mong ford 94 ngô thì nhậm làm đúng như hợp đồng ký kết.

nguyenducky

Xe đạp
cụ ơi tiền trao cháo múc cho lành,xe cho cụ ngắm xong vào tài khoản xong các ẻm lại nói là xe của khách đã đặt. he he he
Em xin lỗi cụ trước nếu có gì thất kính! nhưng cụ mà nhìn xe rồi mới chuyển tiền thì có lẽ cụ lại lấy xe chuyến khác. về nguyên tắc cty thì cụ phải chuyển tiền thanh toán thì bên cty họ mới sắp số khung , số máy cho cụ được. hồ sơ xe về trước còn xe về sau cụ nhé. vậy cụ cứ hợp tác với Sâu đi ah, còn vụ như anh kia thì ít lắm vì đa số Sâu là uy tin .

vietran

Xe ba gác
Cụ đến gặp thành sel ranh con tát cho nó vài tát để bỏ cái thói mất dạy đi. Làm um lên cho nó léo bán dc xe nữa, ngày nào chậm của cụ là ngày đó léo bán dc hàng thì nó mới k cho thằng khác chen ngang lấy mất xe của cụ. Bảo nó nghĩ kỹ và nói 1 câu thôi là chính xác ngày nào, sai thì phạt bao nhiêu chứ léo có chuyện cò quay.

vietran

Xe ba gác
Liệu nó có dùng tiền của cụ vào việc khác không, tiền kia chưa về nên chưa lấy dc xe, cụ phải chờ tiền của nó về thì léo biết như nào

16A

Xe hơi
Em là em phản đối cách bán hàng kiểu này! hình như có khá nhiều vụ ở bên HNF rồi thì phải, hôm trước Khách của em định đặt con Wildtrack màu Xám bên đó vì họ bảo 20/10 có xe nhưng thực chất không thể nào đáp ứng được vì xe màu độc thế này phải oder sang bên Thái Lan thì họ mới đặt xe về cho mình. Hôm đó em có ủng hộ anh khách của Em là đặt xe bên đó nhưng anh hãy yêu cầu họ ký giấy cam kết là ngày 20/10 có xe thế là họ chuồn chuồn ớt luôn. hihi cuối cùng Anh khách đó vẫn ủng hộ bên em. Cảm ơn anh và xe của anh có thể về sớm hơn dự định là cuối tháng 10.
trong hợp đồng là tháng 11 nhé. hy vọng anh khi nhận được xe anh sẽ có quà cho em . :)
Chú này chắc là ở Ford Hà Thành, anh đang chuẩn bị xuống đó gặp vài thằng. trong đó có thằng K. Gọi bằng thằng thì hiểu thế nào rồi nhé. cũng là xe Witrak đấy. Mịa, bảo anh chuẩn bị xuống , đừng có trốn đấy. Còn cái xe Everest thì cái tội sửa như shi ....t , vẽ tiền cả đống ra, sang chỗ khác khắc phục có 200k, tao chưa sờ tới đâu, định hok cả thiên hạ về xó nhà chug mày hay sao

Chỉnh sửa cuối:

sanhahac

Xe máy
Chú này chắc là ở Ford Hà Thành, anh đang chuẩn bị xuống đó gặp vài thằng. trong đó có thằng K. Gọi bằng thằng thì hiểu thế nào rồi nhé. cũng là xe Witrak đấy. Mịa, bảo anh chuẩn bị xuống , đừng có trốn đấy. Còn cái xe Everest thì cái tội sửa như shi ....t , vẽ tiền cả đống ra, sang chỗ khác khắc phục có 200k, tao chưa sờ tới đâu, định hok cả thiên hạ về xó nhà chug mày hay sao
Thế mà Hà Thành cũng chê Hà Nội, Hà Nội chê Thủ Đô, tóm lại thì Hà Thành, Hà Nội, Thủ Đô cũng đều giống nhau - Fo Hà Lội cả ^:)^^:)^^:)^[-X[-X[-X

wanabeme308

Xe máy
Em xin được góp ý kiến, khi bác nộp vào Đại Lý toàn bộ số tiền mua xe, ngoài cái phiếu thu đấy mà bác show hình lên, trách nhiệm của họ là phải cho bác cái Hoá Đơn GTGT theo đúng mẫu của Nhà Nước, trong hoá đơn đấy se ghi rõ bác thanh toán số tiền đấy cho xe gì loại gì màu và số vin của xe để tránh luôn trường hợp giao cho bác chiếc xe khác. Nghĩa là khi đã trả tiền thì buộc Đại Lý đã phải có xe giao cho bác họ mới được nhận tiền.
Em hiện còn bảo lưu tất cả hồ sơ mua xe ANF mấy tháng trước và cũng chuyển tiền trước khi xe về nhưng chỉ đến sáng hôm sau là em đi bấm biển.Hoá đơn ghi rõ tất cả mọi chi tiết, và dựa trên đó có thể khẳng định việc nhận toàn bộ tiền để bán thứ mình không có là một hình thưc chiếm dụng tài sản nhé bác.

trở về EDEN

Xe máy
Em xin được góp ý kiến, khi bác nộp vào Đại Lý toàn bộ số tiền mua xe, ngoài cái phiếu thu đấy mà bác show hình lên, trách nhiệm của họ là phải cho bác cái Hoá Đơn GTGT theo đúng mẫu của Nhà Nước, trong hoá đơn đấy se ghi rõ bác thanh toán số tiền đấy cho xe gì loại gì màu và số vin của xe để tránh luôn trường hợp giao cho bác chiếc xe khác. Nghĩa là khi đã trả tiền thì buộc Đại Lý đã phải có xe giao cho bác họ mới được nhận tiền.
Em hiện còn bảo lưu tất cả hồ sơ mua xe ANF mấy tháng trước và cũng chuyển tiền trước khi xe về nhưng chỉ đến sáng hôm sau là em đi bấm biển.Hoá đơn ghi rõ tất cả mọi chi tiết, và dựa trên đó có thể khẳng định việc nhận toàn bộ tiền để bán thứ mình không có là một hình thưc chiếm dụng tài sản nhé bác.
không có giấy đó ạ.
cám ơn cụ.

16A

Xe hơi
Sau khi làm việc ở ĐL #, thì tình trạng cũng không có xe thế này, và họ trả lời 20 xe mới có thủ tục giấy tờ rồi chuyển từ kho cảng về bla bla, tình hình cụ chủ có thông tin gì không ạ.

trở về EDEN

Xe máy
Sau khi làm việc ở ĐL #, thì tình trạng cũng không có xe thế này, và họ trả lời 20 xe mới có thủ tục giấy tờ rồi chuyển từ kho cảng về bla bla, tình hình cụ chủ có thông tin gì không ạ.
dạ chưa cụ ạ
em vẫn để cụ giám đốc có thời gian sắp xếp,chắc em cũng sớm có tin thôi.
trước mắt em tin ở cụ giám đốc,không để em thất vọng.!hihi

wanabeme308

Xe máy
không có giấy đó ạ.
cám ơn cụ.
Bác nên lấy toàn bộ tiền về đi được rồi đấy ạ. Kế toán gửi Ngân Hàng 10 trường hợp như bác trong 2 tuần thôi là cũng lãi được kha khá rồi.
Tình trạng là xe hot thì Đại Lý có muốn lấy được 1 xe thôi là phải cạnh tranh rất nhiều với các Đại lý khác nên không tồn tại khả năng có nhiều xe về đâu.

trở về EDEN

Xe máy
Bác nên lấy toàn bộ tiền về đi được rồi đấy ạ. Kế toán gửi Ngân Hàng 10 trường hợp như bác trong 2 tuần thôi là cũng lãi được kha khá rồi.
Tình trạng là xe hot thì Đại Lý có muốn lấy được 1 xe thôi là phải cạnh tranh rất nhiều với các Đại lý khác nên không tồn tại khả năng có nhiều xe về đâu.
em đợi thêm vài ngày nữa cụ ạ.

min18vn

Xe điện
Cái mình cần là xe chứ đâu phải 3 cái đồng lãi hả cụ, mai đến lượt em, em qua có xe là em trả tiền rùi oánh về luôn, may xe em ko phải là xe hot mà là xe ế ;))

trở về EDEN

Xe máy
Vâng đấy là tuỳ bác cảm thấy thoải mái là được :D Khi đến xem xe nhớ ghi lại số vin nhé bác. Kẻo hôm sau lại bảo là nhầm xe của người khác đặt rồi. Chúc bác may mắn.
cụ vui tính quá,nhưng đa nghi cũng không phải là không tốt cụ nhỉ.
kính cụ một ly.

wanabeme308

Xe máy
Cái mình cần là xe chứ đâu phải 3 cái đồng lãi hả cụ
Cái mình cần thì không có nhưng bên kế toán nó làm thế là được lợi cho cả Đại Lý thôi mà bác :D
Kinh nghiệm của em là cứ dính phốt ngay lần đầu là coi như không quay lại rồi bác. Rắc rối năm lần bảy lượt liên lạc mà vẫn không đủ khả năng giải quyết nữa. Vậy là đủ lý do cho mình cẩn thận bác ạ. Tin người là tin ở hành động chứ không phải tin lời nói :D.
Mới giao dịch lần đầu đã thất tín thì chắc gì không thất tín lần nữa hả bác?
Nhưng đấy là chuyện của 1 khách hàng là bác chủ thớt thôi, Đại Lý nên rút kinh nghiệm cho các trường hợp sau. Việc này là việc không thể chấp nhận được đối với cá nhân em.

trở về EDEN

Xe máy
Cái mình cần là xe chứ đâu phải 3 cái đồng lãi hả cụ, mai đến lượt em, em qua có xe là em trả tiền rùi oánh về luôn, may xe em ko phải là xe hot mà là xe ế ;))
chúc mừng cụ có vợ 2 mới.

trở về EDEN

Xe máy
Đã có đâu cụ, mấy cụ đặt xe sau em mà giowc đã có xe vi vu rồi, em đặ từ 7-9 mà giờ vẫn phải vặn vô lăng matiz :(
thế là cụ vẫn hạnh phúc hơn em,em giờ trâu cũng chẳng còn để cưỡi 8->

Con_Đầm_Pích

Xe buýt
Xe sẽ về trong tháng 10, nhưng sớm thì cũng hơi khó. Hi vọng cả chủ và khách đều may mắn