[Camera] Một cục tức to đùng các bác ạ.

Trung BQ

Xe tải
Trông mặt rõ là dạng tiểu nhân hèn hạ. Thằng Phú Đức ấy ạ

tcthegioioto

Xe điện
Ngày trước em học trường 18 dễ như ăn kẹo vậy, sao giờ nó loằng ngoằng vậy ạ?

Nino88

Xe container
Có phải đây không ợ:

chuẩn luôn , nó đấy bác ạ.
ĐCM công nhận nhìn thằng này đểu ra cả mặt các cụ àh!cụ nào tướng số giỏi vào phán e phát,riêng cái loại này *** bao giờ e thèm nc,làm ăn gì,trót nhỡ gặp nó rồi em cũng ậm ừ rồi về thôi,*** liên quan với cái loại vô đạo đức này!Em tin câu chuyện cụ chủ là sự thật!
Có phải đây không ợ:
ĐCM công nhận nhìn thằng này đểu ra cả mặt các cụ àh!cụ nào tướng số giỏi vào phán e phát,riêng cái loại này *** bao giờ e thèm nc,làm ăn gì,trót nhỡ gặp nó rồi em cũng ậm ừ rồi về thôi,đ.éo liên quan với cái loại vô đạo đức này!Em tin câu chuyện cụ chủ là sự thật!

truongchungqn

Xe máy
Ngày trước em học trường 18 dễ như ăn kẹo vậy, sao giờ nó loằng ngoằng vậy ạ?
e chẳng biết bác à, cái hôm đi thi thực hành bài lùi chuồng, em lùi ok rồi mà chẳng thấy chíp báo, cuối cùng hết thời gian trượt luôn, có a dạy lái xe ở đó ra đánh xe về bảo ơ hay chú đen thế lùi thế này rồi sao chip không báo nhỉ, e có lại thắc mắc với giám khảo nhưng cãi làm sao được với họ, đến hôm đi thi thử e mới biết có 1 xe bị hỏng chíp, lùi vào chuồng cũng ko kêu, chẳng biết có phải xe hôm em thi không, chán.

truongchungqn

Xe máy
ĐCM công nhận nhìn thằng này đểu ra cả mặt các cụ àh!cụ nào tướng số giỏi vào phán e phát,riêng cái loại này *** bao giờ e thèm nc,làm ăn gì,trót nhỡ gặp nó rồi em cũng ậm ừ rồi về thôi,đ.éo liên quan với cái loại vô đạo đức này!Em tin câu chuyện cụ chủ là sự thật!
con trai em 3 tuổi, em lấy con em ra đảm bảo những gì em nói là sự thật 100%.

nguyenhungLB

Xe tăng
Em xin chào các bác.
em năm nay 25 tuổi, cái tuổi đủ lớn để hiểu biết rồi nhưng em tự nhận em ngu như lợn các bác ạ, số là em có đăng ký khóa học lái xe ở cái trung tâm này http://hoclaioto.info/ nó là trung tâm của trường đại học PCCC hẳn hoi. nhà em thì tít ngoài Móng Cái - Quảng Ninh, em nghĩ tiết kiệm chi phí nên em xin đăng ký thi ngoài này, hồ sơ thủ tục xong đâu đấy đến ngày sát hạch e được gọi lên thi, trước khi lên em có gọi cho thằng dạy này (xin phép cho e được gọi là thằng) nó tên là Nguyễn Phú Đức. nó bảo với em là em đừng đi xe lên thẳng nơi thi mà đợi nó ở cổng trường để đi cùng, em đợi đến gần 8h chẳng thấy nó đâu, gọi điện thì nó bảo, tao có dặn gì mày đâu, sao mày không chủ động lên trên này, em tức quá nhưng cố nhịn, chạy bộ như điên ra chỗ bắt xe rồi lên xuân mai để kịp giờ thi. thế mà em lại thi trượt thực hành các bác à, thế là mất 500k để đăng ký thi lại, một thời gian sau nhận được điện thoại của hắn báo thời gian thi, em lại mò mẫm đi lên, đến lúc thi thì ôi thôi chẳng thấy tên mình trong danh sách, ngán ngẫm quá, nhà em tận Móng Cái lên đến đó là 400km, gọi điện nó bảo là nó không biết, em phải liên lạc để hỏi lại vì danh sách thi có thể thay đổi, e điên lắm nhưng không nói gì, ngậm bồ hòn làm ngọt đi về. đến hôm nay em hỏi lại nó là bao giờ e được thi, ôi trời ơi nó bảo em là sao mày hôm ấy bỏ thi, tao điện và nhắn tin cho mày rồi mà, em vẫn nhẹ nhàng giải thích với nó, nhưng nó bảo mày đăng ký thi lại đi mất 500k nữa, đến lúc này e thề e không kiềm chế được e chữi nó, dkm thằng.. c.ho này mày định chơi tao à... mày báo cho tao lúc nào con c.ho này, nó cũng chữi lại em, điên tiết quá em bảo dkm mày bố mày ko tha cho mày đâu, bố mày cho mày đấy.
em biết viết cái này ra đây cũng ko hay ho gì, nhưng em điên lắm các bác à, bác bác có lời khuyên xử lý vụ này như thế nào không à ?? em thì e xác định mất trắng 10tr rồi.
cay thật đấy

hunglq

Xe hơi
Chia sẻ cục tức với cụ chủ, trước em cũng học ở PCCC, gặp ngay thằng vớ vẩn làm tiền. Cũng may mình có năng khiếu thi phát qua luôn

mikka

Xe đạp
Gặp tớ có khi cho phát đấm vào mặt nó r` ý chứ. :v

Tài mới (81)

Xe hơi
Thầy dạy lái thường được gọi là thằng, chỉ giỏi vòi vĩnh học trò thôi

vietpq75hanes

Xe container
Năm 2008 E đã gặp gã này rồi, bọn E hồi đấy rủ nhau đi học gần 10 mạng cơ, cũng định găm tiền rồi câu giờ, cả hội kéo đến tận nhà làm ra ngô, ra khoai, sợ quá phải bố trí, ngày giờ cụ thể cho cả nhóm luôn. Cuối cùng nó bắt tách ra làm hai nhóm cho học hai đợt, cách nhau đâu tầm nửa tháng.

CHAMACHA

Xe hơi
Tại sao cụ không vào trường hỏi cho ra lẽ cái vụ báo thi lại. Chả lẽ nhà trường không có trách nhiệm gì mà giao hết cho giáo viên à