Mitsubishi Mirage Ralliart giới thiệu tại Việt Nam với giá 520 triệu

Leex

Xe đạp
Tuần rồi Mitsubishi giới thiệu phiên bản Mirage Ralliart mà forum mình chưa có thông tin nên em trích lại để các cụ nắm và cùng thảo luận ạ.

Mirage Ralliart giá cao hơn mẫu CVT có 10 triệu mà nhiều đồ chơi hơn, xem ra cũng hấp dẫn nhỉ!

Nguồn từ Vinastar:

Ra mắt từ tháng 11 năm 2013, Mitsubishi Mirage đã nhanh chóng giành được sự ưu ái từ người tiêu dùng Việt Nam nhờ những ưu điểm về khả năng tiết kiệm nhiên liệu vượt trội, dễ điều khiển và vận hành linh hoạt cùng với không gian nội thất rộng rãi ngạc nhiên.

Tháng 04/2014, Vina Star Motors tiếp tục giới thiệu phiên bản Mirage Ralliart với những điểm nhấn trong thiết kế ngoại thất và nội thất nhằm mang đến hình ảnh mới thể thao, thanh lịch hơn cho Mitsubishi Mirage cũng như thêm sự lựa chọn cho khách hàng.

Tiếp tục duy trì những công nghệ và trang bị tiên tiến được người tiêu dùng đánh giá cao và đã mang lại thành công ban đầu cho mẫu xe nhỏ, Mitsubishi Mirage nay càng hấp dẫn hơn với phiên bản Ralliart trẻ trung, năng động. Về ngoại thất, Mitsubishi Mirage Ralliart nổi bật với những trang bị mang đậm dấu ấn thương hiệu xe đua danh tiếng Ralliart như: viền trang trí cản trước, ốp cản trước, ốp đèn sương mù, ốp trang trí bệ cửa, ốp lườn xe, ốp cản sau, tem xe Ralliart, ốp nắp bình xăng Ralliart, viền trang trí cửa sau, cánh lướt gió sau. Nội thất xe còn ấn tượng hơn với viền trang trí đồng hồ, tấm lót sàn khoang hành lý và tay nắm cần số Ralliart.

Sở hữu nhiều điểm mới trong nội thất và ngoại thất, Mirage Ralliart chắc chắn sẽ làm hài lòng những người yêu mến mẫu hatchback tiên tiến và sẽ là một lựa chọn đáng cân nhắc cho những khách hàng tìm kiếm một chiếc xe cỡ nhỏ với kiểu dáng ấn tượng hơn mà vẫn tiết kiệm và tiện dụng. Mitsubishi Mirage Ralliart là mẫu xe Nhật Bản được nhập khẩu nguyên chiếc với mức giá rất hấp dẫn: 520 triệu (đã bao gồm VAT).

tranhungbkk54

Xe hơi
em thấy giá cao quá cụ ah...em thấy con này vs con su Swi giá trên zoi quá

hattrick

Xe buýt
e cảm thấy ổn hơn mua yaris cũ 2009, nhất là quả máy CVT:x

ngamban

Xe điện
Em cũng oánh giá em này cái hộp số CVT là rất có giá trị đới ợ. Cảm giác vận hành so với AT 4 cấp kiểu cũ của một số em cùng phân khúc sướng hơn nhiều ợ.

chicharity

Đi bộ
từ chiếc xe MIRAGE CVT bình thường lên Mirage Ralliart cũng hơn 10tr rồi. bây giờ ra sẳn phiên bản Ralliart , tiện quá... full option luôn.... mà không biết có hỗ trợ âm thanh trên vô lăng ko vậy Bác

BÌNH-SADACO

Xe hơi
từ chiếc xe MIRAGE CVT bình thường lên Mirage Ralliart cũng hơn 10tr rồi. bây giờ ra sẳn phiên bản Ralliart , tiện quá... full option luôn.... mà không biết có hỗ trợ âm thanh trên vô lăng ko vậy Bác
-Bản này ko có tích hợp trên vô lăng nhé bác.Mỉage hiện đang có chính sách giá tốt cho các bác rước em nó đấy ạ.

sonyLTH 28

Xe tải
Phải nói là đẹp, nam tính.

khai1984

Xe hơi
Xin đẹp thật, giá cũng hợp lý đấy chứ

prthainn

Xe đạp
Cụ chủ thớt cho em xin cái giá tốt nhất vào chỗ kín. Em đang ngâm sờ kíu em này.

taxisontay

Xe máy
E thấy có mỗi chữ Ralliart trên cần số =))