[Thảo luận] Một chuyện rất Fun, xxx đi vào đường cấm, mấy trương tuần nhảy xổ ra chặn rồi.....

Mazda CX9

Xe điện
Cụ gửi ngay cho chương trình ảnh phóng sự của Đài truyền hình Hà nội.

vietanh_car

Xe tăng
ơ e tưởng ông GĐ CA quận LB đi con Mazda 6 BS 31A-1168 mà :-s

vumanhduy

Xe tăng
Cụ tổ mới mua xe chúng mày không biết à ,những đứa nào chặn xe ông hôm nay tháng sau nhặt lá hết .... Ôi sợ quá
Sáng nay em đi vào đường bến xe Gia Lâm , đường Ngô Gia Khảm cấm ô tô chiều từ Ngọc Lâm vào, tự nhiên có 1 em Getz lao ầm ầm vào. Em nghĩ bụng thôi chết ông kia rồi, đầu kia rất nhiều trương tuần đứng chờ. Y như rằng, mấy xxx nhảy ra chặn lại. Xe Getz dừng lại 1 lát rồi mấy xxx dãn ra, cười toe toét. Getz đi tiếp khoảng 100m, lại có 1 đội trương tuần khác nhảy sổ ra chặn, rồi lại cười toe toét cho đi. Em đi qua thấy mấy xxx lẩm bẩm sao sếp lại đi thế =))
Có mấy cái ảnh chụp hiện trường, chụp bằng đt hơi mờ. Mời các cụ cùng bình loạn

mr.ken_no1

Xe container
Con cháu chúng ta cả mà các cụ. Nhìn mà tức điên ruột, nó thì đi như vậy còn mình thì chớm đè vạch là nó làm thịt mình ngay, TSB nhà chúng nó.

leanhchien

Xe hơi
em nhơ biển con gets này rồi.lần sau có gặp còn né:D

Tran Thanh Hai

Xe buýt
Kính cụ :
Em lại hỏi tiếp về công viêc chính của thằng em. Ở đường bến xe cấm xe con theo chiều từ Ngọc Lâm sang Nguyên Văn Cừ. Ở giữa đoạn đường đó có cái ngõ (Ngô Gia Khảm) thông từ phố Nguyễn Sơn sang, nếu xe con rẽ trái về phía Ngọc Lâm thì đc, nếu rẽ phải đi ra Nguyễn Văn Cừ là bị XXX tóm vì chạy vào đường cấm xe con, mặc dù ở cuối ngõ Ngô gia Khảm ko có biển cấm xe con rẽ phải?

Em nói với thằng em là ko thể bắt xe tôi được vì biển cấm chỉ cắm ở đầu đường.

XXX: Em bắt tất cả những trường hợp rẽ phải từ ngõ ấy ra. Đã lập biên bản thì ít khi sai lắm, đã đứng chỗ nào thì chuyên môn hóa chỗ ấy rồi nên XXX hiểu lỗi và nắm rõ vị trí ấy như lòng bàn tay vậy. Biển chỉ được cắm ở những con đường có tên trên bản đồ hành chính.
Em lại nói tiếp về trường hợp Cụ Ngọc Phan SLX cãi thắng XXX ở Hải Dương. Thằng em nói rằng: "đấy là XXX ko thèm đôi co, mất thời gian với 01 thằng để làm gi? thời gian cãi cọ ấy để dành mà tóm những thằng khác, còn để kiếm ăn. Thường thì những trường hợp thích đôi co và ở tình huống 50 đúng\50 sai thì bọn em thường để cho đi cho đỡ mất thời gian." Nó nói là nếu đã lập bb thì có mà kiện thoải mái và dẫn chứng luôn vụ Cụ Đông. Thêm nữa, nó bảo là XXX Cầu Giấy chưa cao tay, phải nó thì nó sẽ cho cụ Đông thêm một lỗi nữa, đó là nó sẽ xuống đo xem cụ Đông đỗ xe đã đúng với tiêu chuẩn chưa (cách vỉa hè 25cm). Đố ông lx nào đỗ đúng đc? 24cm cũng tóm, 26cm cũng tóm.
Nghe hơi khó chịu. Nhưng mà đúng là khó mà sạch khi ở trong vũng bùn.

mapmaphp

Xe máy
Đang làm nhiệm vụ sao các Bác cứ nhặng cả lên thế
người ta đang cải trang đi vi hành,để xem việc bắt bớ dân đen đã dc nhìu chưa.tối về còn có kái a e chia nhau.
các cụ cứ oang oang thế này thì lộ hết ah....he he he

minhhuy

Xe hơi
Cụ chủ cứ gửi đầy đủ ảnh và lời thoại nghe đc cho các báo, đảm bảo sẽ có chuyện hay đấy

seadogs

Xe tăng
trương tuần tội to đây, về phạt đọc 100 lần biển số xe này nhé:))

dat_asroma

Xe tải
Haha, chỗ này đúng khu nhà em đây, cụ chủ sao mà đến đây để chụp đựoc. Chõ này nhiều xe bị bắt rồi.

ducleminh

Xe điện
Kính cụ :
Em lại hỏi tiếp về công viêc chính của thằng em. Ở đường bến xe cấm xe con theo chiều từ Ngọc Lâm sang Nguyên Văn Cừ. Ở giữa đoạn đường đó có cái ngõ (Ngô Gia Khảm) thông từ phố Nguyễn Sơn sang, nếu xe con rẽ trái về phía Ngọc Lâm thì đc, nếu rẽ phải đi ra Nguyễn Văn Cừ là bị XXX tóm vì chạy vào đường cấm xe con, mặc dù ở cuối ngõ Ngô gia Khảm ko có biển cấm xe con rẽ phải?

Em nói với thằng em là ko thể bắt xe tôi được vì biển cấm chỉ cắm ở đầu đường.

XXX: Em bắt tất cả những trường hợp rẽ phải từ ngõ ấy ra. Đã lập biên bản thì ít khi sai lắm, đã đứng chỗ nào thì chuyên môn hóa chỗ ấy rồi nên XXX hiểu lỗi và nắm rõ vị trí ấy như lòng bàn tay vậy. Biển chỉ được cắm ở những con đường có tên trên bản đồ hành chính.
Em lại nói tiếp về trường hợp Cụ Ngọc Phan SLX cãi thắng XXX ở Hải Dương. Thằng em nói rằng: "đấy là XXX ko thèm đôi co, mất thời gian với 01 thằng để làm gi? thời gian cãi cọ ấy để dành mà tóm những thằng khác, còn để kiếm ăn. Thường thì những trường hợp thích đôi co và ở tình huống 50 đúng\50 sai thì bọn em thường để cho đi cho đỡ mất thời gian." Nó nói là nếu đã lập bb thì có mà kiện thoải mái và dẫn chứng luôn vụ Cụ Đông. Thêm nữa, nó bảo là XXX Cầu Giấy chưa cao tay, phải nó thì nó sẽ cho cụ Đông thêm một lỗi nữa, đó là nó sẽ xuống đo xem cụ Đông đỗ xe đã đúng với tiêu chuẩn chưa (cách vỉa hè 25cm). Đố ông lx nào đỗ đúng đc? 24cm cũng tóm, 26cm cũng tóm.
Đậu cách vỉa hè ít nhất 1 bánh nhỏ hơn 25cm mà, chứ có chính xác 25cm đâu.

TRANG-TRANG

Xe buýt
Lũ kướp kạn.

Đang làm nhiệm vụ sao các Bác cứ nhặng cả lên thế
Hôm trước em gặp con Suzuki tải dán chữ csgt, trên xe có 2 cậu có quân hàm hạ sĩ quan cao cấp rẽ trái từ Láng Hạ vào Thái Hà. Em đi 2 bánh (đuôi xe có gắn logo OF) đuổi theo ngang xe chỉ vào mặt chúng nó: Chúng mày đi như thế thì làm sao nhắc dân được.?
Cả 2 đứa trẻ ranh nhìn em với ánh mắt hình viên đạn. Một đứa bật lại: Chúng tôi đang đi làm n/v.
Chán chả buồn chửi !

tung lavi

Xe tăng
ch.ó gặp chủ thì phải cười chứ cụ.

B747

Xe tải
Buồn nhỉ

Chỉnh sửa cuối:

emvotoi

Xe máy
Không biết còn chịu đựng cái CĐ này bao lâu nữa.

oto_dream

Xe buýt
Iem thì iem thấy rùi. 1 con land biển trắng mang đèn lọ mực trên đầu.
Trên đường 5. Nó loi choi vượt phải. Đèn còi inh ỏi. Em cố lên ngang nó để chụp hình thì nó bít, tụt lại 1 đoạn. Tới chỗ vắng nó cậy máy to 4.5 vượt lên thì cái lọ mực í đã bay đâu mất :)
Có loại xe trưng dụng biển trắng khi làm án hay sao đấy cụ ạ. Nếu nó đi biển xanh thì lộ hàng :)

hdx

Xe điện
Về kiểm điểm rút kinh nghiệm nhé, ai lại để báo chí họ đưa ra thế này, chết thật, mất mặt quá.

magi

Xe đạp
Em thấy cũng có xe xxx đi cùng chiều mà, xe xxxx cũng như xe của bố (láo) nào đó đấy mừ.