[Funland] Mổ bệnh trĩ ở đâu uy tín ạ

Tanpo

Xe hơi

Cơ thể người là 1 thể thống nhất, bất cứ điều gì làm ảnh hưởng sự toàn vẹn của cơ thể đều không nên.
Không thể phủ nhận pp ngoại khoa là 1 thành tựu y khoa đối với việc điều trị trĩ (cả nội và ngoại). Nhưng cũng không nên hễ trĩ là xẻo.
Đây là quan điểm cua em.
Em thấy bảo có cách gì mà ngâm lá láng đúng ko cụ ?

Melta

Xe hơi
Em cũng mới bị rât đau nhưng mà khỏi rồi, ko fai di bv ko cắt gì hết chỉ uống có 1 loại lá thuốc sấy khô (cây gì em đang tìm hiểu) của bố vợ đem từ campuchia về.
Lá đấy fa như pha trà dễ uống mỗi ngày 1 ấm khoảng 400ml lấy3 lần nước nhạt thì thôi
Em uống có 4 ngày đã thấy ổn nên ko uống nữa vẫn còn khoảng chục ấm nữa Cụ nào dùng alo em (gọi ngày thường nhé 0912173746 ) chỗ này đủ cho ít nhất 2 cụ mới bị khỏi nhé em tặng nhé nhà em ko fai nghề này nhé

nhakhoa_minhtam

Đi bộ
Mặc dù nhà em là bs răng hàm mặt nhưng nhà em có bài thuốc bắc gia truyền, uống 5 thang đảm bảo búi trĩ co vào hết, sau đó uống 5 thang để cho ko bị tái phát, không cần phải mổ mà vẫn ngon như xưa, chi phí lại quá thấp. Cứ pm cho em e gửi địa chỉ.

boy_spott

Xe điện
Kinh nghiệm của em về trĩ thế lày: thay đổi chế độ ăn uống: bỏ bia, rượu, thuốc lá, cay, nóng, trà, cafe.....tăng cường ăn rau để trống táo bón, tăng cường ịch để vận động cơ bụng :D đi ị xong ko chùi bằng giấy mà phải rửa bằng vòi xịt nhẹ và lấy tay rửa, sau đó thấm khô và dùng Tetracylin mỡ 1% bôi vào lỗ mít, đảm bảo êm dịu luôn và ngay. Em kiên trì theo phương pháp tự chữa này trong 2 năm, giờ thấy ổn ổn, ngồi OF cả ngày vô tư roài ;))
Kiêng thế lày vô chùa sống thôi, em uống của cụ lang băm tuyên quang thấy khỏi, suýt bị bệnh viện nó phang may cho em, cụ nào cần lh số 0972037930 ông hải

33M_4888

Xe hơi
Em cũng hóng địa chỉ uy tín ạ, có thuốc uống thì tốt chứ em sợ mổ lắm.:((

surgeon

Xe buýt
Website
bacsyphauthuatsurgeon.wordpress.com
Em đang có việc nhờ các cụ giúp, chẳng là em bị bệnh trĩ 5 năm nay, ngày trước thì không sao nhưng bây giờ nó nặng lên thấy khó chịu lắm,bình thường thì không sao nhưng hôm nào mà đi vệ sinh khó ra thì khổ lắm cụ ạ, nó lòi ra to lắm em phải lấy tay nhét vào mới được. Em định qua tết đi mổ nhưng chưa biết dfiaj chỉ nào uy tín , mổ theo phương pháp nào, có phải nằm viện không ạ,chi phí bao nhiêu ạ, em ở hải phòng cơ nhưng lên hà nội cũng được nếu ở hp thì càng tốt ạ. Các cụ giúp em với
Độ trĩ của cụ tầm độ III rồi. Phẫu thuật là vừa vì có thể áp dụng phương pháp Longo hiệu quả và đỡ đau.
Để lên độ nữa Longo chịu rồi là khổ lắm.

vvv

Xe tăng
Độ trĩ của cụ tầm độ III rồi. Phẫu thuật là vừa vì có thể áp dụng phương pháp Longo hiệu quả và đỡ đau.
Để lên độ nữa Longo chịu rồi là khổ lắm.
Bác cho em xin địa chỉ uy tín được không ạ, mà ở hp có chỗ nào không cụ hay phải lên hn

vvv

Xe tăng
Mặc dù nhà em là bs răng hàm mặt nhưng nhà em có bài thuốc bắc gia truyền, uống 5 thang đảm bảo búi trĩ co vào hết, sau đó uống 5 thang để cho ko bị tái phát, không cần phải mổ mà vẫn ngon như xưa, chi phí lại quá thấp. Cứ pm cho em e gửi địa chỉ.
Cụ pm cho em nhé

Dê!

Xe tăng
Cụ cứ bình tĩnh, em cũng có thâm niên bị trĩ này. Trước tiên cụ điều chỉnh ăn uống để đường ra cho nó mượt, tránh bị chảy máu nhiễm trùng. Cụ mua bột yếu mạch, mỗi ngày đổ nước nóng làm một cốc như kiểu uống bột sắn dây đó. Yến mạch nhiều chất xơ hòa tan tự nhiên, rất tốt để làm sạch ruột. Đảm bão mỗi ngày cụ thở phào khoan khoái khi ra khỏi wc. Liên tục một thời gian không phải vận nội công bũi trĩ của cụ sẽ co dần, tuy nhiên muốn nó vào hẳn và chữa trị tận gốc thì cụ phải tập khí công để cơ bắp và nội tạng săn chắc bũi trĩ cũng theo đó mà co hết .

Khí công thì tập theo thầy Đỗ Đức Ngọc. Bài Nạp khí trung tiêu là hợp với những người bị sa nội tạng các kiểu.

Bột yến mạch mua ở Metro có loại tên là Hahne gì đấy. Nếu hết pm lại em nhắn tin cho một chị chuyên bán bột yến mạch ở hp.

AnhTiếnMobile

Xe điện
E nghe nói uống nước rau diếp cá với cả đun lá xông cũng dc đó cụ.
Chuẩn cụ ah em cũng đang áp dụng phương pháp này thấy cũng hiệu quả bệnh này chủ yếu là điều chỉnh chế độ ăn uống sinh hoạt mỗi bưã làm ít rau diếp cá ăn sống cũng dc

minhdungbka

Xe đạp
Website
www.diegohoang.net
Cụ @vdung1972 còn làm ở viện YHCT Nguyễn Bỉnh Khiêm không ạ? E đang định cho ông cụ nhà em đi cắt - bị khá nặng!

caohuysport.com

Xe buýt
Cụ ở HP vào Việt Tiệp cho lành , thực ra cái này mổ rất đơn giản không phải cầu kỳ lên HN làm gì đâu ạ
Em đang có việc nhờ các cụ giúp, chẳng là em bị bệnh trĩ 5 năm nay, ngày trước thì không sao nhưng bây giờ nó nặng lên thấy khó chịu lắm,bình thường thì không sao nhưng hôm nào mà đi vệ sinh khó ra thì khổ lắm cụ ạ, nó lòi ra to lắm em phải lấy tay nhét vào mới được. Em định qua tết đi mổ nhưng chưa biết dfiaj chỉ nào uy tín , mổ theo phương pháp nào, có phải nằm viện không ạ,chi phí bao nhiêu ạ, em ở hải phòng cơ nhưng lên hà nội cũng được nếu ở hp thì càng tốt ạ. Các cụ giúp em với

tinhbts

Xe hơi
Mổ trĩ rất bất tiện, có thể phải nghỉ việc - học 1 thời gian và rất KHOAI lúc đi vệ sinh, có cách đơn giản và ko mất thời gian là dùng Thuốc Viên Thảo Dược - Thăng Trĩ uống đều trĩ sẽ tự tiêu.

thangqv

Xe hơi
em mới tiêm ở hào nam để em chuột bạch xong có gì e cho cụ biết cụ thể có ok ko

milevsko

Xe tăng
Cụ chuột bạch chưa mà phán xanh rờn thế
Em đơi em đơi, 8 năm qua rùi nhưng vẫn chạy tốt :) Trộm vía.
Em cũng biết BS Thợi này qua net, vào WTT thấy vài người đi sửa mít về nên cũng yên tâm. Cụ này làm việc từ thứ 4 đến thứ 6 hay 7 gì đó, chỉ làm việc buổi sáng, từ 8 h - 12 h. Cứ lần lượt 10 phút là xong 1 ca. Đợt đó em đi làm tiểu phẫu nhà cụ này mất 2.3 triệu (chỗ khác là hơn 10 triệu còn phải nằm bệnh viện theo dõi nữa). Cụ này cũng hứa như đinh đóng cột với em là sẽ trả lại chất lượng cuộc sống cho em, bảo hành trọn đời. Hôm đó ở mít em còn có cả 1 cái polip cụ ấy cũng cắt phéng của em đi mất, nói là để lại dễ bị ung thư trực tràng (bà nội em mất vì bệnh này). Nhưng phải nói trước với các cụ mợ là đau lắm ạ, có nhiều thanh niên trai tráng vừa đi ra vừa lết cơ, còn một bà khóc với chồng bảo là đau hơn đau đẻ. Hôm đó em đi một mình, về cũng một mình, đau lắm nhưng em chịu được, về đến nhà 12 h thì 12h30 phút đã phải làm việc rồi. Sau 1 tháng thì thấy ok, những lúc trái gió trở giời cũng bị đau nhè nhẹ nên phải ăn uống kiêng khem những ngày đó chứ các ngày thường em đều uống rịu, ăn ớt (vài quả/bữa), đi ngoài vẫn thấy ok. Sau đó nửa năm cụ Thợi có gọi điện lại cho em hỏi xem tình hình thế nào, khá là chu đáo.
Cái này là hợp duyên hợp số thôi. Có ông khách của em cắt xong vẫn đau, đến được cụ Thợi hoàn lại tiền. May thế.

escape1789

Xe hơi
Cụ khỏi chưa cụ áp dụng bài thuốc cửa em đi đỡ phải mổ