Thảo luận Mong rằng altis vẫn tiếp tục bán tại thị trường Việt Nam.

Gừng

Xe container
Em nghĩ Toyota ra mắt Altis mới, nhập khẩu, giá bản phổ thông như 1.8G khoảng 700, là hút khách ngay. Lúc đấy, M3 chắc phải giảm giá sâu.

altis là chiếc xe bán chạy nhất trong lịch sử nhân loại với 40 triệu chiếc cộng dồn

bọn Toi sẽ ko để Altis bị xóa sổ ở vn đâu

nhưng chắc đang tìm đường binh thật đẹp để cạnh tranh với Huyndai, kia và Maz

flanker.27

Xe buýt
e thì ko nghĩ vậy

Toi ra altis thực sự là chiếc xe chuẩn mực của dòng hạng C, có điều nhìn nội thất nó xấu quá, quả táp lô thì y như những năm 90

các đối thủ như Kia hay Maz bán dc Maz3 và K3 do họ sử dụng động cơ 1.5 ( lắp cho xe hạng B) lắp lên xe hạng C, mẫu mã đẹp hơn nên húthàng

h altis mà cải tiến mẫu mã và giá bán hợp lý là đắt khách lại ngay
Nội thất hay ngoại thất thì cảm quan của mỗi người, dưng mà em thấy ngoại thất altis kém hấp dẫn, nội thất thì đúng là đơn điệu
Nhưng cái giá em thấy mới thực sự là nguyên nhân làm altis hụt hơi như bây giờ. Các phiên bản của Altis trang bị không bằng phiên bản được định vị cùng cấp của đối thủ, mà giá thì cao hơn quá đáng. hơn nữa mức độ trang bị giữa các phiên bản ví dụ như M3 là khá tương đồng, phiên bản nào cũng dồi dào trang bị, trong khi Toy lại phân biệt đối xử rõ rệt khi chỉ có các bản cao cấp mới được trang bị tử tế còn các bản thấp cấp thì cố gắng cắt bằng sạch. Với lại bây giờ là thời kỳ xe gầm cao được ưa chuộng, với 800-900 triệu để mua được phiên bản tầm trung đổ lên của Altis thì người ta cũng có thể nhắm tới những phiên bản tầm thấp của vài mẫu xe crossover hạng C rồi. Altis bây giờ nếu không hạ giá bán thì vô phương cứu chữa khi mà M3 đã ra tiếp bản all new còn ngập tràn công nghệ hơn trước. Chả biết bao giờ thị trường Việt Nam mới có quy mô được như Thái Lọ để mà có sản phẩm gì mới là mang ra giới thiệu ngay, chứ toàn lỡ nhịp sản phẩm mới 1-2 năm thế này thì chán chết. Fortuner trước đây cũng ra mắt gần 2 năm mới bê về, Altis mới tình hình này chắc còn mút mùa :((

Nghen loc

Xe tăng
Công nhận nội thất tap lô của altis nó xấu quá, rất cảm tình với xe nhưng vào nhìn cái tap lô nhất là phần màn hình e cứ thấy buồn buồn thế nào ấy, cảm giác một tình yêu không trọn vẹn các cụ ạ.

phucbqp

Xe hơi
E cũng đang đi altis và cảm nhận chất lượng cũng rất OK. Nhưng giá như Toy chịu khó đầu tư ít công nghệ nữa thì thật tuyệt vời

formen

Xe lăn
bản thân em ít thích những xe cỡ giữa này.
đầu tiên vios nếu vẫn thích sedan em phấn đấu luôn camry
đang dùng phò tủn em phấn đấu luôn LC chứ không qua prado nữa.
cày phò tủn 07 niên mà không lên đc LC thì bán xe về hưu mua con wigo cộc đuôi mà đưa đón cháu ví đi chợ. hết.

so với thế giới em áng chừng con altí ở họ giống con vios ở mình nên nó bán chạy, chứ altis bám 800 thì không nuốt nổi. quá nhiều lựa chọn mấy con CUV gầm cao thoáng xe hơn.

Nghen loc

Xe tăng
bản thân em ít thích những xe cỡ giữa này.
đầu tiên vios nếu vẫn thích sedan em phấn đấu luôn camry
đang dùng phò tủn em phấn đấu luôn LC chứ không qua prado nữa.
cày phò tủn 07 niên mà không lên đc LC thì bán xe về hưu mua con wigo cộc đuôi mà đưa đón cháu ví đi chợ. hết.
Cụ phong lưu quá. Bọn e cũng thích lắm nhưng do điều kiện. Nhưng e thấy con prado cũng chất lắm mà cụ.

formen

Xe lăn
Cụ phong lưu quá. Bọn e cũng thích lắm nhưng do điều kiện. Nhưng e thấy con prado cũng chất lắm mà cụ.
cứ phấn đấu thôi cụ. chứ tầm dịch ntn thì đang ngắm lc2020 thành ngắm lc 2002 đổi mỗi 2 số đuôi thôi mừ. :D

dangvannam

Xe tải
Việt Nam! Chuộng thế sao lại bỏ nhỉ

Steven

Xe tăng
Bỏ Altis bán Auris cũng được