Mitsubishi Outlander Sport - Bác nào mua xe rồi thì vào hết đây nhé

miagistevn

Xe tải
Website
www.baoholaodongnghiahoa.com.vn
hì, bác ơi nó như f ò nhưng MIT mơ cũng không có doanh số được như nó đấy ah, bởi nó thực dụng, cái khoảng không nó lớn. giống như xe máy đó, LEAD chạy đầy đường, không phải nó đẹp, mà nó có cốp rất rộng, để được rất nhiều đồ, thằng honda nó khôn lắm bác ah,
Ôi dào, thằng bờm mít nó mơ gì là việc của nó, e có sướng hộ nó đc đâu. E Qtrong mỗi e muốn j, e sướng cái gì trong một khoảng time xác định thôi. Một mình e ko Lo và ko cần trách nhiệm vụ với mít, n chết cũng kệ nó thôi :))

mezzo

Xe hơi
đợt này em đi hà nội hội an lượn đi về căng mắt chỉ gặp 7 em os. 3 đà nẵng, 3 nghệ an, 1 khánh hòa. crv và cx5 thì đếm ko hết. tucson và sportage cũng ko gặp nhiều. tuyệt nhiên ko gặp biển hn và sg. các bác lo os nhiều mất cá tính có thể yên tâm mạnh:D

miagistevn

Xe tải
Website
www.baoholaodongnghiahoa.com.vn
đợt này em đi hà nội hội an lượn đi về căng mắt chỉ gặp 7 em os. 3 đà nẵng, 3 nghệ an, 1 khánh hòa. crv và cx5 thì đếm ko hết. tucson và sportage cũng ko gặp nhiều. tuyệt nhiên ko gặp biển hn và sg. các bác lo os nhiều mất cá tính có thể yên tâm mạnh:D
E đi từ TH về, thấy rất nhiều gái đẹp. Ngoài ra, e ko thấy gì khác

Mr_Khoa

Xe tải
Gái đẹp mà chất thì ít show hàng lắm cụ ơi..\:D/

smartforten

Xe đạp
Anh qua 11 Lô B Vũ Phạm Hàm cạnh Techcombank nhé. Hội Outlanđer toàn lắp ở đó, có ốp bậc có/ko có led, ốp tay nắm mạ CROM, ốp ba đờ sốc trc sau bằng composit hoặc inox.... Anh đánh xe ra hỏi là có ngay.
Cho mình hỏi xíu là ở đó có bán luôn VC và CC không? Cám COG ơn nhiều

Trần Đồng

Xe đạp
Cho mình hỏi xíu là ở đó có bán luôn VC và CC không? Cám COG ơn nhiều
Vc và cc giờ mua đc hơi khó cụ ạ. May mà cụ vài đây, cứ có beer là có vc liền.
Hôm trước e làm chuyến Quảng Ninh - Tam Đảo, xe đi 5 ng to như trâu. Vk e xung phong ngồi ghế sau. Lúc về khen xe đi sướng nhất, tất nhiên là e mới từng có đk đi Everest, Altis nhập và e OS này thôi ạ. Các xe khác chưa đc ngồi đường dài.

smartforten

Xe đạp
Vc và cc giờ mua đc hơi khó cụ ạ. May mà cụ vài đây, cứ có beer là có vc liền.
Hôm trước e làm chuyến Quảng Ninh - Tam Đảo, xe đi 5 ng to như trâu. Vk e xung phong ngồi ghế sau. Lúc về khen xe đi sướng nhất, tất nhiên là e mới từng có đk đi Everest, Altis nhập và e OS này thôi ạ. Các xe khác chưa đc ngồi đường dài.
Mình cũng mới lấy OS được 2 tuần và đã kịp làm 1 vòng Tây Bắc hơn 1000km trong dịp nghỉ lễ rồi. Nói chung khá hài lòng với em OS mới đặc biệt là cái panorama :)

Trần Đồng

Xe đạp
Cụ nào mới mua xe muốn đặt thêm đồ thì vào group "OSC-nơi đam mê hội tụ" trên face làm lễ ra mắt nhé. Đang có đợt oder thứ 3.

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Mình cũng mới lấy OS được 2 tuần và đã kịp làm 1 vòng Tây Bắc hơn 1000km trong dịp nghỉ lễ rồi. Nói chung khá hài lòng với em OS mới đặc biệt là cái panorama :)
Cụ thích đặt VC và CC thì join group anh em sẽ giúp cụ đặt về rồi hướng dẫn chỗ lắp đặt luôn ợ.

khanhzoom

Xe đạp
Chia tay toy camry ngó cx5 thấy õng ẹo chán .ngó em os .chung kết cưới e pjs ngọc trinh .

shippou9x

Xe máy
OS nhỏ nhắn rắn chắc bênh cạnh đàn anh Pajero huyền thoại :D

feroza4x4

Xe máy
Chào các cụ ạ, em mới lấy OS hôm qua, em có mấy thắc mắc nhớ các cụ chút:
-Một là trước em chỉ đi xe cũ xe cỏ, giờ đi xe mới nên ko rõ mấy món bảo vệ như bọc gương chống cậy, đinh tán nhôm cho logo thì có cần trang bị ho OS ko ạ, mà làm ở đâu một thể thì tiện ạ?
-Hai là em thấy có fb group của hội nhà mình, nhưng hình như phải làm đơn mới được vào phải ko ạ?
-Ba là món Voice control ko biết hiện nay có cửa hàng nào có sẵn hay phải order ạ?
Em cảm ơn các cụ ạ.

Mít - Mật

Xe tăng
-Một là trước em chỉ đi xe cũ xe cỏ, giờ đi xe mới nên ko rõ mấy món bảo vệ như bọc gương chống cậy, đinh tán nhôm cho logo thì có cần trang bị ho OS ko ạ, mà làm ở đâu một thể thì tiện ạ?
-Hai là em thấy có fb group của hội nhà mình, nhưng hình như phải làm đơn mới được vào phải ko ạ?
-Ba là món Voice control ko biết hiện nay có cửa hàng nào có sẵn hay phải order ạ?
Em cảm ơn các cụ ạ.
Hội Outlander có cách trả lời hay lắm
Câu 1 sẽ trả lời sau 2 cốc bia
Câu 2 : Nt
Câu 3 : 5 cốc bia

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Em cảm ơn các cụ ạ.
Closed Group nói ko với sale nên phải kiểm duyệt cụ ợ.
VC thì hãng ko có đâu cụ cứ vào hội rồi sẽ ship chung cho đỡ tiền thuế và ship. Còn cụ máu quá thích ship riêng cho nhanh thì ới em em ship cho nhé nhưng giá sẽ ko đc như ship chung đâu nhưng chắc chắn ko quá 3tr cả lắp đặt :))

feroza4x4

Xe máy
Dạ, em thì chịu ko biết sale ạ. Thế chắc đủ đk vào hội, hehe.