Mong Ban quản trị diễn đàn xem xét kiến nghị này .

Trạng thái
Thớt đang đóng

Hastamanana

Xe buýt
Cháu có thấy chã hungalpha vào đây nhưng cháu nói trước là cháu không chấp nhận nếu chã hungalpha trả lời mà cháu chỉ chấp nhận hồi đáp từ BĐH .

BangFiesta

Xe điện
:) em vào xem khiếu kiện tập thể.

Vĩnh Sơn

Xe hơi
em cũng hóng các quan xử, vì em cũng bị mấy bận ko biết vì sao. thôi cứ hóng vậy

nvc.555.nvc

Xe tải
Chẹp chẹp phức tạp nhỉ, em hóng để rút sợi kinh nghiệm :)

hoalocvung

Xe điện
Nhà cháu vào hóng xem tình hình dư lào?
Em lang thang cũng rẽ vào theo cụ Pum :D và mợ Số

Đề nghị các bên liên quan hết sức kiềm chế, tập hợp đủ chứng cứ.
Đề nghị mấy cụ ko liên can để iêm em làm việc
Em vào trật tự đấy cụ Tố nhé, cơ mà em tưởng là có chuyện gì oan vào kiện, nhưng ko phải hóa ra là kiện rằng 1 cái sai bị phạt còn cái kia " đang tạm đc cho là có sai mà ko bị phạt"

Chỉnh sửa cuối:

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
Đây là một trường hợp bị phạt lỗi ngôn từ mà người bị phạt không phục , Ban điều hành so sánh với ngôn từ trên trang 1 :

Và đây là phần xử lý của chã hungalpha :

lạy hồn , thẻ vàng mà các cụ om nên , các cụ nhìn chữ ký e kìa, e thề là thật

Các chã khá nhẹ tay có lẽ do ko muốn làm các mem phật ý hoặc bất mãn với diễn đàn, họ thường theo dõi các comment và chỉ nhắc nhở những mem sai phạm có hệ thống. Thế nên, khi bị khắc nhở hoặc rút thẻ cũng chả oan mấy.
Em Thật Như Đếm mà nhận xét thì nhiều mem trẻ trâu nhận thức xã hội và hành xử như thừa NST, có tham gia diễn đàn cũng chỉ làm tăng nhiệt độ môi trường và giảm khí ô xi của người khác chứ chả lợi ích gì.

snake gold

Xe tải
Các chã khá nhẹ tay có lẽ do ko muốn làm các mem phật ý hoặc bất mãn với diễn đàn, họ thường theo dõi các comment và chỉ nhắc nhở những mem sai phạm có hệ thống. Thế nên, khi bị khắc nhở hoặc rút thẻ cũng chả oan mấy.
Em Thật Như Đếm mà nhận xét thì nhiều mem trẻ trâu nhận thức xã hội và hành xử như thừa NST, có tham gia diễn đàn cũng chỉ làm tăng nhiệt độ môi trường và giảm khí ô xi của người khác chứ chả lợi ích gì.
Cụ được nhắc nhở mấy lần rồi, cụ thật như đếm cho em xem nào :P

1.6gli

Xe container
Em ngồi hóng câu trả lời của cụ [@hungalpha;29355] .

1.6gli

Xe container
Cụ làm ơn cho em biết thế nào là "sai phạm có hệ thống" trong trường hợp này cụ nhé?

Buki

Xe điện
Em bị ăn 3 cái thẻ mà chả bao giờ bị cảnh báo trước hay gì, em cũng ko mắc lỗi hệ thống hay lập đi lặp lại. Cứ bem xong mới biết dù là vô tình hay mải tranh cãi một vấn đề.
Đến giải thích vì sao bem chã còn bảo ko có thời gian nữa là theo dõi cụ nào mắc lỗi hệ thống, lặp lại rồi nhắc nhở xong mới bem.
Nếu cụ vào đây để nịnh chã thì ko phải lối :))

Chỉnh sửa cuối:

Nikolai M

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Cuối tuần ban điều hành nghỉ đi du lịch cả rùi

1.6gli

Xe container
Vẫn chưa có câu trả lời???

hoalocvung

Xe điện
Em xóa cả rồi cụ nhé :). Đây dĩ nhiên không phải thớt Nhà Xuân, nếu phải em đã post nhạc nhảy múa trong này cho vui chứ không ngồi quan ngại ạ.

Ngoài ra, nếu chưa hiểu cụ có thể theo dõi thêm. Một người có vốn coi cuộc đời có nhân, có quả, và là người có uy tín như cụ, nếu chưa hiểu vấn đề mà cho ý kiến có thể dẫn tới những sai lệch không đáng có.

Em cảm ơn cụ :).
Đọc mấy dòng cuối của mợ em cảm tưởng như em là con mợ vậy, mợ có cần dạy bảo gì thêm, em có thể mở riêng 1 thớt để đc nghe những lời mợ dậy bảo. Bằng ko phải như thế đề nghị mợ xóa mấy dòng đậm đó đi nếu ko em cho đó là những dòng xúc phạm em

hoalocvung

Xe điện
Đây là thớt để ý kiến với BĐH, mọi ng tham gia đều có ý kiến, nhưng cá nhân em nghĩ mợ Colorful đang đi quá cái giới hạn cần có. Chẳng nhẽ em là 1 thành viên lại ko thể có đc 1 quan điểm của mình. Việc quan điểm của em ko trùng với quan điểm của mợ Colorful cũng ko phạm vào điều cấm nào của Diễn đàn. Và mọi quan điểm đúng hay sai lệch là do cá nhân mỗi ng quy định

Sao mợ Colorful lại đưa vấn đề con người em ra để đưa vào cái lý luận của mình nhỉ, thế đã gọi là xúc phạm chưa?

Fourno

Xe tải
Em cũng từng ăn thẻ oan :D cũng kiện nhưng chã cù nhầy trả lời vớ vẩn , túc mình em cãi ỏm tỏi lên và kết quả là bị gạch ngang cái nick 20 ngày =)) bị khóa mồm 1 lần nên giờ em ngoan hẳn :D
Ơ cũng bị phốt nặng thía cơ à:-s

hoalocvung

Xe điện
Dạ, cái em còm gọi là đề xuất hay gợi ý cũng được ạ. Chứ dù không vào đây, chỉ cần nick hợp lệ trên OF thì muốn nói gì mà chả được.

Ý em là, cụ là người có lòng nhân, lại có lối sống thoát tục. Vào chỗ bon chen này để nói chuyện theo suy nghĩ trong sáng, đôi khi sẽ chịu những chuyện bực bội vào người, vì thế em thấy không nên.

Em xin phép dừng ở đây. Nhưng nếu cụ muốn, em vẫn sẵn sàng trao đổi với cụ ạ.
Cụ vào đây để trao đổi, em cũng thế. Không thể câu nào vừa tai thì nghe, câu nào không hợp ý thì yêu cầu xóa. Em có tôn trọng cụ hay không chắc cụ hiểu, cá nhân em từng nhận sự giúp đỡ vô tư hết lòng của cụ chưa có dịp nào đáp trả :). Vì thế, xin phép cụ, em không xóa ý kiến của em vì lý do cụ cảm thấy bị xúc phạm được.

Nếu muốn cụ có thể tiếp tục trao đổi quan điểm ở đây ạ.

Thân :).
Ngay từ đầu em nói vào để đọc và nói quan điểm, mợ thấy ko vừa ý mợ có thể nói là ko vừa ý. Sao lại lôi chuyện nhân cách rồi việc con ng em ra để ví dụ. Như thế em cho là xúc phạm. Nhưng mợ lại ko cho là thế, nên thôi em cũng ko thể bắt mợ phải theo ý em đc, em chỉ đề nghị, mợ ko làm theo cũng là chuyện bt. Em sẽ ko nói về vấn đề này nữa bởi thấy ko còn duyên chuyện.

Mà nói thật là em cũng ko còn nhớ đến cái phúc đc giúp gì cho mợ đâu. Nên nếu như từ giờ mợ quên luôn cái chuyện giúp đỡ đó đi thì em biết ơn mợ vô cùng

Xin phép dừng chuyện với Clorful để tránh loãng thớt ko cần có

Trạng thái
Thớt đang đóng