Chi hội Mời rửa xe miễn phí

Arch.Doanvu

Xe tải
À mà cụ khu Định công xuống chỗ Đại kim mới có chỗ rửa xe hay lắm, mấy thằng cu ngoan dễ bảo lại cẩn thận, nước máy trong veo mà nhất quyết chỉ lấy 40k, em bảo riêng anh trả hẳn 50k nhưng chúng nó nhất quyết ko chịu cụ ạ,
chỗ nào cụ. Có gần ngân hàng AB bank không?

ducbjll

Xe tải
Vâng, mong cụ trải nghiệm và góp ý cho bên em với ạ.
em không đăng ký nhưng đã qua rửa xe chỗ cụ, không biết ngã tư Duy Tân vs Trần Thái Tông có phải chỗ cụ ko nhưng có thấy biển DRIVADZ, cảm nhận của em thế này:
- Rửa xe tạm ổn (em chưa hỏi nguồn nước hoặc hóa chất là loại nào), khăn lau cũng ổn, tuy nhiên đến đoạn lau khô, anh em thợ ở đó không giặt lại kỹ khăn đã lau ướt trước đó, hoặc có giặt nhưng không sạch dẫn đến lau lên kính bị vết ướt bẩn bám vào kính, nhìn kính không trong, em có yêu cầu lau lại nhưng cũng ko được vì vẫn là cái khăn đó -> cái này là điểm trừ rất lớn, bác nên nhắc nhở lại với bên liên kết xem lại chứ nếu cứ như thế dần dần sẽ mất khách vì bây giờ mọi người rửa xe yêu cầu khá cao, và có những nơi tuy rửa đắt gấp đôi nhưng họ làm rất đáng tiền

dungnguyen87lc

Xe tăng
Cái gì miễn phí đều có giá của nó. Chiều nay e đi rửa gầm xe mất tiền mà cũng ko ưng bụng đây. Tìm 1 gara tận tâm thật khó. Hic

Nguyễn Mai Hà

Đi bộ
Bên em cũng có kế hoạch triển khai rửa xe + Đổ nước rửa kính miễn phí ở các địa chỉ thành phố của tỉnh, đại lý lớn của hãng. Nhưng đang vướng ở khâu, nhiều đại lý không có gara rửa xe, hệ thống rửa xe chuyên nghiệp. Hic.