[Camera] Một cục tức to đùng các bác ạ.

truongchungqn

Xe máy
Em xin phép đóng lại bài viết, ko muốn khơi lại nỗi đau xưa :))

Chỉnh sửa cuối:

truongchungqn

Xe máy
e bức xúc qua nên post nhầm mục, MOD giúp e chuyển bài đến mục nào phù hợp được không ạ, e cảm ơn.

Macuda

Xe tải
Em xin chào các bác.
em năm nay 25 tuổi, cái tuổi đủ lớn để hiểu biết rồi nhưng em tự nhận em ngu như lợn các bác ạ, số là em có đăng ký khóa học lái xe ở cái trung tâm này http://hoclaioto.info/ nó là trung tâm của trường đại học PCCC hẳn hoi. nhà em thì tít ngoài Móng Cái - Quảng Ninh, em nghĩ tiết kiệm chi phí nên em xin đăng ký thi ngoài này, hồ sơ thủ tục xong đâu đấy đến ngày sát hạch e được gọi lên thi, trước khi lên em có gọi cho thằng dạy này (xin phép cho e được gọi là thằng) nó tên là Nguyễn Phú Đức. nó bảo với em là em đừng đi xe lên thẳng nơi thi mà đợi nó ở cổng trường để đi cùng, em đợi đến gần 8h chẳng thấy nó đâu, gọi điện thì nó bảo, tao có dặn gì mày đâu, sao mày không chủ động lên trên này, em tức quá nhưng cố nhịn, chạy bộ như điên ra chỗ bắt xe rồi lên xuân mai để kịp giờ thi. thế mà em lại thi trượt thực hành các bác à, thế là mất 500k để đăng ký thi lại, một thời gian sau nhận được điện thoại của hắn báo thời gian thi, em lại mò mẫm đi lên, đến lúc thi thì ôi thôi chẳng thấy tên mình trong danh sách, ngán ngẫm quá, nhà em tận Móng Cái lên đến đó là 400km, gọi điện nó bảo là nó không biết, em phải liên lạc để hỏi lại vì danh sách thi có thể thay đổi, e điên lắm nhưng không nói gì, ngậm bồ hòn làm ngọt đi về. đến hôm nay em hỏi lại nó là bao giờ e được thi, ôi trời ơi nó bảo em là sao mày hôm ấy bỏ thi, tao điện và nhắn tin cho mày rồi mà, em vẫn nhẹ nhàng giải thích với nó, nhưng nó bảo mày đăng ký thi lại đi mất 500k nữa, đến lúc này e thề e không kiềm chế được e chữi nó, dkm thằng.. c.ho này mày định chơi tao à... mày báo cho tao lúc nào con c.ho này, nó cũng chữi lại em, điên tiết quá em bảo dkm mày bố mày ko tha cho mày đâu, bố mày cho mày đấy.
em biết viết cái này ra đây cũng ko hay ho gì, nhưng em điên lắm các bác à, bác bác có lời khuyên xử lý vụ này như thế nào không à ?? em thì e xác định mất trắng 10tr rồi.
Bọn bên đấy PCCC cụ ạ,khổ thân cụ,gặp ngay thg mắt dậy.Cụ đã học lái xong rùi chỉ việc thi thì dky thi bên khác đi,mình cứ lấy bằng trc đã,tìm cách xử lý thg c.ho kia sau vậy.Bên cụ teacherpro giúp đc cụ đấy http://laixethanhxuan.com/,cụ vào mà xem

phuonghuongngoc

Xe container
Đúng là một cục tức to đùng,xin chia sẻ với cụ nhé.:)):))

dongphong09

Xe tải
Website
www.phibuiof.cf
Chia bùn cùng cụ. Đọc xong mà tức thay cho cụ. Thằng Nguyễn Phú Đức đó nhẽ ra ông bà già nó phải đặt tên là Nguyễn Thất Đức mới đúng. :D

ca xinh

Xe tải
gặp phải trường hợp như cụ chắc em cũng không bình tĩnh được..thôi càng nghĩ nhiều càng tức,bỏ đi cho nhẹ đầu

rebels

Xe điện
cụ công bố số tel của anh ta có đc không ạ

truongchungqn

Xe máy
Bọn bên đấy PCCC cụ ạ,khổ thân cụ,gặp ngay thg mắt dậy.Cụ đã học lái xong rùi chỉ việc thi thì dky thi bên khác đi,mình cứ lấy bằng trc đã,tìm cách xử lý thg c.ho kia sau vậy.Bên cụ teacherpro giúp đc cụ đấy http://laixethanhxuan.com/,cụ vào mà xem
giờ đi thi bên khác thế nào hả bác, làm sao mà rút hồ sơ ra được, em chửi nhau ác quá chắc gì nó đã cho rút hồ sơ.

truongchungqn

Xe máy
gặp phải trường hợp như cụ chắc em cũng không bình tĩnh được..thôi càng nghĩ nhiều càng tức,bỏ đi cho nhẹ đầu
lúc chửi nhau với nó em đã xác định bỏ rồi, chỉ muốn viết mấy dòng ấm ức lên chia sẻ cùng anh em thôi, biết đâu có a e nào có người nhà sắp thi có tránh thằng đó.

truongchungqn

Xe máy
Chia bùn cùng cụ. Đọc xong mà tức thay cho cụ. Thằng Nguyễn Phú Đức đó nhẽ ra ông bà già nó phải đặt tên là Nguyễn Thất Đức mới đúng. :D
vâng đúng thế bác à, nó còn nhắn tin bảo em chán sống à, e điên ko chịu được làm cho một tràng, nó tắt máy luôn.

phuonghuongngoc

Xe container
vâng đúng thế bác à, nó còn nhắn tin bảo em chán sống à, e điên ko chịu được làm cho một tràng, nó tắt máy luôn.
Thằng này cứ nửa đêm về sáng cụ gọi cho nó hai chục cuộc điện thoại lên tục trong mười ngày thì đảm bảo nó oẹ hết nhũng gì nó ăn của cụ.=))=))

rebels

Xe điện
Có phải đây không ợ:

Macuda

Xe tải
giờ đi thi bên khác thế nào hả bác, làm sao mà rút hồ sơ ra được, em chửi nhau ác quá chắc gì nó đã cho rút hồ sơ.
cụ thi chưa đỗ thì làm hồ sơ mới là thi bên khác cũng đc mà cụ,chứ giờ ra như vầy rùi chờ nó đến bao giờ ạ???

truongchungqn

Xe máy
Thằng này cứ nửa đêm về sáng cụ gọi cho nó hai chục cuộc điện thoại lên tục trong mười ngày thì đảm bảo nó oẹ hết nhũng gì nó ăn của cụ.=))=))
cái này đơn giản bác ơi, em làm quán nét mà, bình thường 2h em mới ngủ cơ, thích thì em cho nó đi luôn.

Lorenzo

Xe máy
Đọc xong mà tức thay cho cụ