Thảo luận Mới đi xem xe bác vượng...

TieuFu

Xe container
Em chạy xe ôm thôi em k phải làm nghề seeder ,em cũng méo phải nhiều nhiều tièn đâu, em mua ở Vin Pham ngọc Thạch. Nói có sách mách có chứng k các cụ bảo chém
Cái phần xóa để ghi họ tên, với địa chỉ có vẻ không hợp lý cụ ạ !

vieteuro

Xe container
Cá nhân e thấy đẹp
Mỗi tội a V đánh vào phân khúc khách hàng tầm cao

long.spc

Xe container
Chả biết thật hay đùa.
Nhiều cụ tham gia diễn đàn oto mà kiến thức về xe ít quá

Martin 108

Xe tải
Em chạy xe ôm thôi em k phải làm nghề seeder ,em cũng méo phải nhiều nhiều tièn đâu, em mua ở Vin Pham ngọc Thạch. Nói có sách mách có chứng k các cụ bảo chém
Tưởng liên 1 là bên bán lưu chứ nhỉ?

manhcsic

Xe tăng
Nên bàn về luận điểm không đả kích cá nhân cậu ơi. Thả tõm câu thế này thì dễ quá.
Luận điểm, quan điểm dựa trên nền tảng giáo dục. Các cụ nói "Chung quy cũng tại Vua Hùng..." Mà thôi, Ba gia Tú xuất, Trạng Quỳnh được coi là thông minh, Vua, quan, địa chủ dốt là trò cười. Con dân đc vui vẻ (Mỹ học) và họ tự hào vì điều đó

nguyenquocthanh

Xe tăng
Chắc cụ mới đi xem trưng bày xe lần đầu ạ ?

toxic82

Xe tăng
Thằng nào mua thời điểm này 100% là nhân viên của ông Vượn hoặc bạn bè đối tác nịnh nhau
Chứ thằng có tiền tỷ mua xe chả ai ngu đần mua ô tô lúc này
Ngu nhất thì cũng phải chờ nó đi 1 năm
Khôn thì chờ 5 năm

Thiếu nhồnnn j xe tầm 1 tỷ đẹp an toàn đc chứng nhận
Tính mạng là trên hết, mạng của bản thân, của vợ con gia đình bố mẹ và của người chung quanh

P/s: Tặng những thằg nguuuu cái ảnh xe đẩy của Vượn nhé

E quen 1 ông xuống tiền cọc con Lux SA, và ông này chả liên quan đếch gì đến Vin.
Nhưng ông này ko ngu đâu ạ :) kiếm rất tốt, đã có Mer và Bmw :) Ông ấy bảo thích thử thôi ạ.
Nên e nghĩ, người giàu nghĩ khác chúng ta các cụ ạ :)

Dan du an

Xì hơi lốp
Nói chung họ làm ra cái gì cũng để mình mua rồi gắn bó trọn đời. Nhà cũng thế, xe cũng thế. Không tin các cụ cứ mua mà xem. Mua nhanh không sau này tiếc có mối ngon thế sao anh em trên of không bảo nhau. Các cụ mua xong gắn bó trọn đời vì bán lại chả ai mua.Bán rẻ thì tất nhiên là các cụ không làm rồi. Mà ai lại bán đi cái lòng yêu nước của mình các cụ nhỉ

datmobile1983

Xe tải
Em có chút nhận xét sau khi xem về.
1.lượng người xem đông do tò mò(như em)
2.khách đặt cọc rất ít(em để ý hơn 1 giờ chả thấy ai luôn)
3.nếu có cọc thì toàn dân dư tiền,đã có xe xin,muốn thử xem sao.
4.giới trung bình như em thì cần xe ra test thử các hãng,được mút luôn chứ chờ 1 năm nhận xe mà chưa được sờ chứ đừng nói test thử.
5.xe chưa có thật liệu bác xuống tiền mua ko,thương hiệu chưa bao giờ làm oto,chưa có xe thật....

E quen 1 ông xuống tiền cọc con Lux SA, và ông này chả liên quan đếch gì đến Vin.
Nhưng ông này ko ngu đâu ạ :) kiếm rất tốt, đã có Mer và Bmw :) Ông ấy bảo thích thử thôi ạ.
Nên e nghĩ, người giàu nghĩ khác chúng ta các cụ ạ :)

SVC

[Tịch thu bằng lái]
Tiêú lâm:
Đi xem xe về vợ thấy tay bị bó bột hỏi tại sao. Khách tham quan trả lời: Anh vừa định mở nắp ca pô để xem thì bị ..
.^#(^
Vợ:
Anh là có thói rất xấu là cứ tò mò, táy máy, thích đặt tay không đúng chỗ. Đáng đời. Cho chết
Còn nhớ hồi đi ăn cưới cái đứa cùng sở tôi không ???
Anh mở cái gì của nó mà thằng chồng cho anh rơi 1 cái răng, lung lay 2 cái ???

DaiGai

Xe tải
Xe ko nổ máy thì câu điện ngoài cho khách xem nội thất thôi mà.

Cho e hỏi 1 câu: sao các cụ ko thích xe VinFast cũng như các sản phẩm Made In Vietnam thế ạ? Bphone cũng bị người Việt chê tơi bời.

Cá nhân em thấy con Camry dựng cạnh con Lux A 2.0 thì chỉ có 1 thứ tương đương là ... giá :)

bai

Xe điện
Trong xe có bộ đổi nguồn để sạc cho ắc quy và nuôi đèn.
À mà sao cụ không chụp cái mồm ăn xăng? Em xem bao nhiêu ảnh mà chưa thấy cái nào chụp cái này.

Civic to Merc.

Xe container
Vãi thật các cụ, xe concept trưng bày dài ngày, không nổ máy cắm điện thì sao mà bật đèn các thứ đc :(

Khi tất cả lên đồng đấu tố thì họ sẽ soi mói mọi thứ và cứ cái j đem ra qui chụp đc thì họ sẽ lôi ra thôi :D

1 XH mà nghe hô bắt cóc trẻ con là xông vào đánh cho bằng chết thì ko khó hiểu khi mà cao trào đấu xe nội đến mức qui chụp ai nộp tiền mua xe Vin là ngu. Thật đáng sợ!

coindesar

Xe buýt
Luận điểm, quan điểm dựa trên nền tảng giáo dục. Các cụ nói "Chung quy cũng tại Vua Hùng..." Mà thôi, Ba gia Tú xuất, Trạng Quỳnh được coi là thông minh, Vua, quan, địa chủ dốt là trò cười. Con dân đc vui vẻ (Mỹ học) và họ tự hào vì điều đó
Chắc lão manhcsic hay đi Lào và Cambodia. Giới hạn về tầm nhìn nên nói người khác chưa ra khỏi VN bao giờ mặc dù không biết người đó là ai và cứ tưởng là mình thông minh ;))