Mộc Châu - một ngày mù sương!

Cavali

Xe điện
hơi bị cưỡi ngựa xem hoa anh Viên ạ :(
Nếu anh ra đến HN hú em, em chỉ cho đi đến những chỗ nào đáng giá nhất của mộc châu, đi tập trung thôi sẽ đẹp hơn ý :(

xetaybac

Xe tăng
đi qua Mai Châu quê em bác nhá...phí nhỉ giá mấy hôm nữa em về em làm HDV cho bác free.:P

Doanvien

Xe container
Website
www.facebook.com
hơi bị cưỡi ngựa xem hoa anh Viên ạ :(
Nếu anh ra đến HN hú em, em chỉ cho đi đến những chỗ nào đáng giá nhất của mộc châu, đi tập trung thôi sẽ đẹp hơn ý :(
Xuống máy bay a gọi e mà e có bắt máy đâu!!! Với lại trc giờ a đi đâu cũng qua loa chứ chưa đi sâu :D Thôi lần sau có thời gian a đi kĩ hơn tí!

đi qua Mai Châu quê em bác nhá...phí nhỉ giá mấy hôm nữa em về em làm HDV cho bác free.:P
Tiếc quá pác nhỉ, hẹn pác dịp khác vậy. E đi cũng gấp gáp! :) Chúc pác năm mới an khang thịnh vượng.

muadem

Xe cút kít
Hay, chuyến đi đáng nhận nhiều vốt. Hi hi...

Sirius xanh

Xe tải
Em bổ sung thêm tí xíu và cuộc độc hành của cụ nhá...

Mùa này mà lên MC ngắm cảnh thì Hậu quả sẽ như thế này

Vác nguyên hiện trạng này lên xe, mấy bác tài Kêu thối chết...:-|

Trang te

Xe tăng
Website
www.shopios.vn
Nghe tên cũng như xem bài của cụ đã lâu, hôm nay có nick rồi. Cho em chào cụ kái >:D<.
Thế cụ đi MC trong ngày à, làm gì mà như đi xin lửa thế! Tết này cụ ở VN hay về bển vậy?
Chúc cụ tiếp tục có những chuyến đi và trải nghiệm hay nữa @};-

phung

Xe đạp
Tầm nhìn xa rất hạn chế - nhưng em thích thế! Vì sao? Bởi vì, mình k nhìn thấy trc được gì, cứ phải mò mẫm và thích thú hơn với những gì phía trc.
Nghe đoạn này hấp dẫn nhỉ! Làm iem cứ tưởng tượng như có 2 đứa đang trùm chăn...
Nghe tên cũng như xem bài của cụ đã lâu, hôm nay có nick rồi. Cho em chào cụ kái >:D<.
Thế cụ đi MC trong ngày à, làm gì mà như đi xin lửa thế! Tết này cụ ở VN hay về bển vậy?
Nghe giọng 2 cụ này giống kiểu quen biết nhau ở ngoài rồi vào đây làm quen lại ấy nhỉ!

Libor

Xe điện
Rõ ràng có mỗi 2 cái bát, đang định chia vui:

Nhưng ảnh này lại có đến 8 cái chân:

Không biết phải chia vui hay chia buồn với bác chủ thớt đây! :(( :((

Doanvien

Xe container
Website
www.facebook.com
Hay, chuyến đi đáng nhận nhiều vốt. Hi hi...
Cảm ơn cụ ạ :D

Em bổ sung thêm tí xíu và cuộc độc hành của cụ nhá...
Vác nguyên hiện trạng này lên xe, mấy bác tài Kêu thối chết...:-|
Hôm ấy em cũng bẩn cả giày :D

Xin lỗi em có biết mợ ko ạ?

Nghe đoạn này hấp dẫn nhỉ! Làm iem cứ tưởng tượng như có 2 đứa đang trùm chăn...

Nghe giọng 2 cụ này giống kiểu quen biết nhau ở ngoài rồi vào đây làm quen lại ấy nhỉ!
Em thật sự là chưa biết mợ Trang Te là ai cả, hay biết ở ngoài mà chưa biết nick trong OF nhỉ :D

Rõ ràng có mỗi 2 cái bát, đang định chia vui:
Nhưng ảnh này lại có đến 8 cái chân:
Không biết phải chia vui hay chia buồn với bác chủ thớt đây! :(( :((
Chia vui đi! Cái ảnh tám chân là của pác Sirius_xanh cơ mà! Ảnh của e là 2 cái chén đấy :21: Chia vui đi, chia vui điiiii :21:

tuan5668

Xe hơi
bác doanvien có cô e họ xinh lắm giới thiệu cho e đi ........

roro

Xe tăng
Cụ Đoàn vẫn máy D70 nhỉ? Nhưng giờ này cảnh vật ngoài Bắc ảm đạm, chụp không được bắt mắt cho lắm cụ nhể!:D
Mà cụ đi MC vào ngày nào? Hội Traitan cũng vừa đi Đào rừng lợn mán cuối tuần vừa rồi xong. Biết cụ Đoàn cũng đi thì chụp ảnh cho đoàn có phải đệp ko! :D Em là vẫn ngưỡng mộ ảnh của cụ. Thật!L-)

Chỉnh sửa cuối:

Doanvien

Xe container
Website
www.facebook.com
bác doanvien có cô e họ xinh lắm giới thiệu cho e đi ........
Haha, em nó cứ đòi ở Sydney chưa chịu về, có khi t3 này nó mới vìa cụ ạ!

Cụ Đoàn vẫn máy D70 nhỉ? Nhưng giờ này cảnh vật ngoài Bắc ảm đạm, chụp không được bắt mắt cho lắm cụ nhể!:D
Mà cụ đi MC vào ngày nào? Hội Traitan cũng vừa đi Đào rừng lợn mán cuối tuần vừa rồi xong. Biết cụ Đoàn cũng đi thì chụp ảnh cho đoàn có phải đệp ko! :D Em là vẫn ngưỡng mộ ảnh của cụ. Thật!L-)
Vâng em vẫn xài D70, chưa có chiền lên đời. Ảm đảm cũng có cái hay của nó chứ cụ!
E đi MC ngày 22, lên tới thị trấn MC thấy cả đoàn offroad của OF nhà mình, e có dừng nói chuyện với anh Định Haiau đấy, trên đường về thấy hội Triton chia nhau thành 2 3 tốp phi ầm ầm lên, nhưng em đang lái còn ... của em đang ngủ nên ko chụp ảnh các cụ chạy lên :D
Cảm ơn cụ, thật, trình em còi mà, rất thật!

TÔN

Xe container
anh lại thất hẹn hả viên ơi :(

Mr_Lee

[Tịch thu bằng lái]
....đọc bài viết của cụ Doanvien..em thấy càng yêu thêm mảnh đất Tây bắc xa xôi...không biết em đã ngang qua bao nhiêu lần rồi nhưng cứ mỗi lần có dịp xuất phát qua..em có cảm giác hồi hộp cứ như lần đầu tiên đến với nó vậy....Chúc cụ năm mới nhiều niềm vui!!!

GarySpeed

Xe buýt
Bác đi về trong ngày ạ, phục bác thật đấy, cho em hỏi cái đường lên Mộc Châu bao nhiêu km nhỉ, em cũng thích đi như bác

lucky-luke

Xe buýt
Vodka cụ! Nhân thể, sao cụ ko làm nốt vài ngày nữa ở Tây Bắc cho thỏa chí tang bồng?

Doanvien

Xe container
Website
www.facebook.com
....đọc bài viết của cụ Doanvien..em thấy càng yêu thêm mảnh đất Tây bắc xa xôi...không biết em đã ngang qua bao nhiêu lần rồi nhưng cứ mỗi lần có dịp xuất phát qua..em có cảm giác hồi hộp cứ như lần đầu tiên đến với nó vậy....Chúc cụ năm mới nhiều niềm vui!!!
Em cũng thích Tây Bắc rồi, là nơi xa xôi và mới có nhiều kỉ niệm đẹp. Cảm ơn cụ! Chúc cụ năm mới an khang thịnh vượng.

anh lại thất hẹn hả viên ơi :(
Uh xin lỗi em, a đi gấp gáp.

Cụ ko biết em đâu :|
Hix, em đúng là ko biết mợ là ai cả.

Bác đi về trong ngày ạ, phục bác thật đấy, cho em hỏi cái đường lên Mộc Châu bao nhiêu km nhỉ, em cũng thích đi như bác
Từ HN đi Mộc Châu khoảng 190km, 2 chiều đi đi về về gần 400km, rồi e còn lang thang nữa nên hôm đó e đi gần 500km :D

Vodka cụ! Nhân thể, sao cụ ko làm nốt vài ngày nữa ở Tây Bắc cho thỏa chí tang bồng?
Tại em ko có nhiều thời gian. Sau này có dịp e đi nhiều hơn. Chứ e còn muốn đi lắm! :)

sonxt

[Tịch thu bằng lái]
em cũng hay đi qua,lần nào cũng có 1 cảm giác đặc biệt