[Funland] Mối tình của một chàng trai "trai tân" với "singmom" 3 con

barrios5116

Xe tải
Nói chung cháu này giỏi, đạp lên được dư luận họ hàng, bạn bè, gia đình là ko đơn giản, nuôi cin người khác nữa càng ko đơn giản... Nói chung khâm phục. Chỉ hơi lạ là 2 cháu ko im im mà sống, bơm tiền cho lều báo để lên bài với mục đích j nhỉ?
Theo chỉ đạo của single mom thì chàng rể phải tuân lệnh thôi chứ còn gì .....

bác biết hot mom hằng túi không ???

Chuẩn trai Nam

Xe tăng
Cô kia có đứa đầu là con trai nhé, nó ở với bố đẻ.
Em không đọc kỹ
Nhưng mợ này cũng là của được của nó , chứ ko phải ất ơ . Chắc ông ck đời đầu cũng có gì đó ko ổn thôi .
giờ chăm sóc sắc đẹp tốt ,quần áo , son phấn tốt . Điều kiện kinh tế ổn thì mom tầm 35 vẫn còn ngọt nước ( ngoại thất nhé , còn nội thất thì em chưa được thẩm )
Quan trọng thêm là đến 10 năm nữa mới là thử thách

toilatoi0611az

Xe hơi
cảm quan về mặt nhân tướng học thì SGM này phải có tầm 7-9 đốt, mới đẻ có 3 nhóc cho chồng cũ, còn quá nhiều dư địa cho chồng mới. Hơn nữa 3 cháu đầu có nhiều nét giống mẹ (gen trội), hình thức đều khá, đặc biệt là 2 cháu gái trông rất xinh xắn và thuần tính, đẻ được con gái xinh là cực kỳ khó, đã xinh lại ngoan thì quá giỏi luôn. Nói chung con sinh ra có hình thức tướng mạo xinh đẹp là bản thân con có phúc đức cộng với phúc đức của mẹ mới được như vậy. Thật đáng tiếc cho ông chồng cũ .

Lại nói về con trai, rất hiếm khi sinh ra được một đứa con trai hội tụ cả tài, tâm và tín, vì các yếu tố đó nhiều khi mâu thuẫn với nhau, thường chỉ một trong 3 yếu tố trên nổi trội, có một trong 3 yếu tố trên cộng với tướng mạo sáng sủa đã là quá giỏi. Nhìn một người phụ nữ như thế này thì khả năng thực hiện được việc đó có tính khả thi cao, căn cứ vào sản phẩm đã có, mà phúc đức lớn thì hay có cân cả trai lẫn gái, cả tài tâm và tín. Một dạng cầu được như ý luôn

căn cứ để em phát biểu chả có sách vở nào ghi cả, chỉ là trải nghiệm cá nhân. Nên các bác đừng có vặn vẹo, những người phụ nữ mà dễ có con, nhiều con mà con xinh đẹp, tuấn tú, nó giống cái cây ra nhiều hoa trái ngọt, nhìn họ rất đặc biệt.
E muốn nhờ cụ chút việc dc ko ạ.

thanh040506

Xe trâu
Em không đọc kỹ
Nhưng mợ này cũng là của được của nó , chứ ko phải ất ơ . Chắc ông ck đời đầu cũng có gì đó ko ổn thôi .
giờ chăm sóc sắc đẹp tốt ,quần áo , son phấn tốt . Điều kiện kinh tế ổn thì mom tầm 35 vẫn còn ngọt nước ( ngoại thất nhé , còn nội thất thì em chưa được thẩm )
Quan trọng thêm là đến 10 năm nữa mới là thử thách
Công nhận nhìn hình thì vưỡn ngọt☺

meomun346

Xe container

meomun346

Xe container
Bạn em, ngày trẻ, ko một anh trẻ nào vào mắt được, vì cho là ko xứng, ko đáng, chỉ các anh lớn tuổi chững chạc mới thấy hợp.
Cuối cùng yêu và lấy 1 anh hơn 11 tuổi, giờ thì mới kêu thất vọng :)
Em có cô bạn, lấy chồng hơn hẳn 12 tuổi. Bây giờ nó bẩu chồng già nhiều bệnh tật, ít ngủ, fb suốt đêm.

laođộng

Xe máy
Nếu ko vì mục đích tư lợi hay vấn đề vật chất kinh tế mà xuất phát từ tình cảm thật thì e thấy cậu trẻ này rất đàn ông và bản lĩnh.

ubisapro

Xe trâu
E là e nể đấy :D

xedithue

Xe tăng
Như bạn trẻ này thật đáng khâm phục.
Nhìn hình thức 2 bên cũng ko chênh mấy nhỉ. Hy vọng các em vượt qua giai đoạn 10-15 năm nữa, khi mà vợ đã bước vào tuổi TMK.

iTrust

Xe buýt
Bạn em, ngày trẻ, ko một anh trẻ nào vào mắt được, vì cho là ko xứng, ko đáng, chỉ các anh lớn tuổi chững chạc mới thấy hợp.
Cuối cùng yêu và lấy 1 anh hơn 11 tuổi, giờ thì mới kêu thất vọng :)
Kén cá chọn canh cuối cùng húp cặn phỏng mợ, cơ mà bạn mợ thất vọng về cái gì ;))

thinhtd

Xe container

VW Golf01

[Tịch thu bằng lái]
Em có cô bạn, lấy chồng hơn hẳn 12 tuổi. Bây giờ nó bẩu chồng già nhiều bệnh tật, ít ngủ, fb suốt đêm.
Bác thử xem các đồng chí sau:
Cỡ Macron thì thôi, ảnh là xiêu xao cmnr.
Trước đây có anh Cesc Fabregas, lấy chị vợ (có đăng ký) hơn cả chục niên, có 1 con riêng rồi.
Gần đây có thêm anh Max Verstappen, bên Formula 1, chưa đăng ký, cũng cặp với 1 chị hơn nhiều tuổi, cũng có 1 con riêng.

Cả 2 anh đều là ông sao, đều nổi tiếng, đều có nhiều triệu Biden - và vẫn kiếm được nhiều triệu Biden nữa.

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Bác thử xem các đồng chí sau:
Cỡ Macron thì thôi, ảnh là xiêu xao cmnr.
Trước đây có anh Cesc Fabregas, lấy chị vợ (có đăng ký) hơn cả chục niên, có 1 con riêng rồi.
Gần đây có thêm anh Max Verstappen, bên Formula 1, chưa đăng ký, cũng cặp với 1 chị hơn nhiều tuổi, cũng có 1 con riêng.

Cả 2 anh đều là ông sao, đều nổi tiếng, đều có nhiều triệu Biden - và vẫn kiếm được nhiều triệu Biden nữa.
Có vẻ các chị lấy các em giai có kết cục tốt đẹp hơn, vì về tố chất thể lực thì nam giới yếu hơn và chết sớm hơn nữ giới :)