Mời các bác ngắm vợ hai Mazda6 2011 của em và xin tư vấn độ màn hình DVD

GoodYear

Xe hơi
Website
duhal.net
Sang năm 2012 kinh tế khó khăn...hầu bao của bác nào bác ấy đều eo hẹp hơn..! Muốn chuẩn thì giá lại cao, thấp lại không tin tưởng..Khổ thiệt.! :-w
Hi. K hiểu bác này nói ý gì nữa? Hàng chuẩn giá cao là đương nhiên rồi, nhưng nó phải hợp lý bác ạ. Bác xem cái DVD của Camry rất đẹp, chất lượng âm thanh có thua gì cái CD-6disc nguyên bản đâu mà giá có 7-8 củ. Mazda6 ~20 củ thì đỡ làm sao được hả bác. Đã ăn chơi thì không sợ mưa rơi, chỉ sợ thành em gà 36 thôi. Em ngứa mồm nói lung tung, chẳng may đụng chạm bác nào thì em xin lỗi nhé!

Bank6688

Xe buýt
Hi. K hiểu bác này nói ý gì nữa? Hàng chuẩn giá cao là đương nhiên rồi, nhưng nó phải hợp lý bác ạ. Bác xem cái DVD của Camry rất đẹp, chất lượng âm thanh có thua gì cái CD-6disc nguyên bản đâu mà giá có 7-8 củ. Mazda6 ~20 củ thì đỡ làm sao được hả bác. Đã ăn chơi thì không sợ mưa rơi, chỉ sợ thành em gà 36 thôi. Em ngứa mồm nói lung tung, chẳng may đụng chạm bác nào thì em xin lỗi nhé!
Cụ nói đúng mà, thế nên mới có câu, người tiêu dùng thông thái đấy cụ (b)

MAZDA3AT

Xe đạp
Hix .Ko sao đâu bác..zui thì e tư vấn giùm bác thui..Đúng như bác nghĩ. 7-8 củ thì là DVD Kovan Full HD đẹp tuyệt vời rùi . Đắt hơn nữa là Motevo Full HD, đắt nhất là thằng FlyAudio Full HD mà bác. Màn dành cho Mazda6 là 8' đó..! Các bác đâm hiểu lầm e rùi..e có được lợi gì đâu...huhu :(

Toyota Celica

Xe container
Cụ MazdaAt cũng có cái đúng đấy ạ

Dòng 7-8tr chỉ là hàng KOVAN tàu , mẫu mã rất đẹp , âm thì làm sao mà bằng 6 disc nguyên bản được

Dòng motevo 10-12tr , cũng lại là mẫu mã đẹp tính năng nhiều nhưng .... nhạc chán ẹc

Dòng JVC , Alpine , Pioneer , từ 15-25tr , âm ngon lành , mỗi tọi là phải đi kèm mặt dưỡng , và hên xui các chức năng LCD của maz ,

Nếu cụ MazdaAT tìm được cái vừa giữ nguyên LCD hiển thị thông tin vừa mặt dưỡng liền DVD đẹp thì cũng nên xem xét đấy ạ

Giá phụ thuộc vào em DVD thôi còn mặt dưỡng cứ tính MAX là 2-3tr .

GoodYear

Xe hơi
Website
duhal.net
Cụ MazdaAt cũng có cái đúng đấy ạ

Dòng 7-8tr chỉ là hàng KOVAN tàu , mẫu mã rất đẹp , âm thì làm sao mà bằng 6 disc nguyên bản được

Dòng motevo 10-12tr , cũng lại là mẫu mã đẹp tính năng nhiều nhưng .... nhạc chán ẹc

Dòng JVC , Alpine , Pioneer , từ 15-25tr , âm ngon lành , mỗi tọi là phải đi kèm mặt dưỡng , và hên xui các chức năng LCD của maz ,

Nếu cụ MazdaAT tìm được cái vừa giữ nguyên LCD hiển thị thông tin vừa mặt dưỡng liền DVD đẹp thì cũng nên xem xét đấy ạ

Giá phụ thuộc vào em DVD thôi còn mặt dưỡng cứ tính MAX là 2-3tr .
Hi. Có lý nếu như lắp vào Merc/BMW/Lexus cụ ạ. Nhưng 20 củ cho DVD for M6 thì e thấy không ổn.

Chỉnh sửa cuối:

Toyota Celica

Xe container
Hi. Có lý nếu như lắp vào Merc/BMW/Lexus cụ ạ. Nhưng 20 củ cho DVD for M6 thì e thấy không ổn.
Quan trọng là nhu cầu của cụ đến đâu thôi cụ , chứ các dòng như em liệt kê ở trên đấy

MAZDA3AT

Xe đạp
Quan trọng là nhu cầu của cụ đến đâu thôi cụ , chứ các dòng như em liệt kê ở trên đấy

Tiền nào của ấy thôi..Dòng DVD Fly Full HD, tích hợp sẵn GPS, dòng theo xe mà bác..!

Bank6688

Xe buýt
Tiền nào của ấy thôi..Dòng DVD Fly Full HD, tích hợp sẵn GPS, dòng theo xe mà bác..!
Cụ tư vấn cho em cái DVD của M3 HB 2010 với, cái DVD của iem chỉ hiển thị mỗi đồng hồ và không tích hợp camera lùi nên em cũng vẫn còn nhu cầu thay mới.
Yêu cầu hiển thị được hết thông tin trên taplô

gau_con

Xe hơi
Đẹp quá chúc bác giữ gìn và nâng niu em nó...xinh thế cơ mà.Em mơ thêm đã...

MAZDA3AT

Xe đạp
Cụ tư vấn cho em cái DVD của M3 HB 2010 với, cái DVD của iem chỉ hiển thị mỗi đồng hồ và không tích hợp camera lùi nên em cũng vẫn còn nhu cầu thay mới.
Yêu cầu hiển thị được hết thông tin trên taplô
Cái DVD của bác chỉ cần lắp thêm camera cảm biến lùi thôi bác ơi...Bác tới nhà phân phối tại Ngã tư Lê Văn Lương kéo dài + Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội để mua camera và miễn phí công lắp đặt đó bác. Camera cảm biến lùi loại tốt full HD không có hồng ngoại thì chỉ dưới 1 tr, còn loại có hồng ngoại soi cả ban đêm thì chỉ hơn 1 tr tẹo thôi...Alo em nếu bác cần nhé..!

centurion

Xe hơi
Website
www.babychicvn.com
Mazda là dòng ngon nhưng ở mình sao ít thế nhở!!

sykien64

Xe đạp
Bác ơi có con DVD theo xe nhé, của Fly Audio. Giá rổ 17 tr cả lắp, bảo hành cho bác 1 năm luôn. CÓ tích hợp Navi dẫn đường

GoodYear

Xe hơi
Website
duhal.net
Bác ơi có con DVD theo xe nhé, của Fly Audio. Giá rổ 17 tr cả lắp, bảo hành cho bác 1 năm luôn. CÓ tích hợp Navi dẫn đường
Hi. Thank bác. E vừa lắp xong con S60 hôm qua. Hình thức ổn, hình ảnh ok, hix nhưng âm thanh hơi tệ. E đang về quê nghỉ lễ nên chưa post được hình.

Chỉnh sửa cuối:

batituta

Xe máy
Chiều nay ko biết có phải bác đi trong Mỹ Đình F1 nhà cháu cứ khăng khăng bảo M3 cười, cháu phải bám đuôi Bác cho f1 nhà cháu nó coi và nó bẩu rằng không phải M3 cười mà là M6 khóc hix .....:)
Nhưng công nhận xe Bác đẹp thật :)

GoodYear

Xe hơi
Website
duhal.net
Chiều nay ko biết có phải bác đi trong Mỹ Đình F1 nhà cháu cứ khăng khăng bảo M3 cười, cháu phải bám đuôi Bác cho f1 nhà cháu nó coi và nó bẩu rằng không phải M3 cười mà là M6 khóc hix .....:)
Nhưng công nhận xe Bác đẹp thật :)
Đúng rồi bác ơi, chiều nay cả nhà em ở quê ra, lúc ở Mỹ Đình là gấu nhà em lái, có phải bác đi M3 2009 màu đen không?

BMW535Blackbery

Xe máy
hôm em thấy xe bác ở quán caffe công nhận xe bác đẹp thật . xe này cách âm tốt không hả bác ? cảm giác lái thế nào hả bác ?

GoodYear

Xe hơi
Website
duhal.net
Vâng Bác ah nhà bác ở trong khu đấy ah???
Vâng nhà em ở gần đấy, bác mà ở Mỹ Đình thì lúc nào bác rảnh thì e vs bác rửa xe trà đá, em hay rửa xe ở chỗ ngã tư Hàm Nghi vs Nguyễn Cơ Thạch.

@BMW535: Mazda thiết kế theo phong cách thể thao nên hơi cứng ---> hơi ồn ~ Camry, cảm giác lái thì cũng tạm ổn, tại em vừa đi Merc chuyển sang Mazda nên đánh giá hơi phiến diện, em nghĩ so vs Camry thì cũng same về mọi mặt, phụ thuộc vào style của mỗi người thôi.