mitsubishi mới nhập

soncrown

Xe buýt
Số 5, đường Trần Quốc Nghiễn, Hạ Long, Quảng Ninh
Em này là Lancer thường.
Cái bác gọi sport là Evo X,phiên bản tính năng cao của em nó :D
Ý em không phải thế bác ạ, em xem trên trang Web của nó nếu bản EX thường thì vành 15 còn bản EX GT thì vành 18 ( ở bắc mỹ em này là GTS) giá tại bắc mỹ là: 19200 usd http://www.mitsubishicars.com/MMNA/jsp/build.do?modelId=100014&loc=en-us còn tại nhật là khoảng 2 triệu yên
Hôm qua em đã rước em này về dinh rồi hình em nó đây ạ

Em đang post hình thì mạng bị lỗi, mai gửi tiếp cho các bác coi nhé(b)
Cảm nhận ban đầu của em là:
1. Rất sướng :21: :21: :21: chắc là có vợ mới
2. Đánh giá tổng quan hình thức: Hơi ngắn, mình dầy ( mình cá trắm :21: )
3. Nội thất đơn giản, rộng rãi, thiết kế hệ thống mặt táp lô bảng đồng hồ điều khiển hiện đại mang phong cách thể thao rất đẹp đặc biệt vào ban đêm,
ghế nỷ cao cấp ngồi rất ôm, được ông em đi thử khen: " Ngồi thích hơn CAM 3.5 của em" :41:
4. Điều khiển: Động cơ khởi động êm ái, chuyển số mượt mà ở chế độ D, nếu sử dụng chế độ thể thao sang số trên vô lăng thì cảm nhận rõ rệt sức mạnh từ động cơ, tăng tốc cực bốc, tiếng bô nghe rất phê ( chuyển chế độ thể thao khi xe đang chạy D chỉ cần kéo tay tăng giảm số trên vô lăng, muốn bỏ chế độ thể thao thì kéo và giữ tay tăng số trên vô lăng) cái này tôi thấy rất hay và thuận tiên. Hệ thống giảm sóc hơi cứng chắc là kiểu thể thao chăng:ohmy: nên đi có cảm giác hơi sóc, gầm bệ thân vỏ chắc chắn, đóng cửa nghe chắc nịnh không giống cam 2.4 LD:21:. Chay thử trên một số loại mặt đường thì không thấy tiếng ồn từ vỏ ( cái này là em sợ nhất giống kiểu tra tấn thời Mỹ) nhưng tiếng ồn từ lốp thì nghe rõ đặc biệt là mặt đường bê tông xi măng, chay trên át phan thì khá hơn nhiều ( cái nay em nghĩ chắc tại lốp mỏng và cứng quá ( YOKOHAMA 215/45/R18) em đã định đổi MICHELINE nhưng giá quá cao nên lại thôi để khi nào hỏng thay một thể
Chạy đường Bắc ninh lên 140 thì ông em đi cùng nhận xét " Không chắc bằng xe em" Cam 3.5Q:'(
Hệ thống âm thanh của xe nghe khá hay, hay hơn một số loại xe khác cùng tầm tiền
Nhược: Mông to nên hơi khó quan sát khi lùi, chỉ nhình rõ hai bên hông còn ở giữa thì hơi khó nhìn ( cái này em khắc phục bằng cách lắp cho em nó bộ cảm biến)(y)
Vợ mới nên chưa rõ nhược điểm sau thời gian chung sống có gì phát sinh em sẽ chia sẻ cùng các bác nhé(b) (b)

Duonganh2004

Xe tăng
Cuối cùng giá chính thức bác rước em nó về là bao nhiêu thía bác

soncrown

Xe buýt
Hôm trước mới đi đăng ký các bác ạ, em nhờ thằng bạn bảo nó xem có cái biển đẹp nào lấy giúp, nhưng nó bảo dạo này khó lắm, em thấy khó nên thôi vào bấm bừa lại được cái biển 7 nút, tra phong thuỷ cũng được gần 7 điểm các bác ạ :21: :21: đúng là may thật
Báo cáo các bác em đã chạy được khoảng 1500Km, em thấy lượng tiêu hao nhiên liệu thật là ấn tượng so với sức mạnh 2.0 của em nó
Nếu theo đồng hồ đa thông tin thì mức tiêu hao bình quân của 1500km là 8,5l/100km bao gồm tất cả các loại đường ( chủ yếu chạy tại TP Hạ long, Hà nội, nam định, khoảng 3/5 quảng đường là em chạy đường dài)
Hôm em chạy mỗi đường dài không thì chỉ có 7.2l/100km(y) (y) (y)
Khả năng tăng tốc vượt xe rất ấn tượng em thấy không kém Cam 3.5 là mấy:21: :21:

Chỉnh sửa cuối:

soncrown

Xe buýt
Tặng các bác mấy tấm em này

Con đen này là con xe cuối cùng tại An dân, em đã lấy cho xếp em rồi, em khômg muốn đụng hàng bảo xếp em đừng lấy nhưng xếp bảo, mày mua xe nào tao mua xe ấy:ohmy: :ohmy:
Nếu sau này nó mà làm sao thì chết em các bác ạ:'( :'( :'(

goldfiat76

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Các bác cứ cắm cúi lướt nét rồi tìm ra giá thấp nhất trên toàn thế giới, rồi mang cái giá ấy ra dọa !!! rẻ thế, lãi thế sao không nhập về mà buôn hả bác ???

Dân buôn xe ở VN, khi đánh hàng từ nước ngoài về, vốn ít, có dám đánh nhiều đâu, nên không thể nảo mua được từ tận gốc ở nhà máy đâu, nên giá thường là không thể rẻ như các bác lượn net_shopping đâu.

Giá trung bình chiếc Lancer (2008, 2.0, CVT, full opt.) bên Mỹ là khoảng $17.000, nhân thuế ra là khoảng $41.000 rồi, chi phí gửi nhận bán nữa.

Tiện để các bác so sánh với 1 loại xe nhập rất phổ thông:
Toyota Camry LE 2008 2.4 Auto, giá Edmuns là $21,075, giá nhân thuế VN là $50.580
Mitsubishi Lancer ES 2008 2.0 Auto, giá Edmuns là $16,990, giá nhân thuế VN là $40,776
Nhờ bác giờ em mói được mỏ rộng tầm mắt, giờ mới biết tới site edmund. Thanks bác! Muốn Vote cho bác nhưng muộn rùi! :41:

axela

Xe tải

wheatflourqn99

Xe hơi
Quá mắc,bỏ 45k dể mua xe này thiệt không dáng..