Thảo luận Mỗi năm các cụ chi cho Fiat bao nhiêu tiền ?

Lada1207

Xe tăng
xe E chính thức đến ngày hôm nay là đi hết tiền rồi ạ, hết khấu hao, giờ chỉ đem cho thôi

sh150itrungpro

Xe hơi
he fiat cua bac ma thay the thi dung la hoi chat phai tim dung tho thi no se on thui

MQC

Xe buýt
Năm nay em chi cũng khá cho chàng hoàng tử HL của em, accu, guốc Mít ( thay xong thấy sướng), lại vòng bi máy phát mới đau chứ.

Nhà cháo vừa đốt gần 2 xịch cho chú Siena HL .. thay hết những gì thấy khó chịu .. đợi chế nốt cái quạt gió nữa là ... ổn ..

Taplai_07

Xe container
Nhà cháo vừa đốt gần 2 xịch cho chú Siena HL .. thay hết những gì thấy khó chịu .. đợi chế nốt cái quạt gió nữa là ... ổn ..
Kụ Mèo điều kiện quá, yêu HL nhể. Thế Đốt Lờ không yêu nữa ợ?

maianhbao1102

Xe tăng
chú Siena HL của cụ ngon quá cơ. nhìn thích thật, đúng là của cụ Mèo có khác. Hôm nay em xuống lấy vợ hai, nhờ cụ mà em cưới hỏi đàng hoàng rồi. lúc sau vội quá vì phải theo giờ cụ ạ. vả lại ở nhà, nhà trai cũng đang ngóng cô dâu về nên lỗi hẹn với cụ. trước tiên em cám ơn cụ rất nhiều. 1, 2 hôm nữa em xuống, thong thả thời gian em qua chỗ cụ mời cụ đi hậu tạ sau ạ. cám ơn cụ mèo ạ.

goldfiat76

Xe buýt
Website
www.facebook.com
chú Siena HL của cụ ngon quá cơ. nhìn thích thật, đúng là của cụ Mèo có khác. Hôm nay em xuống lấy vợ hai, nhờ cụ mà em cưới hỏi đàng hoàng rồi. lúc sau vội quá vì phải theo giờ cụ ạ. vả lại ở nhà, nhà trai cũng đang ngóng cô dâu về nên lỗi hẹn với cụ. trước tiên em cám ơn cụ rất nhiều. 1, 2 hôm nữa em xuống, thong thả thời gian em qua chỗ cụ mời cụ đi hậu tạ sau ạ. cám ơn cụ mèo ạ.[/QUOTE

Kụ nên tìm gặp em HLX của cụ Taplai, HL của cụ mèo mà nhìn thấy em đó thì gọi bằng kụ luôn kụ à! Đơn giản vì trước đây em đó từng là vợ hai của em! Kụ xem ra cũng ít có cơ hội đc chiêm ngưỡng những em FIAT đẹp nhể!

maianhbao1102

Xe tăng
Kụ nên tìm gặp em HLX của cụ Taplai, HL của cụ mèo mà nhìn thấy em đó thì gọi bằng kụ luôn kụ à! Đơn giản vì trước đây em đó từng là vợ hai của em! Kụ xem ra cũng ít có cơ hội đc chiêm ngưỡng những em FIAT đẹp nhể![/QUOTE]

Em cũng nghe về xe của cụ Taplai hưng chưa được diện kiến, em trước đây chỉ đi kia pride (mấy đời rồi) nên cũng không biết nhìu lắm về Siena (mới phải lòng em nó, mà em kết quá) nhưng hôm đó gặp xe của cụ mèo em thấy đã là đẹp lắm rồi. hôm nào phải tì gặp cụ Taplai mới được. mà không biết tìm cụ tập lái ở đâu bác nhỉ?

Taplai_07

Xe container
Kụ nên tìm gặp em HLX của cụ Taplai, HL của cụ mèo mà nhìn thấy em đó thì gọi bằng kụ luôn kụ à! Đơn giản vì trước đây em đó từng là vợ hai của em! Kụ xem ra cũng ít có cơ hội đc chiêm ngưỡng những em FIAT đẹp nhể!
Em cũng nghe về xe của cụ Taplai hưng chưa được diện kiến, em trước đây chỉ đi kia pride (mấy đời rồi) nên cũng không biết nhìu lắm về Siena (mới phải lòng em nó, mà em kết quá) nhưng hôm đó gặp xe của cụ mèo em thấy đã là đẹp lắm rồi. hôm nào phải tì gặp cụ Taplai mới được. mà không biết tìm cụ tập lái ở đâu bác nhỉ?[/QUOTE]

Iem đây, may mắn cho iem là được sử dụng xe của kụ Gold, nhưng khi kụ Gold để lại cho anh bạn của kụ ấy thì anh ấy cũng không giữ lắm về iem chỉnh trang tí ti. Nhưng nói chung xe ngon, đều, khỏe sơn si do anh bạn cụ Gold lamg xướt xát cũng nhiều. Iem ở gần nhà Kiavuong ở Cầu Giấy kụ ợ, kụ ở đâu hôm lào rao lưu uống cafe. Gọi luôn cả kụ Gold nữa. Xe màu vàng champanh nên nick của cụ ấy mới là Gold mà.

Chỉnh sửa cuối:

maianhbao1102

Xe tăng
[/QUOTE]Iem đây, may mắn cho iem là được sử dụng xe của kụ Gold, nhưng khi kụ Gold để lại cho anh bạn của kụ ấy thì anh ấy cũng không giữ lắm về iem chỉnh trang tí ti. Nhưng nói chung xe ngon, đều, khỏe sơn si do anh bạn cụ Gold lamg xướt xát cũng nhiều. Iem ở gần nhà Kiavuong ở Cầu Giấy kụ ợ, kụ ở đâu hôm lào rao lưu uống cafe. Gọi luôn cả kụ Gold nữa. Xe màu vàng champanh nên nick của cụ ấy mới là Gold mà.[/QUOTE]

Chào cụ Tap ạ. em ở tận Thái nguyên cơ. Em cũng mới lấy vợ hai là Siena ELX 1.3 (mới phải nòng em nó cụ ợ, dưng mà thấy mê quá cơ). muốn tham gia cùng các cụ quá. hôm trước em xuống rước râu có nhờ bác Mèo đi làm trưởng đoàn. (dưng mờ sau đó em lại phải đón em ló về cho kịp giờ. mấy nại anh em ở quê em dợi cô râu ý về để chi..m ngưỡng cụ ợ) nên chưa được gặp các cụ. mấy hôm nữa em xuống monng các cụ bớt chút thời gian uống với em ny cà hê nhé. em vưỡn chưa mời được bác Mèo đi nại mặt mờ. hôm đó cụ đi với em nhá.

Taplai_07

Xe container
Iem đây, may mắn cho iem là được sử dụng xe của kụ Gold, nhưng khi kụ Gold để lại cho anh bạn của kụ ấy thì anh ấy cũng không giữ lắm về iem chỉnh trang tí ti. Nhưng nói chung xe ngon, đều, khỏe sơn si do anh bạn cụ Gold lamg xướt xát cũng nhiều. Iem ở gần nhà Kiavuong ở Cầu Giấy kụ ợ, kụ ở đâu hôm lào rao lưu uống cafe. Gọi luôn cả kụ Gold nữa. Xe màu vàng champanh nên nick của cụ ấy mới là Gold mà.[/QUOTE]

Chào cụ Tap ạ. em ở tận Thái nguyên cơ. Em cũng mới lấy vợ hai là Siena ELX 1.3 (mới phải nòng em nó cụ ợ, dưng mà thấy mê quá cơ). muốn tham gia cùng các cụ quá. hôm trước em xuống rước râu có nhờ bác Mèo đi làm trưởng đoàn. (dưng mờ sau đó em lại phải đón em ló về cho kịp giờ. mấy nại anh em ở quê em dợi cô râu ý về để chi..m ngưỡng cụ ợ) nên chưa được gặp các cụ. mấy hôm nữa em xuống monng các cụ bớt chút thời gian uống với em ny cà hê nhé. em vưỡn chưa mời được bác Mèo đi nại mặt mờ. hôm đó cụ đi với em nhá.[/QUOTE]

Vầng,,, Chào mừng kụ đã đến với thương hiệu Fiat và hội anh em những người đam mê kĩ thuật xe, thích táy máy sửa xe, thích ngon bổ rẻ. Alo: 0919954587. Kụ xuống cứ gọi.

jupitercocs

Xe buýt
Iem đây, may mắn cho iem là được sử dụng xe của kụ Gold, nhưng khi kụ Gold để lại cho anh bạn của kụ ấy thì anh ấy cũng không giữ lắm về iem chỉnh trang tí ti. Nhưng nói chung xe ngon, đều, khỏe sơn si do anh bạn cụ Gold lamg xướt xát cũng nhiều. Iem ở gần nhà Kiavuong ở Cầu Giấy kụ ợ, kụ ở đâu hôm lào rao lưu uống cafe. Gọi luôn cả kụ Gold nữa. Xe màu vàng champanh nên nick của cụ ấy mới là Gold mà.[/QUOTE]

Chào cụ Tap ạ. em ở tận Thái nguyên cơ. Em cũng mới lấy vợ hai là Siena ELX 1.3 (mới phải nòng em nó cụ ợ, dưng mà thấy mê quá cơ). muốn tham gia cùng các cụ quá. hôm trước em xuống rước râu có nhờ bác Mèo đi làm trưởng đoàn. (dưng mờ sau đó em lại phải đón em ló về cho kịp giờ. mấy nại anh em ở quê em dợi cô râu ý về để chi..m ngưỡng cụ ợ) nên chưa được gặp các cụ. mấy hôm nữa em xuống monng các cụ bớt chút thời gian uống với em ny cà hê nhé. em vưỡn chưa mời được bác Mèo đi nại mặt mờ. hôm đó cụ đi với em nhá.[/QUOTE]

cụ cho ảnh v2 của cụ lên đây để ae chiêm ngưỡng !

Chỉnh sửa cuối:

maianhbao1102

Xe tăng
[/I]

cụ cho ảnh v2 của cụ lên đây để ae chiêm ngưỡng ![/QUOTE]

Vâng ạ. hôm lay cháu chưa có ảnh em nó cụ ợ. dạo lày cháu bận quá. mấy hôm lữa cháu sẽ up ảnh em ló lên để các cụ oánh giá hộ cháu phát.

maianhbao1102

Xe tăng
Vầng,,, Chào mừng kụ đã đến với thương hiệu Fiat và hội anh em những người đam mê kĩ thuật xe, thích táy máy sửa xe, thích ngon bổ rẻ. Alo: 0919954587. Kụ xuống cứ gọi.[/QUOTE]
Hôm trước xuống hà lội gặp các cụ mà thời gian eo hẹp quá, em phải về sớm. hôm lào có thời gian em xuống tiếp cụ đi cà hê với em nhá .. nhá..

Hôm rồi em mạnh dạn thay cho cháu nó cái Cảm biến đánh lửa, cái cũ nát quá nối đứt lung tung hết cả :D, 950k

MQC

Xe buýt
Xe em vào bác Hậu thay vòng bi máy phát rồi mà vẫn thấy ồn, em đang định chiến cái máy phát mới, hỏi cụ mèo thấy nói hơi 5 triệu. Cụ nào máu cùng em đặt hàng cụ mèo đê.