Thảo luận Mới đi xem xe bác vượng...

--Lamborghini--

Xe lăn
Có hỏi ngược lại là người tiêu dùng như nào mà có thể để bị coi thường :))
Do cách tư duy hời hợt, ào ào, đại khái ...chạy theo số đông, cảm tính và ...nghe nói, chứ lười động não, tư duy, xem xét 1 cách nghiêm túc, kiểu mua đại đi.
Em thấy con cx5 cái vè sau bằng nhựa mỏng dính, lấy ngón út dí nhẹ là lõm sâu, vỏ mỏng tang, ngồi lên lái thì lành phành...nhưng nhìn nội thất rất đẹp, người mua chả cần ngồi lên, chỉ mở cửa và xuống tiền
Hay cái nhà hàng lang 1.4m như cái hang, bí bách, chật chội cũng đâm đầu vào mua, giờ cãi nhau kiện tụng ỏm tỏi
Hay nghe quảng cáo chuẩn bđs singapo nghe là khoái mà k biết Sing bé bằng cái lỗ mũi, nhà cửa chật chội bí bách, hay hớm gì cái thiết kế Sing, nhưng chỉ nghe Sing tưởng hay mà có chịu tìm hiểu đâu
Em chỉ nghĩ thương trường là chiến trường, muốn tồn tại thì cần phải mang chất lượng dich vu tốt đến khách hàng.
Dù thị trường đó có dễ dãi đến mấy mà cứ dữ nguyên chất lượng, đối thủ mới nhẩy vào có chất lượng tốt hơn thì tạch sớm.
Em nghĩ hai vấn đề này nó khác nhau.
Cá nhân em thì em không thể mua một cái xe mô hình, ít ra cũng được trải nghiệm thực tế sờ nắn nội thất, test chạy thử,...
Thưc lòng em không hiểu những người mua xe của vin phét, những người thực sư mua xe để sử dung hàng ngày, còn những người thừa tiền mua chỉ vì đơn giản thích thì em không nói vì với họ nó không ra gì thì ho vứt vì họ vẫn đang đi mẹc đi bim dồi.

Tôm đồng

Xe tải
Và ngạc nhiên hơn, 3-5 tháng nữa tờ giấy này bán dược 200-300 củ
Cái này thì võ đoán cụ ơi. Nói cho vui thôi. Còn thực tâm, em rất mong Vin ra được một sản phẩm thực sự tốt, đảm bảo các tiêu chuẩn chất lượng và an toàn khắt khe, chứ không dùng ảnh hưởng và quan hệ rất mạnh hiện nay để lấp liếm sự không đạt chất lượng mà vẫn đưa sản phẩm ra thị trường cho người tiêu dùng. Chúng ta được quyền hoài nghi, được quyền tìm hiểu. Và Vin phải có trách nhiệm công khai thông tin liên quan đến an toàn của người sử dụng.

ô tô phun

[Tịch thu bằng lái]
Ngoài lề chút.
Chiều nay đúng giờ tan tầm, khoảng 5h-5h30, có bọn quảng cáo rất mất dạy, cho khoảng 30-40 chiếc sh xếp hàng đôi chạy dọc đường kim mã, (đi đến đâu nữa thì em ko biết), làm tắc hết cả đường.
Bán đbs nhé.

NVK2011

Xe buýt
Em vừa gia nhập nhóm đầu đất đây vì chưa lái thử đã cọc xe anh V, vào xem các cụ chém thế nào.Thích thì nhích thôi, đời là mấy tí. Sang năm em rước em SA về là gả mụ vợ cx5 õng ẹo cho cc.

tuctuc2010

Xe điện
Bình thường chuyển khoản thanh toán cụ cũng hay chụp ảnh lại làm bằng chứng trang thanh toán ạ. Vậy cụ chắc làm ngành tài chính. Em cũng làm ngành tài chính nhưng cùng lắm thì em chỉ in lại được sao kê thôi, còn in cả được trang thanh toán này thì em cũng chịu.
Em cũng giống cụ kia và e ko phải dân tài chính mà là dân kỹ thuật. Cũng có lẽ vậy mà tính em cẩn thận nên bất kể giao dịch lớn nhỏ gì em đều chụp lại màn hình hết phòng khi bên kia chưa nhận được em còn có cái gửi để chứng minh ngay

h_mdc

Xe điện
Em dự ô tô và xe máy chạy điện mới là tương lai của Vin fét.

wind_nol0v3

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em cũng giống cụ kia và e ko phải dân tài chính mà là dân kỹ thuật. Cũng có lẽ vậy mà tính em cẩn thận nên bất kể giao dịch lớn nhỏ gì em đều chụp lại màn hình hết phòng khi bên kia chưa nhận được em còn có cái gửi để chứng minh ngay
Cảm ơn cụ đã vod em, em cũng chẳng thừa hơi để thể hiện làm gì, có điều em show hết ra để chốt lại câu cho các con giời biết: em xin quote làm còm em đã viết
Cái em muốn đề cập đến là các cụ đừng nên áp đặt tư duy của mình vào người khác, các cụ đừng nghĩ là mình k mua thì người khác cũng sẽ k mua, mua nhà a vượng trên giấy còn đc thì mua oto đâu là gì.
Chúng ta là những con ếch ở những cái giếng khác nhau đừng đánh đồng chúng với nhau, đừng áp đặt hệ quy chiếu của mình vào người khác vì chúng ta k cùng hệ quy chiếu.

tuctuc2010

Xe điện
Cụ ấy bảo cụ ấy không phải người của VF, không phải đối tác của VF. Đã đặt cọc mua xe VF, show ảnh chụp hóa đơn nộp tiền đặt cọc. Giờ hóa đơn điện tử và được tự in nên em chẳng biết ra răng? Thường thì liên 1 cửa hàng lưu, khách không được cầm về, khách được cầm là khách chắc vip. Hoặc là khách chụp sẵn khi đang làm thủ tục và show luôn chứ không phải về chụp lại biên lai rồi show chứng minh. Hoặc khách là người bán nên liên nào khách chả có, chụp vội nhầm thôi. Mà đã xóa thì xóa cả tên người nộp tiền ở dưới nữa chứ, xóa mỗi tý ở trên làm gì cho mất công.
Người nộp tiền ko phải cụ ấy nên kp xóa, cụ ko thấy chữ KT viết trước chữ người nộp tiền ah

Alibusay

Xe tải
Xe chưa test an toàn mà đặt cọc mua á. Nói phét! Lại có thằng giàu ngu thế cơ. Mua về cho cả nhà vào cái gọi là xe oto đấy rồi lên đường 5B vít 120 xem có ăn chuối xanh không?

datmobile1983

Xe tải
Em thấy có ai cọc đâu,gặp ai nó cũng chào l...

Xe chưa test an toàn mà đặt cọc mua á. Nói phét! Lại có thằng giàu ngu thế cơ. Mua về cho cả nhà vào cái gọi là xe oto đấy rồi lên đường 5B vít 120 xem có ăn chuối xanh không?

anhchien1711

Xe máy
Em vừa gia nhập nhóm đầu đất đây vì chưa lái thử đã cọc xe anh V, vào xem các cụ chém thế nào.Thích thì nhích thôi, đời là mấy tí. Sang năm em
rước em SA về là gả mụ vợ cx5 õng ẹo cho cc.
mong rằng bác sẽ được trải nghiệm tốt chứ ko tốt thì lại dốt ko ai bằng bác nhỉ

NVK2011

Xe buýt
mong rằng bác sẽ được trải nghiệm tốt chứ ko tốt thì lại dốt ko ai bằng bác nhỉ
Vâng em xin nhận là ngu ngay từ bg cho cc đỡ ném đá mỏi tay. cccm đừng có ngu mà xuống cọc bg để anh V éo bán được xe sẽ phải giảm giá và tặng thêm option cho em đỡ vài chục củ.

anhchien1711

Xe máy
Vâng em xin nhận là ngu ngay từ bg cho cc đỡ ném đá mỏi tay. cccm đừng có ngu mà xuống cọc bg để anh V éo bán được xe sẽ phải giảm giá và tặng
thêm option cho em đỡ vài chục củ.
vấn đề là kết quả sau này ra sao chứ bác còn chuyện này em nói bác nghe. giá xe 10 tỷ mà còn 800 thì bác tự hiểu nhé. xe gốc làm ra toàn bộ của đức là 10 tỷ ko tính thuế. nhưng nó hạ còn 800tr thì bác hiểu còn bao nhiêu % đức nha haha. và tiện em nói bác nghe xe hoàn toàn chưa test độ an toàn và .v.v. chỉ có dựa vào sự tin tưởng từ nhà thiết kế. mong sao lúc đó mấy bác chuột bạch còn an toàn tính mạng ạ

4funnyonly

[Tịch thu bằng lái]
Bao giwof có box Vinfast riêng nhỉ?

truongthanh888

Xe máy
Website
bondleather.vn