Tin tức Mitsubishi Outlander 2016 bất ngờ xuất hiện tại Việt Nam

tuan_hl

Xe hơi
Outlander Sport chạy bốc hơn CX-5 nhiều mặc dù ít mã hơn đấy thôi :)) Quan trọng là thiết kế hộp số + động cơ ntn, còn về nhiên liệu thì OS em chạy đều 120 là 7.5l/100km còn đều 80 là dưới 6l/100km ợ :D
Thế sao trên bảng thống kê mpg của mỹ ..tôi lại thấy madaz csx 5 vs hon da cvr mẽo tầm 28.vs 29 mpg là trung bình còn bác mit nhà mình thì 26 mpg .thế madaz còn chưa đến 7.5 lit coe à....còn động cơ ko thì madaz cx 5 vs ông crv earth dream dang dung dau bang roi bac .mit ko co cưa

Chỉnh sửa cuối:

tuan_hl

Xe hơi
Còn cụ nào bảo mitsumit shi 2.4 bốc hơn cx 5 cứ phải làm tí đô. Cx 5 còn có chế độ sport đố...cái này có là do cx 5 ko dung hop so cvt j đấy

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Thế sao trên bảng thống kê mpg của mỹ ..tôi lại thấy madaz csx 5 vs hon da cvr mẽo tầm 28.vs 29 mpg là trung bình còn bác mit nhà mình thì 26 mpg .thế madaz còn chưa đến 7.5 lit coe à....còn động cơ ko thì madaz cx 5 vs ông crv earth dream dang dung dau bang roi bac .mit ko co cưa
Cụ hãy chạy thực tế rồi chém nhé. Việt Nam không phải là Mỹ. Mỹ ra highway nó phóng toàn 140-160km/h tốc độ đó ko phải là tốc độ tiêu thụ nhiên liệu tối ưu cho các xe 2 chấm cụ nhé. Việt Nam đường max là 90-100-120 nên Os chạy rất hợp vì dùng CVT + động cơ Mivec. Hondan có dám mang động cơ Earth Dream lắp xe chạy tại Việt Nam ko??? Cụ toàn lý thuyết thôi. Chém như cụ em ngồi gúc gồ 5' chém được cả ngày.

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Còn cụ nào bảo mitsumit shi 2.4 bốc hơn cx 5 cứ phải làm tí đô. Cx 5 còn có chế độ sport đố...cái này có là do cx 5 ko dung hop so cvt j đấy
Sky Active ưu tiên tiết kiệm nhiên liệu nên chân ga độ trễ lớn. Cx-5 2016 mới có chế độ sport nhé. Còn Outlander và Outlander Sport có lẫy sang số trên vô lăng thích gẩy lúc nào là bốc lúc đây nhé. Chưa cần gạt sang Sport + - trên cần số đâu. Cụ vác CX-5 2.0 ra drag race với Outlander Sport của em ko????

Oldhero

Xe buýt
Sky Active ưu tiên tiết kiệm nhiên liệu nên chân ga độ trễ lớn. Cx-5 2016 mới có chế độ sport nhé. Còn Outlander và Outlander Sport có lẫy sang số trên vô lăng thích gẩy lúc nào là bốc lúc đây nhé. Chưa cần gạt sang Sport + - trên cần số đâu. Cụ vác CX-5 2.0 ra drag race với Outlander Sport của em ko????
Hóng vụ này. Cụ Cóc tự tin nhẩy

tuan_hl

Xe hơi
Như nào là google .thế theo cụ thế nào là động cơ tiết kiệm nhiên liệu ......đây tôi đang nói chế độ tự động còn cụ nói sang số bằng tay hoặc lẫy chuyển số .cụ ko thấy khiễng à...còn tôi đang nói cx 5 vs out ms .chu con chap gi cái xe out đời cũ của cụ...xác xe đời cũ thì bé ......còn cụ đừng nói vs tôi bên mỹ hay vn .tất cả hệ thống động cơ và truyền động có tối ưu hay ko là do thiết lập thông số trong hộp kĩ thuật .....động cơ của madaz vs honda đang dẫn đầu về hiệu suất chấp gì out của mit

Chỉnh sửa cuối:

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Như nào là google .thế theo cụ thế nào là động cơ tiết kiệm nhiên liệu ......đây tôi đang nói chế độ tự động còn cụ nói sang số bằng tay hoặc lẫy chuyển số .cụ ko thấy khiễng à...còn tôi đang nói cx 5 vs out ms .chu con chap gi cái xe out đời cũ của cụ...xác xe đời cũ thì bé ......còn cụ đừng nói vs tôi bên mỹ hay vn .tất cả hệ thống động cơ và truyền động có tối ưu hay ko là do thiết lập thông số trong hộp kĩ thuật .....động cơ của madaz vs honda đang dẫn đầu về hiệu suất chấp gì out của mit
Outlander Sport của em mà cụ kêu đời cũ. Cụ chả biết mẹ gì về xe Mits nói riêng và oto nói chung cả. Cụ chỉ biết gúc gồ và chém thôi. Outlander Sport và Outlander là 2 dòng xe khác nhau và vẫn đang được sản xuất và update nhé.

tuan_hl

Xe hơi
Em chả bít .chỉ biet là out giờ đang cho ra đời phiên bản ms ở vn .còn bản cũ ko cũ chắc là bản đặc biệt.:)))))))))))

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
2 mẫu xe khác nhau nhé, chả có cái gì cũ với mới ở đây cả. Cụ không phân biệt đc Outlander với Outlander Sport thì chém ít thôi ko dao nó rơi vào chân đấy.

tuan_hl

Xe hơi
Outlander Sport của em mà cụ kêu đời cũ. Cụ chả biết mẹ gì về xe Mits nói riêng và oto nói chung cả. Cụ chỉ biết gúc gồ và chém thôi. Outlander Sport và Outlander là 2 dòng xe khác nhau và vẫn đang được sản xuất và update nhé.
Google.là giáo sư đấy bác .tuy nhiên ko phải thồng tin nào cũng đúng ..nhất là mấy bác quảng cáo cho hẵng mình ...
Cụ giỏi gúc gồ để đánh giá xe qua mạng lắm cơ mà :))
Cụ dẫn chứng cho tui .mà cụ chắc ko dùng google nhỉ ..:))) .google là giáo sư đấy .nhưng còn xem thồn tin theea nào .nhất là mấy ông sale cứ viết khống lên ...nghe chối lắm

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Google.là giáo sư đấy bác .tuy nhiên ko phải thồng tin nào cũng đúng ..nhất là mấy bác quảng cáo cho hẵng mình ...

Cụ dẫn chứng cho tui .mà cụ chắc ko dùng google nhỉ ..:))) .google là giáo sư đấy .nhưng còn xem thồn tin theea nào .nhất là mấy ông sale cứ viết khống lên ...nghe chối lắm
Em đang chạy Os dùng đúng cái động cơ Mivec 2.0 và hộp số CVT đc lắp trên con Outlander all new 2.0 đấy. Cụ chạy đc cái xe mitsu nào rồi mà gáy to thế. Em đek quan tâm sale viết gì còn cái gì cụ nói chưan chuẩn thì em chỉnh thôi.

tuan_hl

Xe hơi
Em
Em đang chạy Os dùng đúng cái động cơ Mivec 2.0 và hộp số CVT đc lắp trên con Outlander all new 2.0 đấy. Cụ chạy đc cái xe mitsu nào rồi mà gáy to thế. Em đek quan tâm sale viết gì còn cái gì cụ nói chưan chuẩn thì em chỉnh thôi.
mình làm gì có tiền mà chạy mấy cái mit chỉ ms chạy xe của thánh toy vs thần honda thôi .còn mit ms chạy con pajero..của cq nên nhung thấy mit chayh cũng dc mà .nhung thay bảo mit săp bán cho cong ty nào khác thì phải

Tuấn VIBHN

Xe đạp
Nhìn bên ngoài thì cũng ổn. Chỉ không biết nội thất bên trong ra sao thôi.

tuan_hl

Xe hơi
Mit nên có bản 2.4 năm chỗ .....nội thất chưa nói đến...hơi xấu ......còn xét về động cơ thì hơi yếu nhưng tạm đc....

Chỉnh sửa cuối:

Mr.Woo

Xe máy
xe này cùng hạng với santa fe hả các cụ

massa1989

Đi bộ
Mit nên có bản 2.4 năm chỗ .....nội thất chưa nói đến...hơi xấu ......còn xét về động cơ thì hơi yếu nhưng tạm đc....
nói chung toàn bàn phím bác ạ...bác muốn thì TEST xe cảm nhận.....chém gió Gôogle ăn thua gì....:))...Em đang sỡ hữu Mazda CX5 cũ đây và đã từng chạy OS...về vận hành thật sự OS ngon đó bác...Mazda nhà em ga đầu hơi trễ nhưng đã đạt được tốc độ nhất định thì khá tiết kiệm...Còn OS em tést thích cái CVT của nó khá mượt, cảm giác khá giống Subara..chỉ mỗi tội OS nó chật quá...còn Out sau này nhìn có vẻ OK..Nhưng em đã lỡ cưới CX5 rồi nên phải 1 thời gian nữa mới nghĩ tới vợ lẽ keke

hoathaneitc

Xe buýt
đẹp nhỉ ko biết có bản MT ko :)) ra biển khoảng 1 tỏi là đẹp long lanh :))

tuan_hl

Xe hơi
Em cũng ko biết bác có bít học chia không .........xe vừa đầm .vừa tiết kiệm nhiên liệu .vừa to .vừa đẹp bác mang so vs con os vừa bé .vừa ton xang .vừa lun