[Camera] Một cục tức to đùng các bác ạ.

Caob

Xe đạp
chắc đùi học viên nữ thôi chứ nam nó oánh bỏ mịa
Con quỷ nguyễn phú đức.tôi và mấy người nữa đã tìm trên mạng và gặp đúng ông này.ông ấy nịnh đừng nên nộp hs thẳng vào trường mà nôlj cho ông ấy,cách dạy của ông ấy là duy nhất ỏ trường có thể làm cho hv học xong nhớ rất lâu và đõ 100%.
Một ông thầy với cách dạy cực kì thô lỗ và liên tục mắng chửi học viên là ngu,còn văng tục và liên tục đánh vào đùi học viên vì làm không đúng như ông ý dặn.trước khi nộp hs thì ông ấy nói dạy tới lúc nào biết lái thì xếp lịch thi,nhưng đóng tiền học xong xuôi rồi ông ấy nói là chỉ được học 4b mỗi buổi học 2 tiếng,vậy nên ngay buổi đầu tiên là ông ấy muốn học viên phải biết lái tốt luôn.tôi đi học buoi 1 đã muốn bỏ.và học đến buổi thứ 3 thì cãi nhau với ông ấy luôn.giờ ra ngoài thuê thầy khá học.con quỷ đấy có tiếng ở trương pccc rồi nhé mọi người.ai có ý định học bên pccc thì tránh ông ý ra nhé mọi người
Con quỷ nguyễn phú đức.tôi và mấy người nữa đã tìm trên mạng và gặp đúng ông này.ông ấy nịnh đừng nên nộp hs thẳng vào trường mà nôlj cho ông ấy,cách dạy của ông ấy là duy nhất ỏ trường có thể làm cho hv học xong nhớ rất lâu và đõ 100%.
Một ông thầy với cách dạy cực kì thô lỗ và liên tục mắng chửi học viên là ngu,còn văng tục và liên tục đánh vào đùi học viên vì làm không đúng như ông ý dặn.trước khi nộp hs thì ông ấy nói dạy tới lúc nào biết lái thì xếp lịch thi,nhưng đóng tiền học xong xuôi rồi ông ấy nói là chỉ được học 4b mỗi buổi học 2 tiếng,vậy nên ngay buổi đầu tiên là ông ấy muốn học viên phải biết lái tốt luôn.tôi đi học buoi 1 đã muốn bỏ.và học đến buổi thứ 3 thì cãi nhau với ông ấy luôn.giờ ra ngoài thuê thầy khá học.con quỷ đấy có tiếng ở trương pccc rồi nhé mọi người.ai có ý định học bên pccc thì tránh ông ý ra nhé mọi người
Thần đồng đâu mà học có mấy giờ mà thi được,lừa đảo là chắc chắn
Mà công nhận lão già đức này quảng cáo ghê thiệt,cứ tìm học lái xe kiểu gì cũng có mặt lão lừa đảo này.Tôi đưa lên tiếp cho mọi người biết còn tránh.lão đức này 0913527489

Nbinh

Xe đạp
Ôi giời,vội lập Nick vào còm cái
Tớ tìm hiểu cũng kỹ rồi mà còn bị mắc chỗ anh Đức này,cố gắng nhịn nhục và đi học thêm chỗ khác mới thi được
Anh này cục súc,thô thiển.Chửi học sinh như hát hay,không riêng tớ thấy vậy mà bạn học cùng cũng tức lắm,cả 2 phải tìm học thêm chỗ thầy khác
Lạ là cứ tìm hiểu học lái xe là thấy mặt anh này mà chả có ai phản ảnh để người sau biết còn tránh

suker

Xe máy
Ôi giời,vội lập Nick vào còm cái
Tớ tìm hiểu cũng kỹ rồi mà còn bị mắc chỗ anh Đức này,cố gắng nhịn nhục và đi học thêm chỗ khác mới thi được
Anh này cục súc,thô thiển.Chửi học sinh như hát hay,không riêng tớ thấy vậy mà bạn học cùng cũng tức lắm,cả 2 phải tìm học thêm chỗ thầy khác
Lạ là cứ tìm hiểu học lái xe là thấy mặt anh này mà chả có ai phản ảnh để người sau biết còn tránh
lắm bác hiền nhỉ, tiền mình bỏ ra thuê nó chứ có xin đâu. Chửi thì tát cho lệch mồm nó ra chứ..

SubaruIL

Xe tải
Trừ số ít cc có năng khiếu or ngồi xe nhiều mà quen cảm giác, còn lại đa số tập lái đều có tâm lý hồi hộp mà lại gặp mấy ông thầy mắm tôm thì càng áp lực. Thực ra gọi là thầy thôi chứ quan hệ sòng phẳng là tôi thuê và a làm thuê, thống nhất quan điểm thì khớp lệnh, ko thì tìm người khác. Thật ra tìm đc thầy nào có kỹ năng lái tốt, giao tiếp hòa đồng mà học thì tốt nhất. Học lấy cái bằng thì ko khó, khó là sau khi có bằng vẫn phải tích cực tích lũy kn thì ra đường mới hạn chế rủi ro.

Tức nhỉ mà chả làm mẹ gì đc. Thi xe cứ đăng kí gần thôi bác.

dexom

Xe ba gác
Sao không lập hội quây, ức làm gì?

Nbinh

Xe đạp
Các bác cứ chửi nữa em nữa đi ạ,cho nó khôn ra.Sv mới đi làm tháng được vài triệu,không dám xin tiền bố mẹ ở quê
Chửi hoặc doạ đánh anh ý thì em lại phải học chỗ khác,mà làm gì còn tiền đâu
Bản tính em cũng lành nên cũng tự an ủi là mình gặp xui thôi.Mà anh này cũng quảng cáo nhiều,cứ tìm về học lái là gặp youtobe và web
Ăn ở không có hậu như anh này thì trước sau cũng quả báo thôi

Toyota Cresta

Xe hơi
Chính Tôi là người Học Thầy Nguyễn Phú Đức đây. sự thật ko như các Bạn nói đâu. Tôi Nộp Hồ sơ Học Thầy Đức Học Thi Đỗ luôn, Thầy thu có 5tr. trong đó có Tiền Học Phí và Tiền được Học Lái , thuộc 11 Bài Thi Sa Hình ,Sau đó Tôi lên ôn Xe Chíp đúng 2h vào Thi Đỗ luôn. Tổng Học Phí có Bằng cả tiền xe Chíp cộng cả Lệ Phí Thi đúng chỉ gần 7tr .Sau 15 ngày Thầy gọi đến lấy Bằng. Thầy là người rất có Tâm. Tất cả mọi người Học Thầy Đức đều Viết Bài Cảm ơn trên Facebook. Các Bạn cứ vào YUOTUBE trang ( Học Lái xe Mr Đức ) và Facebook ( Duc Dao tao ) xem phong cách đạo đức của một người Thầy có Tâm có Đức luôn hết lòng vì Hs, Mỗi tội Thầy Rất nghiêm khi Dậy Hs.ai hiểu Thầy thì Học rất nhanh, vì đây là điều Tâm huyết của một người Thầy luôn hết lòng vì Hs.
- Thật ra lúc đầu vào xem Bài này Tôi cứ tưởng các ông nói về (Ông Nguyễn Hùng có SĐT : 0936 121 542 đăng Bài - [Xe Cộ] trên Diễn Đàn OTOFUN ) này cơ.
- Nghe nói Ông Nguyễn Hùng này Còn Mạo tên của Thầy Đức. Bị Thầy Đức Bắt Xóa, Mạo Danh ko được Ông Hùng đã Viết Bài rồi nhờ nhiều người Coman để nói xấu Thầy Đức (Cạnh tranh ko lành mạnh)
- Ong Hùng còn Bị Hs kiện lên GĐ về việc nhập nhèm thu Học phí cao.Dậy ko hiệu quả sao các Bạn ko nói?. hay những lời lẽ này là chính của ông Hùng.Một người gọi là Thầy như Ông Nguyễn Hùng, sống thủ đoạn như này thử hỏi ai còn dám đến gần , thật ghê sợ. Nghe nói cả Trường ĐH PCCC mọi người đều biết bản chất của Ông Hùng này nên ai cũng né tránh. còn ông Hùng này giờ thì cứ phải lấm nét .Chui lủi vì ai cũng né tránh, Hs thì ko có mấy.Ông Hùng Sống kiểu này chắc sẽ tự bị đào thải ra khỏi Trường PC là cái chắc.
- Mọi người đến Học Lái Xe Ở Trường PC ai ai cũng đều sợ Ông Nguyễn Hùng có SĐT : 0936 121 542. đăng Bài [Xe Cộ] trên Diễn Đàn OTOFUN. ko ai dám gặp Ông Nguyễn Hùng này.Đây là sự thật.
Theo thuyết âm mưu thì Vannguyen1905 chính là ku Đức. Nếu ko phải thì mời bạn xuống QN gặp truongchungqn mà trình bày hộ thầy đi chứ, ai lại để nhiều người chửi thầy mình ko ra gì như thế :D

ghét ô tô

Xe tải
Khổ thân cụ quá, cũng C500 hồi xưa em đọc mẩu rao vặt đâu đó, đóng 5tr ngồi hàng nước
Thế mà gặp thầy tốt, đồng đạo vui đáo để. Họ hay sắp một nhóm bao giờ cũng có 1-2 nữ.

Rồi đến lúc chia tay ai cũng kể chuyện "nộp tiền ở hàng nước xong rồi về lo ngay ngáy sợ ông có ria mép trốn mất" mà cứ ngồi buồn cười với cả thầy.

Nbinh

Xe đạp
Ku Thất đức này đúng như gái xxx già mồm.Tâm đen tối nên sáng không ngủ được,gần 3 giờ đã mò vào đây
Tưởng bao năm phải thay đổi mà vẫn vậy à

Thành Phát Jsc

Xe đạp
Thằng này Mất Phúc chứ Đức Phúc mẹ gì, thể loại mày tao đã khó nghe rồi, chứ đây rõ ràng định chơi cụ

phucloc8899

Xe container
Em xin chào các bác.
em năm nay 25 tuổi, cái tuổi đủ lớn để hiểu biết rồi nhưng em tự nhận em ngu như lợn các bác ạ, số là em có đăng ký khóa học lái xe ở cái trung tâm này http://hoclaioto.info/ nó là trung tâm của trường đại học PCCC hẳn hoi. nhà em thì tít ngoài Móng Cái - Quảng Ninh, em nghĩ tiết kiệm chi phí nên em xin đăng ký thi ngoài này, hồ sơ thủ tục xong đâu đấy đến ngày sát hạch e được gọi lên thi, trước khi lên em có gọi cho thằng dạy này (xin phép cho e được gọi là thằng) nó tên là Nguyễn Phú Đức. nó bảo với em là em đừng đi xe lên thẳng nơi thi mà đợi nó ở cổng trường để đi cùng, em đợi đến gần 8h chẳng thấy nó đâu, gọi điện thì nó bảo, tao có dặn gì mày đâu, sao mày không chủ động lên trên này, em tức quá nhưng cố nhịn, chạy bộ như điên ra chỗ bắt xe rồi lên xuân mai để kịp giờ thi. thế mà em lại thi trượt thực hành các bác à, thế là mất 500k để đăng ký thi lại, một thời gian sau nhận được điện thoại của hắn báo thời gian thi, em lại mò mẫm đi lên, đến lúc thi thì ôi thôi chẳng thấy tên mình trong danh sách, ngán ngẫm quá, nhà em tận Móng Cái lên đến đó là 400km, gọi điện nó bảo là nó không biết, em phải liên lạc để hỏi lại vì danh sách thi có thể thay đổi, e điên lắm nhưng không nói gì, ngậm bồ hòn làm ngọt đi về. đến hôm nay em hỏi lại nó là bao giờ e được thi, ôi trời ơi nó bảo em là sao mày hôm ấy bỏ thi, tao điện và nhắn tin cho mày rồi mà, em vẫn nhẹ nhàng giải thích với nó, nhưng nó bảo mày đăng ký thi lại đi mất 500k nữa, đến lúc này e thề e không kiềm chế được e chữi nó, dkm thằng.. c.ho này mày định chơi tao à... mày báo cho tao lúc nào con c.ho này, nó cũng chữi lại em, điên tiết quá em bảo dkm mày bố mày ko tha cho mày đâu, bố mày cho mày đấy.
em biết viết cái này ra đây cũng ko hay ho gì, nhưng em điên lắm các bác à, bác bác có lời khuyên xử lý vụ này như thế nào không à ?? em thì e xác định mất trắng 10tr rồi.
phần 2 của em đây: những tin nhắn nó chửi vợ em
http://www.otofun.net/threads/mot-cuc-tuc-to-dung-cac-bac-a-phan-2.963269/
Em nhớ ko nầm thì ngay Hải Phòng có chỗ thi mà các nơi đổ về đấy nhiều lắm :)

Guiadó

Xe hơi
Thế tóm lại là phú Đức hay Thất đức hở các cụ