[Funland] Mỡ bọng mắt dưới - trông già hẳn

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Bác chưa gặp nên không tin là phải. Hai vc chị sếp sống theo kiểu Tây, rất thoáng trong cách nói chuyện về vợ chồng nên bọn em tin lời anh chủ tâm sự.
Thì sao mà sau một vài năm lại như thế, anh ấy chỉ là nói quá lên cho vui, câu chuyện cười thôi cụ :)

Vomoicuoi

Xe tăng
Nghệ sỹ chánh tín khi về già mỡ bọng ở dưới mắt rất nhiều. Trông mất phong độ nhiều

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Cá nhân em đoán chị sếp ỷ lại mình có mặt xinh dáng chuẩn nên không bao giờ chịu đi tập hoặc tút tát nhan sắc. Mỗi khi nhờ bà chị tư vấn mua quà tặng vợ thì chị ấy bảo "cái duy nhất có trong cái xắc của chị là thỏi kem chống nẻ nên k thể tư vấn cho các em đc".
=))
Em giống chị này, nhưng người em vẫn giữ form được y như thời trẻ, ko thể xuống cấp ngày 1 ngày 2 như hoạt hình thế được, thì ko có lý gì chị như thế được...
Vì khi có tý hình thức người ta mới chủ quan, hixx.

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Nghệ sỹ chánh tín khi về già mỡ bọng ở dưới mắt rất nhiều. Trông mất phong độ nhiều
Công nhận ah...
Cả anh chồng nghệ sỹ Hồng Vân nữa, tiếc ghê...
Em nghĩ, như cái máy móc, tới một lúc cũng cần bảo trì bảo dưỡng, thì ko gì ko bảo trì, cả con người :)
Chỉ là làm như nào thôi...

TBVS Vũ Gia

Xe hơi
=))
Em giống chị này, nhưng người em vẫn giữ form được y như thời trẻ, ko thể xuống cấp ngày 1 ngày 2 như hoạt hình thế được, thì ko có lý gì chị như thế được...
Vì khi có tý hình thức người ta mới chủ quan, hixx.
Có thể do cơ địa mỗi người bác ạ. Em thì cũng mong vợ em nếu có già thì cũng già từ từ để chồng đỡ sốc.

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Có thể do cơ địa mỗi người bác ạ. Em thì cũng mong vợ em nếu có già thì cũng già từ từ để chồng đỡ sốc.
Ai cũng già từ từ cả.
Nếu được chồng yêu thương, quan tâm thì sẽ tàn phai chậm hơn.
Còn nếu gia đình có sự cố thì xuống cấp nhanh và thảm lắm :( Nhất là phát hiện ra chồng ngoại tình thì suy sụp thảm luôn, đúng là có thể tàn phai trong một vài tháng thật.

Này Thì

Xe máy
Em chưa làm gì ngoài xăm môi và chỉnh răng, nhưng em thấy hiệu quả rõ rệt, trông ngon hơn hẳn... Da sáng hơn một tone và răng thì đều đẹp tăm tắp, đúng là cười tỏa nắng :)
Nên nếu mấy vụ này, khi em thêm chục tuổi nửa mà bị là em cũng đi xử, giờ em chưa thấy gì. Chỉ có em hơi lười dưỡng da, nên da em ko đẹp như trước nữa, thấy rõ sự khác biệt với chục năm trước và bây giờ.
50 tuổi e mới làm mợ à và vẫn thấy là qđ đúng đắn mặc dù e còn k cả xăm lông mày vì sợ đau và k tự nhiên 🤭

maivanrau

Xe tăng
Em bị mỡ bọng mắt dưới , mát xa đắp dưa chuột không giảm . CCCM nào trên 40 là sẽ xuất hiện bọng mắt ít hay nhiều, nhìn thấy vẻ mặt mệt mỏi già nua.

Em thấy quảng cáo lấy mỡ là thủ thuật tiểu phẫu gây tê thôi, nhưng lăn tăn không dám đi.
Có cụ mợ nào phẫu thuật lấy mỡ bọng mắt chưa cho em hỏi xin kinh nghiệm với ạ.
Em nghe nói đọng túi mước dưới mắt là hiện tượng cơ thể tích nước lấy thân cây , cành cây dướng đun lấy nước uống hàng ngày , em đã uống vì ngoài 50 rồi , quả dướng sao lên ngâm rượu uống rất thơm

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
50 tuổi e mới làm mợ à và vẫn thấy là qđ đúng đắn mặc dù e còn k cả xăm lông mày vì sợ đau và k tự nhiên 🤭
Cảm ơn cụ! Em nghĩ tới một lúc cũng cần bảo trì, hihii.
Em cũng ko xăm lông mày, vì em thấy lông mày của em cũng khá đẹp, nhưng nếu gẩy lông mày kiểu mới, em nghĩ cũng đẹp đấy, là giải pháp cho ai có lông mày thưa, ko đẹp.
Em cũng sợ đau lắm, hixx.

Lanlinh

Xe hơi
Nỗi ân hận của em là trước đây không đủ can đảm và kiên trì để niềng răng, giờ hơn 40 rồi, thì lại thấy sức khỏe quan trọng hơn sắc đẹp, ở đây có cụ nào ngoài 40 còn niềng không ạ để e lấy động lực

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Nỗi ân hận của em là trước đây không đủ can đảm và kiên trì để niềng răng, giờ hơn 40 rồi, thì lại thấy sức khỏe quan trọng hơn sắc đẹp, ở đây có cụ nào ngoài 40 còn niềng không ạ để e lấy động lực
Em đây ah, sắp 50 nhé :)
Em làm niềng răng mà thấy đẹp hẳn, hài lòng kinh dị :)) cơ mà em làm có 4 cái răng cửa thôi ah :) Cười xinh lên mấy chân kính luôn, dù vốn dĩ em được khen là cười đẹp, tỏa nắng cơ đấy, hihi.
Cụ gặp bs tử tế, giỏi tay nghề là ok đấy. Trước đây bảo chỉ làm tới 35 tuổi, giờ thì khác lắm rồi cụ ơi.

Escobar

[Tịch thu bằng lái]
Em bị mỡ bọng mắt dưới , mát xa đắp dưa chuột không giảm . CCCM nào trên 40 là sẽ xuất hiện bọng mắt ít hay nhiều, nhìn thấy vẻ mặt mệt mỏi già nua.

Em thấy quảng cáo lấy mỡ là thủ thuật tiểu phẫu gây tê thôi, nhưng lăn tăn không dám đi.

Lanlinh

Xe hơi
Em đây ah, sắp 50 nhé :)
Em làm niềng răng mà thấy đẹp hẳn, hài lòng kinh dị :)) cơ mà em làm có 4 cái răng cửa thôi ah :) Cười xinh lên mấy chân kính luôn, dù vốn dĩ em được khen là cười đẹp, tỏa nắng cơ đấy, hihi.
Cụ gặp bs tử tế, giỏi tay nghề là ok đấy. Trước đây bảo chỉ làm tới 35 tuổi, giờ thì khác lắm rồi cụ ơi.
Bác làm trong bao lâu ạ, có thể cho e xin đ.chỉ tham khảo đc không

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Bác làm trong bao lâu ạ, có thể cho e xin đ.chỉ tham khảo đc không
Em làm trong 10 tháng đấy, lúc đầu ông bs bảo em 2 tháng em mới làm, hóa ra ông đùa em :)
Thực ra tùy từng loại răng, cơ địa, v.v nữa, nên thời gian lâu hay ngắn tùy từng người.
Em làm bs Quang, ở 135 Trung Kính. Cụ search google được đấy ah.

Lanlinh

Xe hơi
Em làm trong 10 tháng đấy, lúc đầu ông bs bảo em 2 tháng em mới làm, hóa ra ông đùa em :)
Thực ra tùy từng loại răng, cơ địa, v.v nữa, nên thời gian lâu hay ngắn tùy từng người.
Em làm bs Quang, ở 135 Trung Kính. Cụ search google được đấy ah.
Cám ơn bác nhé

adunghieu

[Tịch thu bằng lái]

Có thể do thận hư cụ tập thể dục là hết

kites1

Xe điện
Sợ gương mặt bị già, thì vào thẩm mỹ viện tân trang lại đi mợ ơi. Chẳng tốn bao nhiêu tiền cả, để lấy lại tuổi xuân

Xe thả hình

Xe tăng
Cccm mải kiếm $€£, ít chú ý sức khoẻ chứ 4x với 5x kể cả là mợ nhiều người vẫn xuân chán. Cứ thể dục thể thao đều là ngon, chú ý tý nhan sắc nữa trẻ hơn cùng lứa 5-10 tuổi là ít. Em thật.
Mấy ông anh em quen 5x cả rồi, bơi đạp chạy đủ cả, BMI 22.5-23.5, bụng vẫn tương đối phẳng, khoẻ như trâu, phong độ, vợ chỉ sợ có thêm dì :D

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Làm nào để giảm chút bụng mỡ cho người lười, chuyên ngồi một cục hả các cụ :))
Em toàn phải thót bụng một chút cho nó đẹp như mẫu thôi, hix.