[Funland] Mỗi người một câu chuyện cười hài hước

Trạng thái
Thớt đang đóng

taplai2012

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Quả báo là có thật.!!! Nghe kể thôi mà dùng hết cả mình...

Trước nhà thằng bạn trong quá trình đào móng nhà có bắt được một con rắn dài khoảng 1,5m. Mọi người khuyên thả ra nhưng nó lại cho vào ngâm với 30lít rượu và chôn ở góc vườn. Thời gian cứ như vậy trôi qua, công việc xây dựng vẫn diễn ra bình thường. 6 tháng sau khi nhà mới đã hoàn thành. Vào một ngày đẹp trời, nó chuyển về nhà mới. Hôm đó nhà nó sắp 5 mâm cơm và mời họ hàng hai bên cùng chung vui.
Trong khi mọi người đang vui vẻ liên hoan thì nó có khoe về bình rượu rắn mà nó ngâm cách đấy 6 tháng. Ý kiến vào, ý kiến ra và cuối cùng nó quyết định đào bình rượu rắn nên để mọi người cùng uống.
Rượu ngon lại gặp bạn hiền, mọi người trong bữa tiệc hôm đó chén chú chén anh giải quyết hết bình rượu rắn 30lít đó. Rồi truyện gì đến sẽ đến. Tất cả những người tham gia uống rượu rắn hôm đó đều bị say mấy ngày mới tỉnh. Có 3 người say quá còn về nhầm nhà. Chủ nhà còn phải gọi vk con đến đón.

St

To Viet Ha

Xe tải
Câu chuyện của thời dăng dây ngăn sông cấm chợ.
Có một cô Gái Ngành nhắn tin hỏi nam bác sỹ sản phụ về chốn thâm cung của mình dạo này sao lại ngứa ngáy khó chịu dù đạ lâu rồi chưa có tiếp khách nam bác sỹ nhắn tin hỏi lại:
- Có quan hệ tình dục không?
Nhận được tin nhắn cô gái trả lời liền.
- Có chứ ạ! Nhắn cho em địa điểm _ số phòng và mẫu giấy đi đường bên anh đang dùng nữa nhé!
Nam Bã Sỹ:
- ................................

Trạng thái
Thớt đang đóng