làm cái liveshow cho xôm tụ

Hehe cuối tuần rồi lại rảnh, nên vác máy ra chụp vợ 2 lên hầu mấy bác đây. Tuy thời gian chung sống còn ngắn ngủi nhưng có rất nhiều sự kiện cũng như em bị nhiều em khác ve vãn quá. Tuy nhiên tới thời điểm này vẫn trung kiên một lòng với em ấy. Xin giới thiệu các bác em Lancer IO 2.0 nhập khẩu Đài Loan, một trong 4 chiếc full option duy nhất nhập về (thông tin từ Đc Tuấn Kylin)

Xe em hiện hạ gầm bằng bộ Coilover của Tein dòng Super Street, có thể nâng cao thấp và chỉnh cứng mềm tùy ý. Hồi xưa để thấp quá, sau sự cố khi off với MFC em nâng lên một tí bây giờ là chuẩn không cần chỉnh dzồi

Xe em gắn thêm cái EVO X spoiler, còn cái duck tail có sẵn theo xe - Cặp đèn hậu LED OEM luôn. Ban đêm nhìn đẹp lắm

Còn cái Vortex Genererator em hốt ở Mã Lai về hệ hệ

Biển số xe mua mất 2k Mẽo - Cái camera zin xấu quá, em làm luôn quả Full HD của pyle từ Mẽo về luôn. Ngon!

Nguyên cây bô catback Magnaflow nhập nguyen dàn từ Mẽo về, không cưa đẽo cắt gọt gì. Tiếng bô thì anhem MFC nghe hết rồi nhoen

Vô lăng zin của Evo X, tất cả các phím chức năng và airbag hoạt động tốt - Hôm trước khoe với kingo qua sms mà ổng chảy nước miếng ướt luôn điện thoại của em

Ghế da nguyên bản có thêu chữ IO riêng biệt của dòng xe

Em khoái âm thanh hình ảnh đẹp, nên cái đầu đài loan theo xe được thay bằng em Pioneer 4400 có đủ bluetooth, handsfree, pandora, ipod đủ thể loại. Chơi luôn cục vietmap nữa cho mấy đợt đi xa haaha.

Cốp sau khá rộng và hị hị, góc bên trái là nơi sản sinh tiếng ầm ĩ đó ah

Cận cảnh tí, subwoofer Infinity 12" trong hộp đựng OEM, không tốn diện tích nhé

Cận cảnh thêm tí của em bé công suất 1200w

Toàn cảnh bảng điều khiển trung tâm và taplo, chú ý kiếng hậu chống chói tự động nha

Bộ chân ga/phanh và nghỉ của Ralliart nè|

Cửa sổ trời thoáng mát và sang trọng

Hai màn hình phía sau là theo xe từ Đài Loan về chứ k phải em gắn nha

Trái tim em nó với K&N Short ram Intake, Allutec self-balanced underdrive pulley, allutec strut bar, Raizin Battery booster và vài thứ linh tinh khác\

Bộ thắng đĩa bấm lỗ và má phanh gốm của Stoptech ah, đi cùng bộ mâm Advan chính hãng Mitsu cho xe ralliart

Đèn Bi-xenon projector và AFS nguyên bản nhé - Cái này xe full option mới có, IO thường không có đâu

BOnus tấm cuối art tí

Màn trình diễn xin tạm hết. Các câu hỏi và lời khen ngợi luôn được chào đón hị hị​

Khonghieu

Xe container
Mazda tuổi gì ạ. Lancer IO nó là đẳng cấp khác mà.

scr2011

Xe buýt
Mình đãn nhìn IO nhiều nhưng công nhận bản Full option cung khác ,cộng thêm cu củ độ nhiều quá

Truongcb86

Xe tải
IO là niềm ao ước được ra riêng bấy lâu nay của e, mỗi lần ngắm đều thấy đẹp. và chất từ trong ra ngoài.