[Camera] Một cục tức to đùng các bác ạ.

ngungo thien ly

Xe container
đến hôm nào có lịch thi e kéo a e bạn bè lên trên đó, nó thích gì em chơi luôn với nó bác ạ.
Cụ phải làm thế đi để những anh em sau không biết mà dính thì không bị chơi bửn như với cụ

Đam mê

Xe tăng
Ôi....., cái đệch...., lại có loại "thầy" dư lày cơ ah....., vot cụ sút vỡ m.õm nó ra, nhưng đừng để xảy ra án mạng đấy nhá.....

love_football

Xe tải
Sao nhiều cụ không làm việc trực tiếp với trung tâm nhỉ? Em trước kia học chỗ Ngọc Hà (cống chèm), em tự nộp tiền ở trung tâm, trung tâm bố trí học, khi nào thi họ báo. Thi xong em lấy bằng ở trung tâm, trả liên quan gì đến thầy nào. Thật lòng em rất ghét bọn thầy dạy lái xe (ko phải tất cả nhưng em gặp mấy thầy dạy lái xe, chưa thấy thằng nào tử tế), dạy lái xe chỉ chửi là giỏi, đưa ít tiền thì nhẹ nhàng và dạy tốt hơn tí.

vipbandon

Đi bộ
Các bác khuyên em đi ạ. E mới đăng kí dc 3 tuần, lên đây mới đọc dc bài post này, e đóng 7tr tiền học rồi và hôm nay đi học buổi đầu, cũng cảm nhận dc những cái các bác nói ở trên là khá đúng,có cách nào vẫn đi thi được êm xuôi mà ko phải gặp lại ông thầy này ko ạ hôm nay học buổi đầu mà em mất niềm tin luôn rồi. Ông ta bảo học 4 buổi là đỗ rồi nhưng sau buổi đầu đi học em cảm giác với 1 thằng chưa bao giờ vô lăng như em chắc chắn ko qua dc. Em định rút lại 2tr và đi nhờ thầy khác dạy để tiết kiệm chi phí vì em cũng ko dư giả gì, tiền này là em đi làm thêm tích cóp dc vì em vẫn đang là sinh viên. Tiện cho em hỏi em đăng kí học bằng C nhưng bây giờ muốn đổi lại B2 thì có mất phí gì ko ạ.

Em xin lỗi vì viết hơi dài nhưng thật sự em rất cần 1 lời khuyên!

thanhtrung052

Xe tăng
e mới chào hộ cụ phát rồi nhá

quangsot

Racing Boy
Không hiểu các cụ học những gì mà phải đóng tận 7-8 củ. Em thi ở tt ngọc hà có 4 củ rưỡi lại còn được một phiếu xe chíp 1h.

Trunglethu

Đi bộ
Con quỷ nguyễn phú đức.tôi và mấy người nữa đã tìm trên mạng và gặp đúng ông này.ông ấy nịnh đừng nên nộp hs thẳng vào trường mà nôlj cho ông ấy,cách dạy của ông ấy là duy nhất ỏ trường có thể làm cho hv học xong nhớ rất lâu và đõ 100%.
Một ông thầy với cách dạy cực kì thô lỗ và liên tục mắng chửi học viên là ngu,còn văng tục và liên tục đánh vào đùi học viên vì làm không đúng như ông ý dặn.trước khi nộp hs thì ông ấy nói dạy tới lúc nào biết lái thì xếp lịch thi,nhưng đóng tiền học xong xuôi rồi ông ấy nói là chỉ được học 4b mỗi buổi học 2 tiếng,vậy nên ngay buổi đầu tiên là ông ấy muốn học viên phải biết lái tốt luôn.tôi đi học buoi 1 đã muốn bỏ.và học đến buổi thứ 3 thì cãi nhau với ông ấy luôn.giờ ra ngoài thuê thầy khá học.con quỷ đấy có tiếng ở trương pccc rồi nhé mọi người.ai có ý định học bên pccc thì tránh ông ý ra nhé mọi người

Kevin_ko0l_90

Xe máy
làm ăn chộp giật quá

xe than

Xe tăng
Hóng xem thế nào?

Hùngcadilac

[Tịch thu bằng lái]
Ông nào moi thớt lên thế??????

cango25

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Chào các bạn
Tôi là Nguyễn Hùng,số Đt: 0936121542,là người mà ông Nguyễn Phú Đức nhắc phía trên và các trang mà ông ấy đã viết
Tôi đã biết ô ấy nói nhiều về tôi nhưng tôi không cần để ý(Cây ngay không sợ chết đứng).Nhưng nhiều Học viên của tôi đã biết và góp ý cho tôi rất nhiều lần là phải có ý kiến gì cho mọi người đỡ hiểu lầm
Vậy hôm nay tôi có vài dòng tâm sự ở đây:
-Ô ấy bảo tôi mạo danh Ô ấy,xin nói là mỗi người đều có tên họ và số điện thoại riêng,mạo danh sao được(Bất hợp lý ở điểm này)
-Ô ấy bảo tôi xóa bài của Ô ấy(Làm sao tôi xóa được ngoài Ô ấy và bạn quản lý trang mà Ô ấy đã viết(Lại điểm bất hợp lý nữa)
Nguyên nhân do đâu mà Ô ấy lại hằn học với tôi như vậy:
Trước kia Học viên của tôi góp ý:Thầy nên mở tý chút trên Diễn đàn OtoFun để mọi người có sự lựa chọn và chính Học viên đó đã giúp tôi mở góc nhỏ trên Diễn dàn
Sau đấy một thời gian,Ô ấy biết tôi có ở Diễn đàn nên đã nhảy vào trang của tôi quảng cáo,sau đấy bị xóa(Vi phạm quy định Diễn đàn)
Ô ấy đào tạo lái xe không chuẩn nên nhiều Học viên đã có ý kiến trên các trang mạng,vậy là Ô ấy tưởng tôi xui Học viên nên thù tôi từ đó
Ô ấy bảo học lái xe của tôi chi phí cao lắm nhưng nếu tôi thu thêm của Học viên 1 nghìn thôi(So với cam kết) thì sẽ có rất nhiều phản ánh trên các trang mạng(Ô ấy đã vu khống cho tôi)
Học viên của tôi khi cầm GPLX chi phí chỉ khoảng 7,5 triệu
Tư cách Ô này: đối với tôi, ô ấy tuổi đời thì nhiều nhưng tuổi nghề thì ít
Những gì mà Giám đốc Trung tâm và Học viên đối xử với Ô ấy thì Ô ấy lại gán sang cho tôi,cứ như là sự việc sảy ra với tôi vậy(Bạn nào đang theo học lái xe ở Pccc nếu hỏi thầy dạy các bạn là rõ ngay)
Ô ấy bảo tôi thu học phí cao nhưng quan điểm của tôi là Học viên ngoài thi GPLX còn phải lái thành thạo trên mọi cung đường(Vì vậy tất nhiên chi phí sẽ cao hơn)
Tôi có vài lời như vậy,Chúc các bạn tìm được nơi học lái xe ưng ý
Thân chào

bangong

Xe máy
Ôi,cái lão nguyễn phú đức(thất đức) này nổi tiếng trường pc rồi,ai ham quảng cáo học rẻ dính vào là biết tay nhau ngay :((

đen_đá

Xe buýt
Em xin chào các bác.
em năm nay 25 tuổi, cái tuổi đủ lớn để hiểu biết rồi nhưng em tự nhận em ngu như lợn các bác ạ, số là em có đăng ký khóa học lái xe ở cái trung tâm này http://hoclaioto.info/ nó là trung tâm của trường đại học PCCC hẳn hoi. nhà em thì tít ngoài Móng Cái - Quảng Ninh, em nghĩ tiết kiệm chi phí nên em xin đăng ký thi ngoài này, hồ sơ thủ tục xong đâu đấy đến ngày sát hạch e được gọi lên thi, trước khi lên em có gọi cho thằng dạy này (xin phép cho e được gọi là thằng) nó tên là Nguyễn Phú Đức. nó bảo với em là em đừng đi xe lên thẳng nơi thi mà đợi nó ở cổng trường để đi cùng, em đợi đến gần 8h chẳng thấy nó đâu, gọi điện thì nó bảo, tao có dặn gì mày đâu, sao mày không chủ động lên trên này, em tức quá nhưng cố nhịn, chạy bộ như điên ra chỗ bắt xe rồi lên xuân mai để kịp giờ thi. thế mà em lại thi trượt thực hành các bác à, thế là mất 500k để đăng ký thi lại, một thời gian sau nhận được điện thoại của hắn báo thời gian thi, em lại mò mẫm đi lên, đến lúc thi thì ôi thôi chẳng thấy tên mình trong danh sách, ngán ngẫm quá, nhà em tận Móng Cái lên đến đó là 400km, gọi điện nó bảo là nó không biết, em phải liên lạc để hỏi lại vì danh sách thi có thể thay đổi, e điên lắm nhưng không nói gì, ngậm bồ hòn làm ngọt đi về. đến hôm nay em hỏi lại nó là bao giờ e được thi, ôi trời ơi nó bảo em là sao mày hôm ấy bỏ thi, tao điện và nhắn tin cho mày rồi mà, em vẫn nhẹ nhàng giải thích với nó, nhưng nó bảo mày đăng ký thi lại đi mất 500k nữa, đến lúc này e thề e không kiềm chế được e chữi nó, dkm thằng.. c.ho này mày định chơi tao à... mày báo cho tao lúc nào con c.ho này, nó cũng chữi lại em, điên tiết quá em bảo dkm mày bố mày ko tha cho mày đâu, bố mày cho mày đấy.
em biết viết cái này ra đây cũng ko hay ho gì, nhưng em điên lắm các bác à, bác bác có lời khuyên xử lý vụ này như thế nào không à ?? em thì e xác định mất trắng 10tr rồi.
phần 2 của em đây: những tin nhắn nó chửi vợ em
http://www.otofun.net/threads/mot-cuc-tuc-to-dung-cac-bac-a-phan-2.963269/
"bố mày ko tha cho mày đâu, bố mày cho mày đấy" :-??
Em nghe có câu: Lợn Móng Cái, gái Đầm Hà, gà Tiên Yên. Ra là thế :D (em fun tẹo)

Caob

Xe đạp
Giờ còn làm ăn thế này thì sống sao được 8-x

mrsonsax

Đi bộ
May quá em học ở dưới tỉnh mất 8.2 thui. Thầy cũng chửi nhưng đc cái đi giã ngoại uống rượu như trĩ

suker

Xe máy
Con quỷ nguyễn phú đức.tôi và mấy người nữa đã tìm trên mạng và gặp đúng ông này.ông ấy nịnh đừng nên nộp hs thẳng vào trường mà nôlj cho ông ấy,cách dạy của ông ấy là duy nhất ỏ trường có thể làm cho hv học xong nhớ rất lâu và đõ 100%.
Một ông thầy với cách dạy cực kì thô lỗ và liên tục mắng chửi học viên là ngu,còn văng tục và liên tục đánh vào đùi học viên vì làm không đúng như ông ý dặn.trước khi nộp hs thì ông ấy nói dạy tới lúc nào biết lái thì xếp lịch thi,nhưng đóng tiền học xong xuôi rồi ông ấy nói là chỉ được học 4b mỗi buổi học 2 tiếng,vậy nên ngay buổi đầu tiên là ông ấy muốn học viên phải biết lái tốt luôn.tôi đi học buoi 1 đã muốn bỏ.và học đến buổi thứ 3 thì cãi nhau với ông ấy luôn.giờ ra ngoài thuê thầy khá học.con quỷ đấy có tiếng ở trương pccc rồi nhé mọi người.ai có ý định học bên pccc thì tránh ông ý ra nhé mọi người
chắc đùi học viên nữ thôi chứ nam nó oánh bỏ mịa