Một cái clik chuột để đăng ký tham gia và trách nhiệm của thành viên.

dcfocus

Xe tăng
Em đồng ý, hãy vì lòng tự trọng, vì cái chung, hãy nghĩ đến những con người đổ mồ hôi, nắng cháy da để chúng ta có sân chơi như các cm tnv, hay như cụ XO đứng vẫy chào anh em hôm xếp xe.... hãy là một Ofer có trách nhiệm. Em tự nhủ như thế.

Chờ_Một_Tí

Xe buýt
Thiết nghĩ đã là người thì phải nên có trách nhiệm với mỗi lời nói và hành động của mình
Một số Cụ/Mợ cho rằng diễn đàn chỉ để vui qua loa, nhưng không biết rằng sau đó (ở hậu trường) là tâm huyết, công sức của bao nhiêu con người.
Hôm xếp xe tôi ngồi uống nước cùng 1 bạn TNV, bạn ấy ăn vội vàng cái bánh mỳ rồi lại chạy vào vị trí, tôi chỉ kịp hỏi: được bn xe rồi em?, cậu ấy trả lời: còn 40 xe của đội TN ạ, tôi thực sự lo cho BTC lúc đó. May là các xe dự bị kịp thế chỗ, nếu không có các xe dự bị thì chúng ta đã không thể thành công, hoặc có thì sẽ mất rất nhiều thời gian hơn.
Vì vậy, hãy có trách nhiệm với mỗi click chuột các Cụ/Mợ nhé

hienlatrung

Xe buýt
Em muốn đi lắm mà ứ đc đi., :((

Phạm Duy Nam

Xe hơi
Website
hoangmobile.vn
Em còn chưa dám dán logo vào xe, vì bình thường em chấp hành luật rất tốt nhưng đôi khi chở sếp đi việc công, sếp nói đi gấp là em phải chạy kiểu "quạt chả". Mà vẫn còn chạy ẩu thì em ko dám dán logo vào xe, vì còn chạy ẩu mà dán logo thì em cảm thấy mình thiếu trách nhiệm với OF;
Em ko nguỵ biện, nhưng đúng là đôi khi vì nhiệm vụ chung mà sếp em cũng chấp nhận "muối mặt" bảo em chạy nhanh. Em cũng áy náy lắm nhưng để hoàn thành tốt nhiệm vụ em cũng phải tặc lưỡi "cũng vì công việc chung của xã hội thôi". Đó là cái khó của em, nhưng dù có thèm đeo logo đến đâu đi nữa thì em cũng ko muốn làm ảnh hưởng đến cộng đồng OF nên em quyết tâm ko dán logo.
Trong lòng em thực sự buồn lắm các cụ ạ, nhưng nhất định khi chưa chuẩn đc thì em sẽ ko đeo logo. Ngoài lúc "có việc" thì em luôn chấp hành tốt luật, đi điềm tĩnh và nhường nhịn để xứng danh là một offer chân chính dù ko có logo trên mình.
Để chuộc lỗi "quạt chả", hôm tới ở Đồ Sơn em sẽ đăng ký hát tặng toàn thể các cụ/mợ một bài hát.
Kính chúc các cụ/mợ nhiều sức khoẻ, cảm ơn BTC đã cho chúng em buổi xếp xe đầy phấn khích. Hẹn gặp cả nhà tại ở Đồ Sơn.
(FB Ông Lão Đánh Cá)

nhabaxe

[Tịch thu bằng lái]
E hóng từ đầu năm dưng lại bị trùng lịch cho lũ vịt nhà e đi choi mất roài.

The Man who ESC

Xe tăng
Hôm xếp xe ai đky mà ko đi cụ Sonrack cứ gửi danh sách cho tập đoàn BRL mời uống vang rồi cho nhập hội buôn Dưa hấu luôn :D

Em còn chưa dám dán logo vào xe, vì bình thường em chấp hành luật rất tốt nhưng đôi khi chở sếp đi việc công, sếp nói đi gấp là em phải chạy kiểu "quạt chả". Mà vẫn còn chạy ẩu thì em ko dám dán logo vào xe, vì còn chạy ẩu mà dán logo thì em cảm thấy mình thiếu trách nhiệm với OF;
Em ko nguỵ biện, nhưng đúng là đôi khi vì nhiệm vụ chung mà sếp em cũng chấp nhận "muối mặt" bảo em chạy nhanh. Em cũng áy náy lắm nhưng để hoàn thành tốt nhiệm vụ em cũng phải tặc lưỡi "cũng vì công việc chung của xã hội thôi". Đó là cái khó của em, nhưng dù có thèm đeo logo đến đâu đi nữa thì em cũng ko muốn làm ảnh hưởng đến cộng đồng OF nên em quyết tâm ko dán logo.
Trong lòng em thực sự buồn lắm các cụ ạ, nhưng nhất định khi chưa chuẩn đc thì em sẽ ko đeo logo. Ngoài lúc "có việc" thì em luôn chấp hành tốt luật, đi điềm tĩnh và nhường nhịn để xứng danh là một offer chân chính dù ko có logo trên mình.
Để chuộc lỗi "quạt chả", hôm tới ở Đồ Sơn em sẽ đăng ký hát tặng toàn thể các cụ/mợ một bài hát.
Kính chúc các cụ/mợ nhiều sức khoẻ, cảm ơn BTC đã cho chúng em buổi xếp xe đầy phấn khích. Hẹn gặp cả nhà tại ở Đồ Sơn.
(FB Ông Lão Đánh Cá)
Cám ơn bài hát của cụ trên sân khấu buổi xếp xe.
Mùng 4.6 tới, cụ sẽ tìm cá vàng ở Đồ Sơn chứ ạ

Thắng_Mềm

Xe điện
Hôm xếp xe , thực sự cũng hơi buồn , những người tham gia điều xe đã rất vất vả vì những đăng ký vắng mặt . Em nghĩ để tình trạng ấy k xảy ra , chúng ta nên cân nhắc trong việc đăng ký .

NAC 06

Xe tải
Hôm xếp xe , thực sự cũng hơi buồn , những người tham gia điều xe đã rất vất vả vì những đăng ký vắng mặt . Em nghĩ để tình trạng ấy k xảy ra , chúng ta nên cân nhắc trong việc đăng ký .
NaC hôm đó đăng ký 7 xe mà sau đó thấy thiếu người may còn 2 xe backup đi cùng nhưng chưa đăng ký bọn em vác ra xếp tuốt :D
Nói chung đã đăng ký thì mọi người nên có trách nhiệm chứ cứ như hôm vừa rồi em thấy rủi ro quá.

Phạm Duy Nam

Xe hơi
Website
hoangmobile.vn
Báo cáo cụ là em với mợ Phương Anh Nguyễn ở Thái Nguyên hát chung bài Gặp nhau giữa rừng mơ, em đã đăng ký ko biết cụ nhận đc chưa. Nếu chưa nhận đc cụ cho em đăng ký luôn nhé

Muon_biet

Xe cút kít
Mỗi sự kiện, mỗi phong trào, điều làm những người trong BTC băn khoăn nhất là các thành viên sẽ tham gia thế nào? bao nhiêu thành viên sẽ tham gia để BTC chuẩn bị?
Trong suốt những năm qua, em cũng không nhớ hết được số lần tham gia vào việc tổ chức của OF. Có rất nhiều điều phải nói với nhau khi sắp tới, chúng ta tổ chức SN lần thứ 10, nhưng em chỉ nói một điều nhỏ thôi, rất mong các bác để ý giùm: Việc đăng ký tham gia.
Khi có một sự kiện, sẽ có nhiều người đăng ký cho vui mà không cần biết gánh nặng của việc đăng ký đấy sẽ dồn lên những người khác như thế nào, đăng ký TNV VOC là ví dụ điển hình. Số lượng TNV đã chốt, nhưng vì lý do nào đó, bạn không đi. Tất cả gánh nặng của công việc sẽ dồn lên cho những bạn TNV còn lại.
Trong lần SNOF7 tại Flamingo Dai Lai Resort. Chúng ta được phục vụ theo tiêu chuẩn 5 sao với điều kiện đăng ký trước với chủ nhà. Khoảng 600 thành viên đăng ký, quá OK và phía Flamingo Dai Lai Resort chuẩn bị đầy đủ. Hôm diễn ra sự kiện, một thành viên trong BTC liên tục gọi vào máy của quản lý để tăng suất ăn...700, 800, 900. Đến 900 thì phía bạn nói thẳng dù chúng ta đã nói: Thôi thì nhom nhem tí cũng được vì mọi người đã đến đây rồi! không 5 sao thì 4 sao, 3 sao cũng được! :P
Phía bạn nói thẳng: -Chúng tôi không chấp nhận số lượng người như thế vì chúng tôi đã hứa phục vụ các bạn với đẳng cấp 5 sao!
Quá nể bạn quản lý đấy luôn. Một số thành viên đã phải ra về và BTC cũng hết sức áy náy và cố gắng thu xếp để làm sao số lượng thành viên vào được đông nhất. Cuối cùng vẫn có mâm phải ngồi dưới cỏ.
Trong lần xếp xe 15/5 vừa rồi, rất nhiều bác đăng ký nhưng không đi, Có những người đã báo lại với BTC, nhưng rất nhiều bác không cần báo lại cho BTC. Thực sự các bác ấy không nghĩ là: Suýt nữa thì chúng ta không có những tấm hình đẹp như các bác đã xem hoặc khi phải xếp lại vì thiếu xe, thời gian của những người tham gia sẽ không phải chỉ trong giờ sáng nữa mà có khi phải đến tối.
Em nói những điều trên chỉ với một mục đích:
Trong dịp sinh nhật này, các bác hãy đăng ký chi tiết để được bọn em phục vụ một cách tốt nhất có thể, dù là quen, dù là lạ, dù các bác ở bất cứ địa phương nào, dù là BĐH hay khách mời, nhưng bọn em rất cần chi tiết số lượng thành viên tham gia để còn chuẩn bị, không bị động, không để các bác đến mà thiếu mâm.
Tất cả vì một SNOF10 thành công và vui vẻ.
Cảm ơn các bác vì đã đọc!
TMBTC và Nhóm hậu cần SNOF10
https://www.otofun.net/threads/thong-tin-dang-ky-tham-du-sinh-nhat-dien-dan-lan-thu-10.1037858/

E hoàn toàn đồng cảm với bác Sonrack, E tổ chức cưới cho con mời các bạn đến dự qua tin nhắn đều có ghi chú trả lời "đến dự" hoặc "gửi quà" vì thế cỗ E tổ chức cho cháu ở Cung LĐ khách vừa đủ. Các bạn có con sau này chuẩn bị cưới hỏi kinh nghiệm, E chỉ có một câu "cứ mạnh dạn nói thẳng, nói thật". Cụ nói thật nhưng chưa thẳng vì chưa dám nói câu "ai không đăng ký thì đừng đến", E fun tý nhé.

Muon_biet

Xe cút kít
Em ủn giúp cụ chủ, rất hoan nghênh tinh thần và nhiệt huyết của BQT. Trước hôm xếp xe 3 ngày em đưa v2 đi khám, đang trong TT đăng kiểm chờ lấy tem thì bị bác đầu Cont xơi phát tan đầu xe, bác ấy đưa đi sửa. Tưởng ko xong em đã định mượn xe hoặc thậm chí thuê xe tự lái để lên thủ đô xếp hình. Kkkk rất may là v2 của e đã kịp cùng em lên thủ đô đúng hạn. Một kỷ niệm đáng nhớ. Một lần nữa kính mời CCCM về Hải phòng đất cảng ngày 4-5/06 tới đây.
Trân trọng./.
Tinh thần của cụ thật đáng khâm phục, đáng là tấm gương cho mọi người

ghetcongaixau

Xe tăng
Ngoài vụ đăng ký rồi không đến và vụ một số cụ phớt lờ loa yêu cầu di chuyển xe, di chuyển người ra khỏi bãi xếp.. thì lúc về dù BTC có nói đợi hiệu lệnh rồi tất cả xuất phát thì có một số cụ chẳng hiểu vì lý do gì mà phải chạy trước...hôm đó cụ BTC có nhờ các cụ có tele ghi hình 1 chiếc escape(vàng cát) có hành vi như vậy em đề nghị đưa ảnh lên đây cho anh em đấy là ai mà tránh. Sự kiện tập thể hoàn toàn tự nguyện không ai ép tham gia nên nếu tham gia em nghĩ cần phải tôn trọng tập thể, tôn trọng các thành viên khác

Mr_Bon

Xe máy
CHÚC SN OF LẦN THỨ 10 THÀNH CÔNG RỰC RỠ!
Chúc OF ngày một phát triển, bền vững, toàn thể thành viên OF lái xe an toàn - văn minh, tuân thủ - chấp hành luật giao thông ...